Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
tháng này đã ai có thông tin về thằng này chưa mọi người? có ai bị band, có ai nhận được mail, nhận được $ của nó chưa? có hơn 50$ đang đợi mà chưa thấy tin túc gì? chắc là ăn band rồi!!!

tháng này đã ai có thông tin về thằng này chưa mọi người? có ai bị band, có ai nhận được mail, nhận được $ của nó chưa? có hơn 50$ đang đợi mà chưa thấy tin túc gì? chắc là ăn band rồi!!!
hum nay mới 21 mà bác, chưa thấy ai than phiền gì chắc là chưa scam j đâu, yên tâm nhe bác

sao tới h mà nó chưa reset point

hồi trước nhiều người còn kiếm dc thằng này, không hiểu sao dạo này nó band nhiều quá! mình có 1 acc đến lúc request xong, gần cuối thắng nó gửi mail báo xóa acc. nản quá

Nếu chơi nhiều tài khoản add mail khác nhau nhưng cùng paypal có bị sao k các bác :rolleyes:

Cho mình hỏi mọi người đang còn chơi cái ni: tới ngày 4/11/2013 rồi mà sao point vẫn còn nguyên chưa trả về 0.

Moi ng cho e hoi.

Em choi cai nay nhung bo lau roi. bay gio tai khoan co 29$ bay gio e choi lai.

Em phai lam gi tiep theo a.

Xin loi mod bo qua. e dung win8 nen k cai dc vietkey

ai cho em xin info us với uk đi.

trang này còn sống hay đã chết mà mình dk xong..download fiestabar cashfiesta thì nó hiện
403 Forbidden

giờ này mà còn chơi cafiesta nữa hã ????

giờ này mà còn chơi cafiesta nữa hã ????
đây này

chết cha chơi PP tôi ko thể thôi bye nó luôn hic PP tôi đang limited vãi đạn

chết cha chơi PP tôi ko thể thôi bye nó luôn hic PP tôi đang limited vãi đạn
PP ai chưa từng lmit đâu cậu, gỡ ra mấy hồi, ko thì pm trực tiếp nó là ok, các bác hướng dẫn cụ thể oy mà. cùng lắm thì pm các pro 1 phát là xong + chút fee + cafe :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back