Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
có inv giờ bug str kiểu gì đây nhĩ

BTC lên rồi, cả tuần rầu với nó quá :))

Vãi cả pump CAPT. Hội pump fairpump hứa pump capt thế mà tới giờ pump chỉ có đúng 2 member mới đi mua capt vội vàng giá cao, còn lại bọn pump thì ngồi nhìn. Kết quả không phải là pump mà thành ra dump. Giá dump làm cho vol tăng lên. Như vậy theo bọn pump thì cuộc pump này ko thành công nên nó ko kể công. Nếu có nhiều con nai vàng ngơ ngác chui vào rọ thì bọn nó chụp ảnh vol cao, tỷ lệ tăng giá này nọ ỏm tỏi cả lên.

Bọn nó scam tinh vi quá.

có bác nào ôm PPC hok. em mua xong nó tụt cái ầm :(
Tăng nhẹ vào sáng qua mà bác. PPC chơi vào sáng sớm và tố đến khuya. Trong thời điểm này các coin phụ giá đã lên (mặc dù thấp rất nhiều so với thời hoàng kim của nó) thì ko nên giữ lâu vì có lên nữa cũng lời ko cao. Đơn giản là bữa nay có nhièu lựa chọn hơn lúc trước cho nên các coin đó vẫn bị phụ bạc.

BTC lên rồi, cả tuần rầu với nó quá :))
Mình biết là nó sẽ tăng trung tuần cho đến cuối tuần, nhưng ai dè nó tăng sớm quá. Hic hic

Hôm qua có 1 bác MMO ngồi bàn với mình đi kiếm 50 triệu mua code btce ko biết có mua kịp ko nữa.

XST còn khả năng lên k bác, em vừa ôm 1 ít giá 12xxx :p:p
Mình nói rồi mà sao ko lội lui mà đọc.

XST hết lý do để lên giá rồi, mua giá 12k thì xem có lời là bán đi. Mua giá đó mạo hiểm quá trời.

cho minh hoi, minh dc 1 cai invite, ma tao tai khoan moi tu invite thi k nhan dc str vay la sao ca nha:(

Attachments

• Screenshot (5).png
    Screenshot (5).png
    139.5 KB · Views: 55
acc cau tao hom qua dung ko acc chua hoan thanh buoc 3 tu hom qua thi nhan dc str bt con acc ma hom qua hoan thanh ca 3 buoc thi khoi nhan str nhe @@ minh cung co 5acc hoan thanh het3 buoc bonus tu acc chinh sang nhung ko dc huong 130str uc che còn acc chua hoan thanh 3buoc thi van dc huong
cho minh hoi, minh dc 1 cai invite, ma tao tai khoan moi tu invite thi k nhan dc str vay la sao ca nha:(

Mình biết là nó sẽ tăng trung tuần cho đến cuối tuần, nhưng ai dè nó tăng sớm quá. Hic hic

Hôm qua có 1 bác MMO ngồi bàn với mình đi kiếm 50 triệu mua code btce ko biết có mua kịp ko nữa.

BTC từ giờ đến cuối tuần liệu có lên đc 500 k bác?

Mà giờ mọi ng trade btc/usd nên thị trường alt coin giảm quá. Chắc khi btc ổn định giá lại sôi động lại.

Vãi cả pump CAPT. Hội pump fairpump hứa pump capt thế mà tới giờ pump chỉ có đúng 2 member mới đi mua capt vội vàng giá cao, còn lại bọn pump thì ngồi nhìn. Kết quả không phải là pump mà thành ra dump. Giá dump làm cho vol tăng lên. Như vậy theo bọn pump thì cuộc pump này ko thành công nên nó ko kể công. Nếu có nhiều con nai vàng ngơ ngác chui vào rọ thì bọn nó chụp ảnh vol cao, tỷ lệ tăng giá này nọ ỏm tỏi cả lên.

Bọn nó scam tinh vi quá.
Hóa ra là vậy, tự nhiên có ông nào mua 1k7 bên bà xã.
Mà bx nó ăn fee quá dữ, 200k sats :(

BTC từ giờ đến cuối tuần liệu có lên đc 500 k bác?

Mà giờ mọi ng trade btc/usd nên thị trường alt coin giảm quá. Chắc khi btc ổn định giá lại sôi động lại.
Giá BTC hiện giờ ở trạng thái như XBOT vậy đó. Nó mà ko lên được gần 500 thì nó sẽ gịảm lại cái rẹt. Đừng đem BTC qua bte-e vội. Đúng vậy mọi người đang ngóng giá BTC cho nên thị trường altcoin chững lại. Đó là quy tắc cân bằng cán cân xuất nhập khẩu mà nhà đầu tư tài chính nào cũng phải biết. Thị trường đang đi theo quy luật đó chứng tỏ ở đó những người chơi là những nhà đầu cơ tài chính thứ thiệt.

NLG thì sao anh @candylop ???
NLG cứ mua đi cái đã, nó có phải coin ăn liền đâu. Giá hiện tại là đáy rồi, mua xong đợi nó lên giá ít nhất 70% thì bán

Số mình ko ăn đc pump :(
Pump scam mà, có ai theo mua đâu. Nhưng mà cũng ko đến nỗi nào. Giờ vẫn có cơ hội bán giá cao ở phương diện khác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,360
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom