• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
tháng này xem ra cũng ổn, 1 acc duyệt 3off + chạy cashbard = 31$ , 1 acc duyệt 4off + chạy cash = 40$
có PP bán nữa rồi :binhsua07:

bà con lưu ý là đừng mừng vôi khi thấy tiền đủ minpay, khi nào tiền vô TK rồi hãy mừng, mừng sớm quá kẻo tức á

mấy bác choa e hỏi cái " Gold Club Points " nghĩa là zì thế

Mấy pro cho em hỏi sao cashbar của em tự động tắt hoài à @@~

offer bên world gần hết rồi ! nếu nó hết thì sao nhỉ O.O

trời làm việc 1 tháng .... đợi xét offer 1 tháng ... zj là tới tháng thử 3 mới có tiền hả mấy bác hjxhjx:binhsua16:

trời làm việc 1 tháng .... đợi xét offer 1 tháng ... zj là tới tháng thử 3 mới có tiền hả mấy bác hjxhjx:binhsua16:

may mắn đủ minpay thì 3 tháng , ko đủ thì 4 tháng , xui ăn banned dạng random thì công cốc treo acc và làm off cả 4 tháng :binhsua75: . Chơi cái này phải có tính kiên nhẫn cao và ý chí kiên định rằng rồi tiền sẽ về :binhsua85:

Em vừa lập 1 acc tháng 4 này chơi, chưa biết gì hết bác nào có yahoo cho em xin hướng dẫn làm offer với đc ko ạ

Xong, hôm nay 2 acc đang chờ tiền về có mail thông báo
Dear User,

After a detailed investigation of your account it came up that you have been
using fraudulent methods for gathering adpoints. That means you have not
complied with the Terms and Conditions at Cashfiesta.com:
http://www.cashfiesta.com/?terms. As a result we must terminate your
Cashfiesta account and you will not be able to claim earnings and/or
access your account

Stewart Jones
Cashfiesta Team

Chắc phải tập hợp anh em cùng rút kinh nghiệm lý do baned!!!

mình có 1 ac chưa thấy có thông báo gì không biết có sống sót qua mùa đông không :))

có 1 acc ko có mail nhưng khi log vào thì die :)) , davidjohn và lytuan để yh lại lát chia sẻ kn với anh em đê :))

Có lẽ như vunewbie nói, chơi cái này chừng nào tiền về mới chắc. Theo đúng thời gian sau khi request khoảng 18-19 tiền về. Nhưng hôm nay 16 có thông báo banned tài khoản. Nên ai chơi món này phải chờ đến ngày 18 hàng tháng mới chắc.
Nhưng hiện chưa rõ vì sao banned. Đó mới là vấn đề!

Xong, hôm nay 2 acc đang chờ tiền về có mail thông báo
Dear User,

After a detailed investigation of your account it came up that you have been
using fraudulent methods for gathering adpoints. That means you have not
complied with the Terms and Conditions at Cashfiesta.com:
http://www.cashfiesta.com/?terms. As a result we must terminate your
Cashfiesta account and you will not be able to claim earnings and/or
access your account

Stewart Jones
Cashfiesta Team

Chắc phải tập hợp anh em cùng rút kinh nghiệm lý do baned!!!

1 acc luôn đây :( sáng còn vào coi tiền về chưa, ai ngờ @@

thì đã nói bà con đừng mừng vội rồi mà, request là 1 chuyện còn vô TK ko là chuyện khác

thì đã nói bà con đừng mừng vội rồi mà, request là 1 chuyện còn vô TK ko là chuyện khác
hồi trước ban acc vào cuối tháng khi request là ok nhưng sau tết mới có tình trạng ban acc vào khoảng 16-18 hàng tháng, vunewbie là người bị đưa lên máy chém đầu tiên mà ko bít sao đc :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,080
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back