Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.

Galaxy87

Senior
Reactions
192
MR
0.139
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Với Cashfiesta thì các bạn nên chiến theo cách này nhé :

- 1 tháng chia ra 2 đợt

- 15 ngày đầu làm offer ( làm càng nhiều càng tốt ) ( có thể fake IP để làm off nước ngoài )

- 15 ngày còn lại chạy Cash ( ko cần làm offer nữa )

Offer sẽ được duyệt vào cuối tháng ( dựa vào số Offer được duyệt mà tính thang $$$ của ID mình nhé )

Đủ 50$ thì With với Paypal hoặc sec ( bank )

Tiền về trong 1 tháng

Thân

anhlaai

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Bác vunewbie mà ko support thì ai support, bác cho cách lấy thông tin US, UK đi để hàng tháng làm offer, cũng mới chơi đang đợi offerr mới của tháng 9 này đây

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
mỗi lần cài HSS vào máy thì khi ko xài nữa, tắt nó đi, thì lại ko vào mạng dc =.=''

có ai bị giống mình ko nhỉ ? >_< ....

gamevnlc

Banned
Reactions
9
MR
0.000
Bác nào giúp em với em không down được cái fiestabar về được . Bác nào down up lên mf hộ em được không. Em vô down toàn lỗi [h=1]This web page is not available[/h]

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
HSS chi fake US thoi nhe :)

nhưng vẫn có cái giống HSS mà fake IP UK, đang xài đây :binhsua26:

- - - Updated - - -

Bác nào giúp em với em không down được cái fiestabar về được . Bác nào down up lên mf hộ em được không. Em vô down toàn lỗi [h=1]This web page is not available[/h]

hàng nó đây

http://www.mediafire.com/?3m28u5al0c84jn6

Với Cashfiesta thì các bạn nên chiến theo cách này nhé :

- 1 tháng chia ra 2 đợt

- 15 ngày đầu làm offer ( làm càng nhiều càng tốt ) ( có thể fake IP để làm off nước ngoài )

- 15 ngày còn lại chạy Cash ( ko cần làm offer nữa )

Offer sẽ được duyệt vào cuối tháng ( dựa vào số Offer được duyệt mà tính thang $$$ của ID mình nhé )

Đủ 50$ thì With với Paypal hoặc sec ( bank )

Tiền về trong 1 tháng

Thân

1 tháng chia ra làm 2 đợt :

- 25 ngày đầu chạy cash cho 3 acc ( tháng này chơi lên 4 acc luôn )

- 5 ngày sau fake IP UK, US làm offer cho tất cả acc

mỗi tháng cứ tà tà trên 50$ chia đều 3 acc, acc nào đủ 50$ thì pay

thân :binhsua15::binhsua15::binhsua15:

1 tháng chia ra làm 2 đợt :

- 25 ngày đầu chạy cash cho 3 acc ( tháng này chơi lên 4 acc luôn )

- 5 ngày sau fake IP UK, US làm offer cho tất cả acc

mỗi tháng cứ tà tà trên 50$ chia đều 3 acc, acc nào đủ 50$ thì pay

thân :binhsua15::binhsua15::binhsua15:

1 máy chạy dc 3-4 hả bác ??? Hay bác chạy nhìu máy mà 1 mạng ??? ... thế thì bác sớm giàu rùi :D ...

chả có VPS, VPN, HMA gì ráo cả, 1 máy kết nối bình thường mạng cùi bắp 150k/tháng :binhsua56:

P/S : dạo này thằng cashfiesta có nhiều đối tác UK hay sao mà toàn off UK ko, US ít xịt

tocroipro

Junior
Reactions
40
MR
0.002
dạo này thằng cashfiesta có nhiều đối tác UK hay sao mà toàn off UK ko, US ít xịt

Uk nhiều mà có mấy cái Point cao khó nuốt kinh .bữa làm cái off muốn đập máy .có mỗi số điện thoại mà ko sao điền đúng.( tìm gần 5 số điện thoại Uk mà nó ko chiệu)

Bonus cho anh em nào chưa biết .http://www.fakenamegenerator.com kiếm Info UK US tạm

à có 1 cái fake IP nhẹ mà lướt êm ...share sau ko như HSS sài thằng này mạng cùi bắp coi như ỉa chảy

Last edited by a moderator:
Uk nhiều mà có mấy cái Point cao khó nuốt kinh .bữa làm cái off muốn đập máy .có mỗi số điện thoại mà ko sao điền đúng.( tìm gần 5 số điện thoại Uk mà nó ko chiệu)

Bonus cho anh em nào chưa biết .http://www.fakenamegenerator.com kiếm Info UK US tạm

à có 1 cái fake IP nhẹ mà lướt êm ...share sau ko như HSS sài thằng này mạng cùi bắp coi như ỉa chảy

do trang đó nó check kỹ quá, IP + postal code + mã phone khớp nó mới chịu ấy chứ

- - - Updated - - -

lam sao co the choi nhieu acc tren mot may duoc nhi . se bi phat hien va se tro thanh so 0 cho ma coi

hồi trước thì còn có bị reset 0, nhưng dạo này tạm thời ko bị do có chiến thuật và hiểu quy luật 1 chút sau khi cố tình làm đủ cách xem cái nào nó sẽ reset

babykute

Hero
Reactions
1,008
MR
0.023
Chat with me via Skype
Cashfiesta đang hot quá nhỉ ... làm acc chơi thôi ...
mình hỏi phát là 1 máy mình để chạy Cáhbar ở cơ quan còn về nhà Fake IP làm offer thì có bị Dính reset không nhỉ :D

khanhzson

Junior
Reactions
5
MR
0.000
mình hỏi phát là 1 máy mình để chạy Cáhbar ở cơ quan còn về nhà Fake IP làm offer thì có bị Dính reset không nhỉ :D

Nếu vậy sao không chơi 2 acc kím dc nhiều ziền hơn không :D , cơ quan 1 acc, về nhà làm thêm 1acc, 1 acc chạy 2 máy khác thời điểm thì dc, cùng thời điểm thì t chưa dám thử :binhsua104:

hên xui, chạy nhiều point thì khả năng reset sẽ cao. còn máy nào thì nó ko quan tâm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week