Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
hãy buông tay ra , bán bớt đi mà chiến , mình đang phân vân giờ nên bán xbot hay ssd bớt đây , tối qua tham qua đặt lệnh mua , hết sạch tiền

Lỗ >30% rồi xã cũng ko ổn. Thôi để a e ăn bớt người ăn thì ng khác được nhiều hơn. Giờ ngồi ngó chả có gì làm =.=.

STR nếu đã ôm rồi thì chờ đi đừng hấp tấp bác ạ. Nó toàn nhà giàu phía sau lo gì :).
Cứ đặt lệnh thấy giá ổn rồi để đó thôi.

Lỗ >30% rồi xã cũng ko ổn. Thôi để a e ăn bớt người ăn thì ng khác được nhiều hơn. Giờ ngồi ngó chả có gì làm =.=.
Đâu phải lúc nào cũng chiến trade cả đâu, chiều qua và sáng nay mình đâu có trade cái gì đâu. Tình huống thuận thì mình làm theo mới được. Khi không thuận mà cứ cố chen chân vào làm gì.

Hết ăn được rồi bác ơi.

Canh chừng NAV kìa
Mình sẽ theo chân bạn đến tận cùng thế giới.. :D. Các cm của bạn đều làm mình suy nghĩ :D

Đâu phải lúc nào cũng chiến trade cả đâu, chiều qua và sáng nay mình đâu có trade cái gì đâu. Tình huống thuận thì mình làm theo mới được. Khi không thuận mà cứ cố chen chân vào làm gì.

Tại e ôm xong rồi mới nghe cái tin nó SCAM làm giá xuống mà lên xem thấy cũng ko lo nên ôm luôn anh :D.
Ăn cũng chừa cho những tên vào chỉ biết đọc rồi ra ăn ko 1 lời để 4pic này hot lên nữa :p.
Mà bác kẹo kiếm đâu ra các kiến thức về trade vậy. Giờ e đang rảnh hỏi để đi xem coi có tiếp thu được gì ko :p.

Tại e ôm xong rồi mới nghe cái tin nó SCAM làm giá xuống mà lên xem thấy cũng ko lo nên ôm luôn anh :D.
Ăn cũng chừa cho những tên vào chỉ biết đọc rồi ra ăn ko 1 lời để 4pic này hot lên nữa :p.
Mà bác kẹo kiếm đâu ra các kiến thức về trade vậy. Giờ e đang rảnh hỏi để đi xem coi có tiếp thu được gì ko :p.
Muốn có nhiều kiến thức trade thì phải thua lỗ nhiều lần mới được. =))

lệnh bên SSD mình khớp sạch, giờ xả ra là có lời 10%:D ma tham quá nên chắc không xả , nhìn các thím chơi NAV vậy
NAV mặc dù đang khát khao được thông thương lâu nay rồi nhưng đừng vội, xem động tĩnh tiếp. Xem thử 1 chút.

Mặt khác cứ cuối tuần sau ngày thứ 6 giờ VN trở đi thì sàn nhộn nhịp lắm.

NAV mặc dù đang khát khao được thông thương lâu nay rồi nhưng đừng vội, xem động tĩnh tiếp. Xem thử 1 chút.

mình nghĩ vài bữa nữa chưa có động tĩnh gì là giá nó lại hạ xuống 1 tí thôi , giờ cứ đợi XBOT và SSD khởi sắc đã :D
Còn Group sao rồi thím , tạo xong cho mình 1 slot gia nhập nhé , mai với mốt đi ăn đầy tháng đứa cháu nên sợ thím tạo group không kịp online xin gia nhập , nên có gì thím chiếu cố cho mình 1 chỗ nhé , online được mình gửi thím tiền phí luôn :D

Rồi đó học được 1 mánh là cuối tuần mới nhộn nhịp về trade :D. Còn thua lỗ nhìu thì em cũng hiểu vì e chơi bet bong nghĩ qua trade mà :p. Vốn ít mà chơi cái gì cũng phải chừa lại 1 ít thủ nên thua lỗ thì cũng có cái mà gỡ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week