Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Hiện tại acc đã được 27$ rùi mà ko có time làm tiếp. ai có nhìu máy, làm tiếp vài off us, uk nữa đủ min rùi rút về mình chia dc ko?

các bác ơi giúp mình zới . hơn cả tuần này mình chạy bar không được . bấm vào nó không chạy chương trình . mình có xóa đi và cài lại nhưng vẫn như zậy. mình đã tắt hết phần mềm diệt virut nhưng vẫn bị . giúp mình zới huhu

Bạn thử gỡ nó ra. sau đó tắt chương trình diệt virus đi, sau đó down Bar về cài lại
nếu ko được nữa Pm yahoo "Xuqingclip" mình xem thử ( mình chỉ rảnh buổi trưa)

tìm hiểu offer cũng được gần 1 tuần rồi ... nhưng vẫn chưa làm được bro nào chỉ với :binhsua74:

các bác ơi giúp mình zới . hơn cả tuần này mình chạy bar không được . bấm vào nó không chạy chương trình . mình có xóa đi và cài lại nhưng vẫn như zậy. mình đã tắt hết phần mềm diệt virut nhưng vẫn bị . giúp mình zới huhu

bar chạy bình thường mà có gì đâu ta, thường ko lên dc là do chưa kết nối mạng, win bị lỗi thôi

tìm hiểu offer cũng được gần 1 tuần rồi ... nhưng vẫn chưa làm được bro nào chỉ với :binhsua74:

offer của nó đa phần chỉ kêu sign up thôi chứ có gì khó đâu, chỉ cần làm theo yêu cầu của nó ở phía bên trái cái offer là dc

Hiện tại acc đã được 27$ rùi mà ko có time làm tiếp. ai có nhìu máy, làm tiếp vài off us, uk nữa đủ min rùi rút về mình chia dc ko?

cái này ko có time thì cái gì có time trời

Có mấy cái offer nó kêu mình đk rồi pay tiền, nếu mình làm là phải mất tiền hở bà con :-S

Có mấy cái offer nó kêu mình đk rồi pay tiền, nếu mình làm là phải mất tiền hở bà con :-S

uk` ^^, đúng ùi, làm mấy offer đó là dc duyệt chắc, nhưng mà thui, tốn tiền lắm :( .... chừng nào bạn giàu hãy làm nó.

còn ko thì bi giờ chọn có chữ NO mà làm ^^

uk` ^^, đúng ùi, làm mấy offer đó là dc duyệt chắc, nhưng mà thui, tốn tiền lắm :( .... chừng nào bạn giàu hãy làm nó.

còn ko thì bi giờ chọn có chữ NO mà làm ^^

Thank bác :D Cơ mà bác làm hết chưa, chỉ giáo mình vài cái nên làm với :D

ai có soft fake ip nào khác soft ở #1 share em vs ... cái soft kia, em bị lag dã man, chả làm ăn j dc :( ....

Mình đọc thông tin này của 1 bạn

ai có soft fake ip nào khác soft ở #1 share em vs ... cái soft kia, em bị lag dã man, chả làm ăn j dc :( ....
[h=3]Re: Hướng dẫn đăng kí offer từ kinh nghiệm của mình[/h]gửi bởi sohuuweb » T.Tư Tháng 5 04, 2011 10:17 am
[ghi chú: special offer được viết tắt là sp]

Ví dụ bạn tên A, bạn ở Việt nam, email của bạn là [email protected]; các thông tin này bạn đã ghi rõ trong tài khoản cashfiesta của bạn.
Bạn đã sử dụng ip giả - ví dụ ip từ Mỹ, để đăng kí các sp chỉ dành cho dân (ở nước) Mỹ (dựa vào ip để xác định nước). Sp này- giả sử có tên là abc.

Và, tại cashfiesta, họ có trong tay hồ sơ hay thông tin về 1 sp mang tên abc, đã được ghi nhận là đăng kí thành công với các thông tin sau đây:
.sp abc chỉ dành người sống tại Mỹ.
.sp abc đã được đăng kí thành công bởi người có email là [email protected]
.sp abc đã được đăng kí thành công từ ip thuộc nước Mỹ.

Các sp đã đăng kí thành công, không được tự động hiện ra trong tài khoản của bạn. Nhân viên cashfiesta sẽ tự tay kiểm tra các sp đã được đăng kí thành công đó, nếu họ thấy hợp lệ thì họ mới cho sp đó xuất hiện trong tài khoản cashfiesta của bạn (trong phần 'special offer done').

Khi họ kiểm tra, họ sẽ tra cứu email [email protected] để xác định xem sp đã đăng kí thành công đó, là thuộc về tài khoản cashfiesta nào;
Thế rồi sau khi quá trình tra cứu hoàn tất, họ biết được chủ nhân email đó chính là bạn, một người sống tại VN - vì trong hồ sơ đăng kí với cashfiesta, bạn đã khai bạn sống tại VN (có cả địa chỉ của bạn nữa). Vậy là cái sự lừa đảo của bạn đã lòi! Bạn sống tại VN, mà bạn lại đăng kí được một sp chỉ dành cho người Mỹ??

---> Chỉ có thể là bạn chơi gian lận bằng cách dùng ip giả!!

--canhhongtang: Vậy thì rốt cuộc là có nên Fake Ip hay không hả admin MMO ?

@ canhhongtang: suy nghĩ của bạn cũng là suy nghĩ của nhiều bạn chuyên fake Ip để làm MMO ,nhưng ko đến mức tiêu cực thế :D
Riêng mình mình nghĩ cash phát hiện ra nhưng .mình dùng IP giả nhưng đem lại lợi nhuận ko ít cho nó nên đôi bên điều có lợi nên...chỉ có mình làm quá đáng thì nó mới Ban acc hoặc Block IP vietnam thôi.

cho mình hỏi chút khi mình ấn nút rút tiền mình phải chờ mất bao lâu thì tiền về tới PP

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week