Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
ai có vốn trade bath Thái cũng được kha khá đó ^^

cho mình xin 1 chân và 2 tay theo :D
Muộn rồi, chiến xong hết rồi. Do ko tự tin nên chiến từ từ chứ ko tẹt ga. Nếu tẹt ga thì chắc 2 ngày cũng đủ 1 chiếc airblade. Rõ ràng là bán tut ko lợi bằng tự làm.

Tiếc thật

Muộn rồi, chiến xong hết rồi. Do ko tự tin nên chiến từ từ chứ ko tẹt ga. Nếu tẹt ga thì chắc 2 ngày cũng đủ 1 chiếc airblade. Rõ ràng là bán tut ko lợi bằng tự làm.

Tiếc thật

Bác toàn để anh em thèm nhỏ dãi :(

chơi gì thế bác candylop . cho e theo với , nếu hết rồi thì cho e xin ýt kinh ngiệm ^^

Doge coin bây giờ có vẻ sống lại nhỉ. Hic đi đâu cũng nghe hỏi về đào đóc. Vãi cả đóc, đào đóc sao bằng đào cái khác được.

có ai có thể cho em vay 100 str được không ạ nếu cho em vay thì chuyển qua ; iloveshival

Có lẽ NAV sắp pump nhé. Mọi thứ đều xong chỉ thiếu gió đông.

Các ví linux của nó đã unfozen rồi.

Em ôm sạch vào xbot (0.2btc) rồi bác kẹo ơi :(. Giờ mà thấy cái ssd thôi cũng thèm nhỏ zãi :(.

Hôm nay bác suy nghĩ xong chưa về vấn đề group ???.
Hay là làm ăn 1 mình ngon nên khỏi group.
Nếu ko group thì vẫn cho a e ăn ít ít phải ko bác :p

Tiếc thật
mà bác chiến coin gì vậy, có thể bật mí cho em không, mặc dù không chiến được nữa vẫn muốn biết coin gì mà ngon vậy :)

Em ôm sạch vào xbot (0.2btc) rồi bác kẹo ơi :(. Giờ mà thấy cái ssd thôi cũng thèm nhỏ zãi :(.

Hôm nay bác suy nghĩ xong chưa về vấn đề group ???.
Hay là làm ăn 1 mình ngon nên khỏi group.
Nếu ko group thì vẫn cho a e ăn ít ít phải ko bác :p
hãy buông tay ra , bán bớt đi mà chiến , mình đang phân vân giờ nên bán xbot hay ssd bớt đây , tối qua tham qua đặt lệnh mua , hết sạch tiền

mà bác chiến coin gì vậy, có thể bật mí cho em không, mặc dù không chiến được nữa vẫn muốn biết coin gì mà ngon vậy :)
Hết ăn được rồi bác ơi.

Canh chừng NAV kìa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,454
172,454
Latest member
quy154