Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Tham 4 tệ mà mất 79 tệ trong nháy mắt.

Lúc trưa nhắn bác @usadollar9xvnn vào bán BTC gấp và mua 1 coin khác gấp. Còn mình thì còn nhởn nhơ ráng thêm 4 tệ nữa, thì 15 phút sau btc giảm hơn 79 tệ, còn coin đó tăng 5% nhanh chóng. Hic hic. Đúng là tham 1 tí mà lận đận

Tham 4 tệ mà mất 79 tệ trong nháy mắt.

Lúc trưa nhắn bác @usadollar9xvnn vào bán BTC gấp và mua 1 coin khác gấp. Còn mình thì còn nhởn nhơ ráng thêm 4 tệ nữa, thì 15 phút sau btc giảm hơn 79 tệ, còn coin đó tăng 5% nhanh chóng. Hic hic. Đúng là tham 1 tí mà lận đận
bác trade BTC với nhân dân tệ nữa à :), cho em hỏi xíu trong mấy cái coin bác cày có cái nào là BC không, em biết trang kia để cày mà khó ăn quá :(

bác trade BTC với nhân dân tệ nữa à :), cho em hỏi xíu trong mấy cái coin bác cày có cái nào là BC không, em biết trang kia để cày mà khó ăn quá :(
Mình ko cày BC bạn. Mình trade đủ thứ tiền bác ơi.

Hôm qua em có 1 nick nhận đc 1 inviter rồi, giờ chiều lại vào nick đó đc thêm 5 inviter nữa @@ còn mấy acc kia thì chả có, chả hiểu nó phát theo cơ chế nào nữa o_Oo_Oo_O

sao khi mình đặt lệnh mua rồi.. đã khớp lệnh rồi mà sao giá nó tụt xuống thì trên sàn nó lại penning của mình nhỉ :(

Hôm qua em có 1 nick nhận đc 1 inviter rồi, giờ chiều lại vào nick đó đc thêm 5 inviter nữa @@ còn mấy acc kia thì chả có, chả hiểu nó phát theo cơ chế nào nữa o_Oo_Oo_O
Thừa cái nào em cái em xem mặt mũi nó như nào nào.

Mới chiến xong coin khác kiếm ngon hơn STR, nhưng mà 2 tên mới kiếm được 1000 acc thì hết mịa tiền. Hic hic tính bòn cho đủ 1 chiếc airblade mà ko đủ. Huhu

Mới chiến xong coin khác kiếm ngon hơn STR, nhưng mà 2 tên mới kiếm được 1000 acc thì hết mịa tiền. Hic hic tính bòn cho đủ 1 chiếc airblade mà ko đủ. Huhu
:). Cho em xin 1 slot đi bác ơi :)

hic bái phục bác, kiếm toàn coin ngon không, bác chỉ em 1 coin với, mấy coin lúc trước bác cày cũng được, kiếm bát phở thôi :)

Bác kẹo nhiều thứ để chơi thiệt, cho em xin 1 slot nho nhỏ được không bác :D

nể bác thật;) , em khi nào mới giám mơ airblade :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,515
171,559
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week