Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi chút khi mình ấn nút rút tiền mình phải chờ mất bao lâu thì tiền về tới PP

Thường nếu ko có vấn đề thì tầm ngày 18 là có còn ko thì cuối tháng (của tháng Request)

tocroipro ơi sao mình ep nickyaho của bạn sao ko thấy bạn trả lời . buổi trua mà [khoionlie3] mình vẫn chưa chạy bar được
도움이 필요

Cho em hỏi, em thấy người ta mới đăng ký thì chỉ được 1000Point = 0,010$ ! mà em mới đăng ký thì được như thế này : Untitled.png, vậy em có bị scam k ?:binhsua10:

Cho em hỏi, em thấy người ta mới đăng ký thì chỉ được 1000Point = 0,010$ ! mà em mới đăng ký thì được như thế này : View attachment 16004, vậy em có bị scam k ?:binhsua10:

Ai mới đăng ký nó đều hiện ra như vậy vì
- Tháng đầu nó chưa biết bạn sẽ kiếm được bao nhiêu điểm và bao nhiêu offer nên nó phải ghi như vậy, và cũng là khuyến khích bạn rằng " khả năng của bạn có thể lên tới 1000point = 1.66 USD"
- Đến tháng thứ 2 thì nó sẽ khác liền : nó sẽ là thế này,
Your Individual Pay Rate for June:
1000points = $0.010 (tháng 6 của canhhongtang )
Increase it up to $1.66!
Sign up for our Special Offer here
Nói chung chơi MMO thì lúc nào cũng phải kiên nhẫn chờ đợi, đợi chờ, hihi

Ai mới đăng ký nó đều hiện ra như vậy vì
- Tháng đầu nó chưa biết bạn sẽ kiếm được bao nhiêu điểm và bao nhiêu offer nên nó phải ghi như vậy, và cũng là khuyến khích bạn rằng " khả năng của bạn có thể lên tới 1000point = 1.66 USD"
- Đến tháng thứ 2 thì nó sẽ khác liền : nó sẽ là thế này,
Your Individual Pay Rate for June:
1000points = $0.010 (tháng 6 của canhhongtang )
Increase it up to $1.66!
Sign up for our Special Offer here
Nói chung chơi MMO thì lúc nào cũng phải kiên nhẫn chờ đợi, đợi chờ, hihi

em chơi cái này khoảng cuối tháng 7 vừa rồi tổng kết tháng 7 là n/a, qua tháng 8 điểm của em rs lại nhưng vẫn thông báo cái đó ? tính ra em phải (làm công không) hết tháng 8 nữa hả anh :binhsua04:

em chơi cái này khoảng cuối tháng 7 vừa rồi tổng kết tháng 7 là n/a, qua tháng 8 điểm của em rs lại nhưng vẫn thông báo cái đó ? tính ra em phải (làm công không) hết tháng 8 nữa hả anh :binhsua04:

mệt ghê, mai mốt đọc kỹ #1 rùi chịu khó next thêm vài bài nữa nha ....

nếu bạn làm offer tháng 7, thì khoảng 4-6 tuần sau nó mới duyệt và update Individual Pay Rate cho bạn >>> tới cuối tháng 8 or giữa 9 thì bạn mới biết dc tháng 7 bạn làm dc nhiêu $$$

nếu đủ 50$ thì request nó sẽ gữi về cho bạn ...

như canhhongtang nói .... kiên nhẫn a ........

Bạn mới tham gia nên chưa hiểu nội quy của cashfiesta rồi, vậy thì nghiên cứu như bạn Sunangle nói í.
Mà mình không phải là "anh" đâu, hic hic... canhhongtang nghĩa là cánh hồng tặng anh đó, tại ghi ngắn gọn vậy thôi.

hic, ngày trước có người bảo trag này scam nên mình gỡ nó ra ko chạy nữa =.=! chạy dc 1 tháng

Đúng là em còn non và xanh lắm (nói thẳng ra là gà) trong MMO, cảm ơn các bác nhiều nha. ( không thấy nút thanks ở đâu hết--->gà tập 3 :binhsua72:)

Help Me

Mình co mấy cái offer ~10k Point mà ấn zô nó toàn ra Offer No Longer Availabel. Hình như là không khả dụng trong time dài rồi
Offer của UK ý đã Fake IP . thế có nghĩa là không làm được offerr này nữa hả các bác

Cashfiesta minh cung co lam nhung 1 thoi gian ai cung noi scam nen minh bo@@ bo co' tien that ah!!

Cashfiesta minh cung co lam nhung 1 thoi gian ai cung noi scam nen minh bo@@ bo co' tien that ah!!
(Trăm nghe không bằng mắt thấy) chơi thử 3 hay 4 tháng gì đó rồi mới biết thật hư như thế nào. Nếu sợ thì chạy cashbar thôi có mất mát gì đâu (nó chiếm diện tích màn hình thiệt -_-)

Có tiền thật đó

Có tiền thật đó, nên mới có nhiều người tham gia và thảo luận nè.
Nhưng để có đủ 50$, thì đòi hỏi nhiều thời gian và cách kiếm point. Rồi lại chờ để tiền đến Paypal hoặc Check nữa... có thể mất nhiều tháng để có được tiền tươi, nên nhiều người sớm bỏ cuộc và còn cho là Cashfiesta scam nữa chứ...
Mà cũng có thể lúc nào đó nó sẽ scam, vì thành viên Việt Nam ngày càng nhiều, lại chăm chỉ kiếm point nữa, rồi nó trả không nổi so với doanh thu của nó, nó block Ip Việt Nam luôn... hề, hi vọng điều này sẽ không xảy ra...

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week