Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
éo cnf btc nữa chắc ngồi ngoài rồi :D, thằng xcash sau khi xuống 3k thì bắt đầu giở trò :D
Hehe cũng đã ngắm nó khi còn 6k cơ. Bận lu bu bên cái group nên chỉ đơm đuược có tí tẹo giá 3k à

ÔI má ơi START lên 1k7 rồi.

Bổ sung thêm coin 1 mới chién ngay ở trong group.

START đã qua cơ hội tốt mất rồi. Mua khi nó mới hình thành dấu hiệu pump chứ bây giờ nó đã rõ nét rồi thì hơi tiếc.

Bổ sung thêm coin 1 mới chién ngay ở trong group.

START đã qua cơ hội tốt mất rồi. Mua khi nó mới hình thành dấu hiệu pump chứ bây giờ nó đã rõ nét rồi thì hơi tiếc.
str dump xuong tam bn bac oi

Mình không dump str bạn ơi.

START lên 24k rồi vãi chưa?

APEX xuống đến bn bác nhỉ? SSD nhọ quá , mua 27xx mà giờ xuống 24xx :(
Lại rên nữa. Thế nó lên giá tiếp thì sao?

cần mua 10 acc face chơi str hoặc 20 acc face cũng dc đê chơi str, điều kiện phải bảo hành 1 đổi1 nha :) trước mcắtmiình mua 10 acc :) làm ăn được mình mua tiếp :)

Vậy là bữa đó định nói là 11k hả @_@
Thâm nho :)
Thì nói mua 11k gì đó. Thâm gì đâu cha, cái giá chênh lệch cả chục lần chi được. Đôi lúc ghi nhầm tí đó thôi mà, nhìn vào thị trường là hiểu thôi mà. Vấn đề là ở chổ tư vấn kịp thời và phù hợp lúc đó, tránh đu theo mà mua giá cao.

hix, lai thua 0.1 BTC ở moneypot :( số mình không có duyên cờ bạc rồi
Tiền đó join group có phải ấm rồi không :)). Mấy cái trò đỏ đen kiểu này thằng chủ nó lắm đằng chuôi hết rồi ăn sao lại. Hôm qua em cũng dốc nốt số BAP cuối cùng ở Paidverts vào coin flip. Coi như mất 150$ đã đầu tư vào nó, suốt ngày click quảng cáo nản hết cả người.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week