Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
xbot sẽ tạo thêm 1 cái đáy 4k nữa :D, thậm chí còn hơn, bi quan quá.

xbot sẽ tạo thêm 1 cái đáy 4k nữa :D, thậm chí còn hơn, bi quan quá.
bi quan thật ,e ôm một đống xbot 12-14k và 6-6k5 , xuống tiếp đi , ôm tiếp , dù dì cũng hết vốn rồi , cho tay trắng luôn :(

các bác có bán face chơi STR có bảoh ànhb án cho em với :) em muốn làm STR mà k có nhìu face để làm, mớik iếm dc gần 500 STR thui :( nghe nói1000 Str dc 6,7 chục ngàn gì ak hihi :)

Tuần này cho tới thứ 4 tuần sau thị trường crypto coin sẽ trầm lắng và sẽ xuất hiện dần giá màu đỏ rực ở trên sàn. Theo đó giá BTC sẽ có nhiều khả năng giảm thêm và các coin khác cũng giảm theo. XBOT cũng không nằm ngoài khả năng đó.
Do đó các thím trade coin nên biết để tránh rên rỉ vì bỉ cực. Để dành tiếng rên rỉ đó cho việc sung sướng sau đó đi nha.

Có nghĩa là giá BTC không ngóc đầu lên nỗi là chuyện bình thường nha và nên bán sớm trước ngày mai là tốt nhất.
Có nghĩa là giá XBOT, VLTY, SSD... hay những coin khác cũng có chiều hướng đi xuống.
Có nghĩa là nếu bạn dự định mua coin nào đó thì cứ kiên nhẫn đợi nó xuống nữa thì mua cho rẻ.
Có nghĩa là bạn đang giữ coin nào đó mà thấy có lời rồi thì nên cân nhắc bán ra để đợi vài ngày nữa mua lại.
Có nghĩa là giá BTC-e code sẽ tăng lên.
Có nghĩa...nhiều lắm.
Facebook mới của mình ai có thắc mắc mà mình chưa kịp trả lời ở đây thì vào đó hỏi mình sẽ trả lời.
https://www.facebook.com/profile.php?id=100007324874744

P/s mình còn nợ 1 lời giải thích vì sao giá STR tăng trong thời gian qua. Mình sẽ giải thích sớm cho các bạn. Yên tâm.

Tuần này cho tới thứ 4 tuần sau thị trường crypto coin sẽ trầm lắng và sẽ xuất hiện dần giá màu đỏ rực ở trên sàn. Theo đó giá BTC sẽ có nhiều khả năng giảm thêm và các coin khác cũng giảm theo. XBOT cũng không nằm ngoài khả năng đó.
Do đó các thím trade coin nên biết để tránh rên rỉ vì bỉ cực. Để dành tiếng rên rỉ đó cho việc sung sướng sau đó đi nha.

Có nghĩa là giá BTC không ngóc đầu lên nỗi là chuyện bình thường nha và nên bán sớm trước ngày mai là tốt nhất.
Có nghĩa là giá XBOT, VLTY, SSD... hay những coin khác cũng có chiều hướng đi xuống.
Có nghĩa là nếu bạn dự định mua coin nào đó thì cứ kiên nhẫn đợi nó xuống nữa thì mua cho rẻ.
Có nghĩa là bạn đang giữ coin nào đó mà thấy có lời rồi thì nên cân nhắc bán ra để đợi vài ngày nữa mua lại.
Có nghĩa là giá BTC-e code sẽ tăng lên.
Có nghĩa...nhiều lắm.
Facebook mới của mình ai có thắc mắc mà mình chưa kịp trả lời ở đây thì vào đó hỏi mình sẽ trả lời.
https://www.facebook.com/profile.php?id=100007324874744

P/s mình còn nợ 1 lời giải thích vì sao giá STR tăng trong thời gian qua. Mình sẽ giải thích sớm cho các bạn. Yên tâm.

thế theo bác stellar còn tăng lại được nữa không :D

thế theo bác stellar còn tăng lại được nữa không :D
Thế bây giờ STR sẽ đứng giá hay giảm hả bác :(
Mình không nói tới STR bạn ơi.

STR hiện tại tăng hay giảm nó nằm ở nơi chính các bạn. Các bạn hoàn toàn điều khiển được việc tăng giảm giá STR vào thời điểm này.

bácơich o em hỏi ngu 1 tí với ạ hi hi :) em và bx.in.th nhưng hem cái tiề nnàol à xbot hít ah :( bácch o em biết vs dc hem ạ :)

bi quan thật ,e ôm một đống xbot 12-14k và 6-6k5 , xuống tiếp đi , ôm tiếp , dù dì cũng hết vốn rồi , cho tay trắng luôn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom