• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
vậy BTC sẽ suy thoái hả cậu :( vón mình khoản 0.7BTC lúc mua vào là 450$ :( có khả năng có tăng lại mức này hok cậu @candylop

pro nào đang làm gì với capcoin thế hic làm phát xuống không nhìn đáy luôn
Nát coin rồi còn gì.
Sau 2 phát dump (gần trăm k CAPT!!) thì capt nó phải rung rinh, nó rung rinh thì nhiều ng` thấy phải dump thêm chứ ko còn làm gì hơn đc.

BTC càng ngày càng giảm. Cũng may bán đi được 1.6BTc rate 424

Đêm nay hi vọng CKC sẽ tăng mạnh. Vừa mua đc ít CKC bên C-Cex đem qua bittrex. :D

Đêm nay hi vọng CKC sẽ tăng mạnh. Vừa mua đc ít CKC bên C-Cex đem qua bittrex. :D
Nghe đồn là C-Cex hay troll trader lắm thì phải?
Đúng là mạnh thật, chúc mừng bạn.

Coin này được "giấu" ở nhiều nơi trên thế giới (ý tưởng này ko mới trong IT), bạn có thể truy tìm nó bằng app riêng.
Mục tiêu là dựa hơi vào tâm lí ham free và các thắng cảnh; hoặc giấu ở cửa hàng nào đó để hút khách.

p/s: cái 4rum của checkcoin mới lập ra hay sao ấy.

Last edited:
Nghe đồn là C-Cex hay troll trader lắm thì phải?
Đúng là mạnh thật, chúc mừng bạn.

Coin này được "giấu" ở nhiều nơi trên thế giới (ý tưởng này ko mới trong IT), bạn có thể truy tìm nó bằng app riêng.
Mục tiêu là dựa hơi vào tâm lí ham free và các thắng cảnh; hoặc giấu ở cửa hàng nào đó để hút khách.

p/s: cái 4rum của checkcoin mới lập ra hay sao ấy.
c-cex nó cũng ko thích troll đâu. Chẳng qua code của nó rất hay lỗi nên hay bị tình trạng rút coin không đc. Tâm lý của trade dễ bị kích động bởi tin đồn. Hôm qua CKC mới add vào Bittrex chỉ có một vài người đầu cơ đặt lệnh mua giá cao và qua c-cex mua chuyển về bittrex tự biên tự diễn xong về c-cex tung tin ckc đang tăng giá mạnh. Thế là dân tình đổ xô vào mua ckc rùi chuyển qua bittrex bán. Đúng lúc mình đang online phát hiện âm mưu nên cũng theo đóm ăn tàn châm dầu vào lửa tý. Đẩy giá c-cex thu ckc từ 1k6 lên 1k9 qua bittrex đặt bán ở 2k5. :D. Vốn ít nên cũng chỉ ăn đc một ít. Nhưng cũng tạm ấm.

Kêu đích danh đại gia @thuhanguyen vào ôm FIBRE từ 1 tháng trước ko chịu ôm nhé. Giá lúc đó là 2k4 rồi rớt xuống 1k6. Giờ xem giá nó kìa. Hehe ôm là lời 5-8 lần rồi
bác có thể giải thích giúp em cái câu " Profit từ minner đang ở mức âm 600%". Nó có nghĩa là gì vậy

CKC bị vỗ 1 phát cả trăm btc.
Giờ chờ nó moon nữa thôi.
(Mua đc 500 ckc, đắng lòng)
bác có thể giải thích giúp em cái câu " Profit từ minner đang ở mức âm 600%". Nó có nghĩa là gì vậy
Chắc là chi phí đào 7 đồng mà giờ dump ra đc 1 đồng thôi.

Last edited:
các bác cho e hỏi,giờ mình đăng ký ac login fb + mail thi đc bao nhiêu str và có đc cộng thêm gì nữa hok

CKC bị vỗ 1 phát cả trăm btc.
Giờ chờ nó moon nữa thôi.

Chắc là chi phí đào 7 đồng mà giờ dump ra đc 1 đồng thôi.
làm sao để tính toán đk chi phí đào vậy bạn, có thông báo hay biểu đồ gì ko

Các bác có biết cách nào làm cho mỗi giao dịch trên bittrex thành công thì sẽ có email gửi về như justcoin ko nhỉ ? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom