Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Uppppppppp ! Được 52K rồi. Hôm nay anh fiesta đẹp trai của mình lại tích cực đi đều không ngừng nghỉ rồi. HÌnh như treo máy chạy cashbar 1-2 ngày gì đó không tắt là nó cứ đi hoài không nghỉ(máy mình treo 24/24).Point vẫn tăng đều.

Uppppppppp ! Được 52K rồi. Hôm nay anh fiesta đẹp trai của mình lại tích cực đi đều không ngừng nghỉ rồi. HÌnh như treo máy chạy cashbar 1-2 ngày gì đó không tắt là nó cứ đi hoài không nghỉ(máy mình treo 24/24).Point vẫn tăng đều.

Cắm máy như bác thì ae ko theo đc rùi :D, bác thử cắm 2 ngày cho nó đi đều rùi cắm nguyên 1 tháng xem nó có nghỉ ko =))

62k đây chưa thấy gì :D

Cắm máy như bác thì ae ko theo đc rùi :D, bác thử cắm 2 ngày cho nó đi đều rùi cắm nguyên 1 tháng xem nó có nghỉ ko =))
Hihi, Em cũng đang test đây, nó đi được hơn 1 ngày không nghỉ rồi.Chỉ sợ cúp điện lại phải chạy lại thì mệt. Nhưng mà không sao, đàng nào thì em cũng phải cắm vì còn cắm nhiều cái khác nữa.

Máy mình bị cháy main 2 lần do hồi trước cắm Võ lâm rùi, nên ko cắm nữa đâu, vs lại tiền điện tốn lắm :D

Máy mình bị cháy main 2 lần do hồi trước cắm Võ lâm rùi, nên ko cắm nữa đâu, vs lại tiền điện tốn lắm :D
Mình cũng sợ vụ này lắm, nên phải để cái quạt để bàn phục vụ riêng cho em nó. Vã lại, mình còn treo nhiều thứ khác nên tính ra lợi ích nó mang lại thì không ngại tiền điện, nhưng nếu xui cái máy bị die thì thiệt hại hơi bị nặng(máy mình là máy cũ, die mua cái khac;) ).

Chắc tốn điện lắm các huynh nhỉ! Em cắm máy cũng thấy vậy! Kiếm $ đủ uống trà đá thôi mà điện = net cuối tháng đóng quá trời!

Mình cũng sợ vụ này lắm, nên phải để cái quạt để bàn phục vụ riêng cho em nó. Vã lại, mình còn treo nhiều thứ khác nên tính ra lợi ích nó mang lại thì không ngại tiền điện, nhưng nếu xui cái máy bị die thì thiệt hại hơi bị nặng(máy mình là máy cũ, die mua cái khac;) ).
2 bạn này ngộ thế, cái Cash này nó chỉ bằng 1/3 cái Yahoo thui đấy.
Nói vậy chắc 2 bạn hiểu r` :p

@Keniio: Bạn xem các mục mình add ở trang 1 là hiểu bạn nhé.
Cảm ơn Hoangson nhiều:d......Mọi người cứ tích cực chạy cashbar nhé.còn vụ offer thì mình lo :D..................Ai mới vào mọi người nhắc thông tin được update ở trang 1 nhé....topic 83 trang rồi.Nên khó theo dõi, Mình đã update hết thông tin về trang 1 và cập nhật.........
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ và kiếm đươc nhiều tiền:D

mình có 1 acc có 29.16$ ai cần mua thì pm mình yahoo: anhsangmongmanh2006 giá cả thương lượng check teamviewr thoải mái con gà mái, có tool kích nữa thì phải hi

mình có 1 acc có 29.16$ ai cần mua thì pm mình yahoo: anhsangmongmanh2006 giá cả thương lượng check teamviewr thoải mái con gà mái, có tool kích nữa thì phải hi
Bạn nên thử kiếm thêm xem sao...chỉ chạy cashbar thôi mà..offer thì đã có mẫu sẵn:D......upppppppppp cho ai muốn acc của bạn:D......

hahaha... bác này muốn liều ăn nhiều đây mà... Mình chính thức ra kèo dự đoán bác PROHacker sẽ được ăn cả hay ngã về 0 hay banned id đây nhé... :binhsua16:
Thể lệ tham dự: Tất cả mọi người có trong danh sách THANKS đều có quyền dự đoán (Phải thanks mình thì mới có trong danh sách á) :binhsua18:
Giải thưởng: 2$ WMZ cho người dự đoán đúng :binhsua19:

Chỉ được chọn 1 trong 3 câu trả lời sau: :binhsua10:

a. Bác PROHacker sẽ được ăn cả 2 kèo (Vừa Off vừa Point chạy Cash)
b. Bác PROHacker sẽ bị reset điểm.
c. Bác PROHacker sẽ bị banned ID.

Qui định: Mỗi người chỉ được dự đoán 1 lần, bài post nào edit là không được tính nhé.
Ngày trao giải: Từ mùng 1/2/2012 cho đến mùng 4/2/2012 nhé các bác

Up cho buổi chiều tối nào... :binhsua08:

Các huynh cho em hỏi! Chiều này vô facebook quên tắt vpn ip us mà cashbar nó tự chạy vậy có sao k? Có bị reset pint k mọi người?

show tiếp cái hình cho buổi tối nào để anh em lấy tinh thần chiến CASH nào:
:binhsua11:

Up tiếp, mấy bác chạy ác quá, mình mới có 38k :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem