Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Các bạn cũng nên chú ý đến Litecoin Dark (LTCD) nữa nhé! Một coin rất đáng để trade :)
Mình vốn đang ủ em BC rùi nên không còn để tham chiến em LTCD được nữa.
bác cho em tí ý kiến về NLG được k ạ ;)

bác cho em tí ý kiến về NLG được k ạ ;)
Xem biểu đồ thằng này với thằng BC mình đang ôm thấy khá oải, thị trường sideway thời gian gần đây, nhưng BC mình thì rõ ràng đang có lợi thế hơn khi đang test lại mức cản 15k, nếu qua 15k này nó sẽ có thể chạm lại môc 17k5 đợt rùi.
Còn về NLG mình thấy nó có cái mức hỗ trợ ở giá 550, tuy nhiên hỗ trợ mạnh hay yếu thì còn phải xem nó tést lại đã xem thế nào. Nếu hỗ trợ yếu nó sẽ đi xuống tiếp đó bạn :)

Theo quan điểm của mình :) Bạn nào thích thì vô nhé!

Thằng BC đang chờ một cú hích
Thằng GPC không lên nổi :(

Các bạn cũng nên chú ý đến Litecoin Dark (LTCD) nữa nhé! Một coin rất đáng để trade :)
Mình vốn đang ủ em BC rùi nên không còn để tham chiến em LTCD được nữa.
BC xổ được rồi, coin đó ổn định thôi chứ ôm lâu thì tính ra lợi nhuận ko có cao bạn ơi.

AERO giờ ko đụng vào nữa. Chẳng hiểu tại sao nó lại lên thế ko biết
chắc đang có nhóm pump đó bạn, tối qua mình thấy nó lên rồi mà chỉ nghĩ là bọn nào pump lên rồi dump lại liền, giờ vào thấy cũng tốt, có mấy cục BTC bọc lót ở mức 5k nên không biết lên được bao nhiêu đây, xem topic của nó cũng chẳng thấy release cái gì mới cả ngoài cái pod 5* :)

str sắp rớt thảm thật rồi, có kẻ đã bung đk invite :D

str sắp rớt thảm thật rồi, có kẻ đã bung đk invite :D
Mới bị dump tới giá nào vậy mấy bạn. Buồn ngủ quá mới ngủ gật. Chắc phải đi ngủ thôi. Xem cái thế ở bên Just, khả năng sẽ xảy ra thêm 1 cú dump nữa.

Mới bị dump tới giá nào vậy mấy bạn. Buồn ngủ quá mới ngủ gật. Chắc phải đi ngủ thôi. Xem cái thế ở bên Just, khả năng sẽ xảy ra thêm 1 cú dump nữa.
vẫn như cũ bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom