Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Thế mình chọn A nữa có đc ko, A thì ăn của ProHack, còn B thì ăn của Hiepsi =))

hahaha... bác này muốn liều ăn nhiều đây mà... Mình chính thức ra kèo dự đoán bác PROHacker sẽ được ăn cả hay ngã về 0 hay banned id đây nhé... :binhsua16:
Thể lệ tham dự: Tất cả mọi người có trong danh sách THANKS đều có quyền dự đoán (Phải thanks mình thì mới có trong danh sách á) :binhsua18:
Giải thưởng: 2$ WMZ cho người dự đoán đúng :binhsua19:

Chỉ được chọn 1 trong 3 câu trả lời sau: :binhsua10:

a. Bác PROHacker sẽ được ăn cả 2 kèo (Vừa Off vừa Point chạy Cash)
b. Bác PROHacker sẽ bị reset điểm.
c. Bác PROHacker sẽ bị banned ID.

Qui định: Mỗi người chỉ được dự đoán 1 lần, bài post nào edit là không được tính nhé.
Ngày trao giải: Từ mùng 1/2/2012 cho đến mùng 4/2/2012 nhé các bác

Bác T post dùm em cái link page lên trang 1 cho sôm tụ nhé(Nếu được). Thanks bác^^
Theo mình chọn b. nếu a xảy ra thì có thể VN sẽ lọt vào blacklist sớm thôi

Vào xem up xong đi ngủ, chạy nguyên ngày hôm nay đc có 6k điểm :-

Ít onl, chạy từ đầu tháng đến giờ mới 19k =))

Nó chạy hay đi bộ vậy bạn?....Nếu nó chạy thì ko dc tính điểm đâu.....Nếu nó đi bộ mới dc tính điểm nhé.bạn xem lại xem nhé...

hi nó đi bộ bạn ah
chả bít sao nữa chả dùng j nó vẫn đi điểm vẫn tăng :binhsua18:

hi nó đi bộ bạn ah
chả bít sao nữa chả dùng j nó vẫn đi điểm vẫn tăng :binhsua18:
Vậy thì đúng rồi mà.ko làm gì cả kệ nó đi bộ vậy thôi:d....Điểm sẽ tăng dần, khi nào nó đứng im hoặc ngồi xuống thì bạn click vào nó cho nó đi bộ tiếp là dc...Ko sao nhé..Chúc bạn kiếm đựoc nhiều điểm:D và nhớ đăng kí offer nhé......

Vậy thì đúng rồi mà.ko làm gì cả kệ nó đi bộ vậy thôi:d....Điểm sẽ tăng dần, khi nào nó đứng im hoặc ngồi xuống thì bạn click vào nó cho nó đi bộ tiếp là dc...Ko sao nhé..Chúc bạn kiếm đựoc nhiều điểm:D và nhớ đăng kí offer nhé......
Chàng trai Fiesta của mình hôm trước cũng thế cứ đi đều suốt cả ngày lẫn đêm không ngừng, hoảng quá đi không biết có bị sao không, nên đành reset lại máy, login lại cashbar, thì nó mới chịu đi đứng nghỉ ngơi bình thường. Giờ muốn như trước lại không được.

hahaha... bác này muốn liều ăn nhiều đây mà... Mình chính thức ra kèo dự đoán bác PROHacker sẽ được ăn cả hay ngã về 0 hay banned id đây nhé... :binhsua16:
Thể lệ tham dự: Tất cả mọi người có trong danh sách THANKS đều có quyền dự đoán (Phải thanks mình thì mới có trong danh sách á) :binhsua18:
Giải thưởng: 2$ WMZ cho người dự đoán đúng :binhsua19:

Chỉ được chọn 1 trong 3 câu trả lời sau: :binhsua10:

a. Bác PROHacker sẽ được ăn cả 2 kèo (Vừa Off vừa Point chạy Cash)
b. Bác PROHacker sẽ bị reset điểm.
c. Bác PROHacker sẽ bị banned ID.

Qui định: Mỗi người chỉ được dự đoán 1 lần, bài post nào edit là không được tính nhé.
Ngày trao giải: Từ mùng 1/2/2012 cho đến mùng 4/2/2012 nhé các bác

Bác T post dùm em cái link page lên trang 1 cho sôm tụ nhé(Nếu được). Thanks bác^^

Bác sonmu79 chưa đăng ký nhé mới có 8 bạn dự đoán thôi :binhsua18:

Up cho ngày mới tốt lành nào
:binhsua15:

Chàng trai Fiesta của mình hôm trước cũng thế cứ đi đều suốt cả ngày lẫn đêm không ngừng, hoảng quá đi không biết có bị sao không, nên đành reset lại máy, login lại cashbar, thì nó mới chịu đi đứng nghỉ ngơi bình thường. Giờ muốn như trước lại không được.
Cái này gọi là sướng mà ko biết đường sướng:D......Ko gian lận thì ko phải sợ:D....29,5K rồi.......upppppppppppppp

Cái này gọi là sướng mà ko biết đường sướng:D......Ko gian lận thì ko phải sợ:D....29,5K rồi.......upppppppppppppp
Đúng là không biết hưởng , hối tiếc cũng đã muộn, ước gì được lần nữa sẽ treo máy đến khi hư máy hoặc cúp điện thì thôi heheh.
Đươc 42K rồi ;))

mới đăng ký tháng 1/2012 .mình được 30k rùi , tháng này hơi bèo mong rằng tháng sau nó công nhận offer mình đăng ký mới mong khá hơn được thui :binhsua08:

Các bác cho hỏi : nếu tháng 2 nó công nhận offer của mình có cần đăng ký lại cho tháng 3 ko hay nó vẫn tiếp tục duy trì offer cho tháng 3 ??? Mong các bác giải thích giùm !!! Mới tham gia thui thông cảm .
Tháng nào cũng phải chạy cashbar và làm offer nhé bạn....chúc bạn kiếm tiền vui vẻ:d...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week