Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Đói quá... up cho buổi trưa rồi đi ăn cơm thôi... hok có thí sinh nào đăng ký nữa nhỉ^^ có 8 thí sinh àh...

Hnay có rất nhiều Offer nhé, ae vào chiến đi :))

Chào cả nhà, anh em nào cho mình hỏi chút nhé, có những cái off trước đã đăng kí( k biết có được hay k). Giờ vào đăng kí lại thì nó báo user và email đã tồn tại trong hệ thống và k cho đăng kí nữa. Như vậy phải làm thế nào? Và nếu như thế, với lượng off mới khá ít như bây giờ thì làm cách nào đăng kí đc? Nếu tháng nào làm off tháng đó thì những cái đã làm rồi coi như tháng này bỏ qua hết ư?

Có lẽ vậy, mình đành chịu thôi, vì ko có nút Submit Offer nên nếu mình dùng mail khác đăng ký thì nó biết mình là ai đâu :)

Chào cả nhà, anh em nào cho mình hỏi chút nhé, có những cái off trước đã đăng kí( k biết có được hay k). Giờ vào đăng kí lại thì nó báo user và email đã tồn tại trong hệ thống và k cho đăng kí nữa. Như vậy phải làm thế nào? Và nếu như thế, với lượng off mới khá ít như bây giờ thì làm cách nào đăng kí đc? Nếu tháng nào làm off tháng đó thì những cái đã làm rồi coi như tháng này bỏ qua hết ư?
Đúng vậy đó bạn.Tháng nào cũng có khoảng 10 hoặc hơn các offer mới...Yên tâm đi.Tháng này là tháng thứ 2 bọn mình làm offer như vậy rồi, tháng trước là 12 thì phải:d......

@Hiep:Minh sẽ để ở trang 1 nhé, cho mọi người có tinh thần:D
Thanks for share!!!
Ê, bỏ cái proof 2010 đi ông.
2 năm rồi, không nói lên được điều gì.
1 vài í kiến =="

Mình hỏi chút. bình thường chạy k làm off là đc 0.01$/1000p à. phải làm thêm off thì mới đc 0.33/1000p gì gì đấy. mới tham gia. mong mọi ng hướng dẫn nha. mình làm off VN vì thích vừa chạy vừa làm off

---------- Post added at 05:19 AM ---------- Previous post was at 05:08 AM ----------

Mình muốn hỏi thêm là. có bạn nói:
+1,2 tháng đầu thì chỉ đc 0.01$/1000p thôi. vậy chạy thì phí à.
+ mình đăng kí off xong nó tăng điểm cho mình luôn( ví dụ như 0.33$/1000p) hay sang tháng thứ 3 mới nhận đc.
+ số poin mình muốn đổi lúc nào thì đổi hay nó tự đổi cho
+Mỗi ngày làm tầm bnhiu off việt nam. Có tốn nhiều time không. vi mình còn làm việc khác nữa
Các bạn có thể HD mình làm 1 số off VN k
Thank các bạn nhiều ^^

Last edited by a moderator:
Mình hỏi chút. bình thường chạy k làm off là đc 0.01$/1000p à. phải làm thêm off thì mới đc 0.33/1000p gì gì đấy. mới tham gia. mong mọi ng hướng dẫn nha. mình làm off VN vì thích vừa chạy vừa làm off

---------- Post added at 05:19 AM ---------- Previous post was at 05:08 AM ----------

Mình muốn hỏi thêm là. có bạn nói:
+1,2 tháng đầu thì chỉ đc 0.01$/1000p thôi. vậy chạy thì phí à.
+ mình đăng kí off xong nó tăng điểm cho mình luôn( ví dụ như 0.33$/1000p) hay sang tháng thứ 3 mới nhận đc.
+ số poin mình muốn đổi lúc nào thì đổi hay nó tự đổi cho
+Mỗi ngày làm tầm bnhiu off việt nam. Có tốn nhiều time không. vi mình còn làm việc khác nữa ^^ thank all
Theo mình biết thì:
Nếu chạy cashbar bình thường và không làm off thì Individual Payrate sẽ giữ nguyên là: 0,01$/1000point
Và phải làm thêm off thì mới nâng được mức Individual Payrate lên như hình

+ Tháng đầu bạn cứ làm off và chạy cashbar bình thường, đến cuối tháng 2 thì bạn sẽ biết được số off mình làm thành công là bao nhiêu. Khi đó nó sẽ tự tính số $ mình kiếm được dựa vào Individual Payrate và số point mình đạt được, $ thường cộng vào tài khoản của mình vào đầu tháng thứ 3 hay sao ấy :|
Chứ không phải như bạn nghĩ đâu :D
+ Đăng ký off xong sang cuối tháng thứ 2 mới biết thành công hay không, như ý ở trên đã nói nhé. Lưu ý nữa là: Với off bạn đăng kí được bạn sẽ được thưởng số điểm mà OFFER đó có với mức đổi là 1000 points = 1$
Ví dụ: Với off Hopa.com, nếu bạn làm thành công thì sẽ có 800point, số point này đc quy đổi theo mức 1000point = 1$, nghĩa là bạn kiếm đc 0,8$
+ Tự họ sẽ tính cho mình, như ý đầu ấy
+ Lâu lâu mới ra off bạn ah. Chịu khó lướt qua trang đấy, hoặc vào topic này a dangtrung86 sẽ update up rồi làm thôi, ko tốn giời gian mấy đâu :)

PS: Nếu muốn hiểu rõ nữa thì bạn đọc hết những gì a dangtrung86 đã viết ở #1 nhé, rất đầy đủ đấy :D

Attachments

60.1 KB · Views: 27
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem