Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Tháng này được duyệt 4 of,
Your Individual Pay Rate for November:
1000 points = US$0.660
cũng tạm nhỉ, 37$, đủ tiền rút được rồi!
Tính ra mình làm cũng đều, toàn được duyệt 4off trở lên!

Last MonthNovember, 2012
Points from FiestaBar™:30070
Points from Referrals:0
Surfing Time Bonus:7,000
Points from Special Offers:13289
Gold Club:not a member
Number of Special Offers Registrations:
4
Monthly Earnings:$37.7

Last edited by a moderator:
:-L ! Bị rs toàn bộ điểm tức ọc máu == !
sao cậu bị reset vậy ?:binhsua163:
chia sẻ kn để bọn mình lân sau khỏi bị mắc phải đc hok?:binhsua157:

Mới đăng nhập vào web của nó. Thấy bảng tính lương điểm bị reset tháng 11 lẫn tháng 12. tháng 11 đc tính 6 off. mà chẳng hiểu lý do vì sao nó reset điểm @@. Tháng 11 chạy 27k tháng 12 30K mà nó reset không thông báo@@. Mới viết cái mail thắc mắc về vụ này:(( cả nhà ai biết lý do nào mà bị reset không chỉ với :(( ức quá đi :((

Mới đăng nhập vào web của nó. Thấy bảng tính lương điểm bị reset tháng 11 lẫn tháng 12. tháng 11 đc tính 6 off. mà chẳng hiểu lý do vì sao nó reset điểm @@. Tháng 11 chạy 27k tháng 12 30K mà nó reset không thông báo@@. Mới viết cái mail thắc mắc về vụ này:(( cả nhà ai biết lý do nào mà bị reset không chỉ với :(( ức quá đi :((

kiện nó hả đừng đùa, bác fake IP để làm mấy cái off của nó đã là gian lận rồi, nó rs điểm là chuyện bình thường, mình cũng đã từng 2 3 lần

Mình đâu có fake ip đâu @@ Mình chỉ làm những off có chữ World thôi. Nhưng chả hiểu vì sao điểm từ chạy bar nó reset. Off nó vẫn tính điểm bt mà. Mình viết mail thắc mắc việc reset điểm từ bar. Hôm trước mình có hỏi nó về cái vụ trên 30K point thì bị reset nó bảo nó chỉ reset point của những cheater. Mình mail cho nó hỏi là mình đã làm gì để nó phải nghĩ mình là cheater và reset điểm thôi @@ Không tính off thì cũng chấp nhận. Chứ vô duyên vô cớ reset point từ cashbar thì hơi ức chế =.=!!!

Mình đâu có fake ip đâu @@ Mình chỉ làm những off có chữ World thôi. Nhưng chả hiểu vì sao điểm từ chạy bar nó reset. Off nó vẫn tính điểm bt mà. Mình viết mail thắc mắc việc reset điểm từ bar. Hôm trước mình có hỏi nó về cái vụ trên 30K point thì bị reset nó bảo nó chỉ reset point của những cheater. Mình mail cho nó hỏi là mình đã làm gì để nó phải nghĩ mình là cheater và reset điểm thôi @@ Không tính off thì cũng chấp nhận. Chứ vô duyên vô cớ reset point từ cashbar thì hơi ức chế =.=!!!

được duyệt quá trời off mà nó không reset điểm của bạn thì nó lấy tiền đâu mà trả trùi... dù sao cũng chia buồn với bạn!

Tháng 11 bạn được được duyệt 6off đúng không? vậy nếu không reset point bạn có thể đạt trên 45$ tháng này, như vậy hơi nhiều nên nó đã reset cho bớt trả tiền. Đơn giản vậy thôi! Hầu hết khi chơi chỉ được 1 tháng dưới 30$ là hợp lý, còn chuyện trên 30$ thì hên xui tùy người nó sẽ cho hay không.
Mình cũng có tháng đặc biệt được duyệt trên 6ff, được 66$, còn lại trung bình đều dưới 30$ là vừa phải.

cho mình hỏi là off nó toàn bắt mua 1 món gì đấy ms đc point, thì có nên làm không ạ :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,384
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week

Most discussed of week