Sự nghiệp MMO của PhạmThi

ôi ôi, tưởng thím thớt bị cuồng sếch thì nhỏ :)) :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
CÓ ở tp Hồ ChÍ Minh không thớt ơi :D

đọc cái này hay thật cảm ơn bác nhé

ôi ôi, tưởng thím thớt bị cuồng sếch thì nhỏ :)) :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
CÓ ở tp Hồ ChÍ Minh không thớt ơi :D

chuyện sếch với gái gú thì nhiều tập lắm, mỗi em là mỗi tập, mỗi tập thì lại nhiều chương, ly kỳ và hấp dẫn, kể ra chỉ sợ ae chảy hết nước ko cày $ đc :D

tớ ngoài Bắc cơ

chuyện sếch với gái gú thì nhiều tập lắm, mỗi em là mỗi tập, mỗi tập thì lại nhiều chương, ly kỳ và hấp dẫn, kể ra chỉ sợ ae chảy hết nước ko cày $ đc :D

tớ ngoài Bắc cơ
a ơi, sao k thấy a nhắc vụ thu nhập chính v? như là kể sơ qa ấy a. thấy nói có vụ PP :)

a ơi, sao k thấy a nhắc vụ thu nhập chính v? như là kể sơ qa ấy a. thấy nói có vụ PP :)

TUT thu nhập chính nó ko liên quan gì tới ae MMO nên ko cần phân tích chuyên sâu vào làm gì cho rách việc

PM yahoo thớt nhưng ko thấy phản hồi. Mình cũng ở Hà Nội và đang có ý tưởng muốn tham khảo.

mình đã trả lời yh

ý tưởng của bạn nên mở topic hỏi nhiều người trên mmo mới thỏa đáng, chứ hỏi riêng mình về cái ý tưởng kinh doanh ấy thì ko được chủ quan đâu

mình đã trả lời yh

ý tưởng của bạn nên mở topic hỏi nhiều người trên mmo mới thỏa đáng, chứ hỏi riêng mình về cái ý tưởng kinh doanh ấy thì ko được chủ quan đâu
viết sách bán đi thím

TÔI ĐỌC ĐI ĐỌC LẠI TỚI LẦN THỨ 3. RÁNG NGHIỀN NGẪM để học hỏi được chút kinh nghiệm .
Có nhiều cái chưa thông, ước gì gặp được một người làm MMO thật sự để được chỉ giáo

Kể ra thì số bác vẫn tốt chán, gđ khá giả lại có bà chị thương, chẳng bù cho e, ngay cả đi học còn phải vay tiền, chưa bao h nghĩ đến chuyện dc tiền ăn sáng, chỉ đủ tiền gửi xe thôi, đến khi học năm 4 ĐH (năm 2010), e bắt đầu biết đến MMO, gõ captcha, rồi offer, rồi forex, GA... và e nhận ra MMO đúng là rất có tương lai nếu đi đúng hướng và đúng khả năng của mình.

đúng là hay thiệt đời bạn gần tương tự như mình, nhưng mình mới đi được 1/3 tiếu sử à (mới tới cái phần game đó :D)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week