Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Thông baó!

Xin lỗi các bạn mình sẽ không nói bất kỳ cái gì liên quan đến giá cả STR lúc này nhé. Có vẻ như mình đã bị lợi dụng vàl thông tin bị rò rỉ ra các tay đầu cơ lớn. Mình không thích điều này và sẽ không chịu trách nhiệm về giá STR bắt đầu từ thời điểm này.
Có lẽ hôm nay sẽ điều chỉnh kế hoạch. Hôm qua đã tiết lộ 1 vài thông tin thì bây giờ nhìn vào cột oder thấy nản luôn.
Bọn họ quá keo kiệt, và tham lam.

Phải chụp thêm ảnh dạo nữa mới được bạn ơi. Khi nào chụp album cưới nhớ gọi mình nha.
sau này anh em MMO cưới cho bác thầu hết luôn, SSV hôm qua thấy nó pump dữ dội nên không dám dính vô ai dè hôm nay nó lên tiếp :D

sau này anh em MMO cưới cho bác thầu hết luôn, SSV hôm qua thấy nó pump dữ dội nên không dám dính vô ai dè hôm nay nó lên tiếp :D
Đừng rờ vào SSV mà tòa loa mỏ. Nếu thích thì đặt lệnh mua có điều kiện. May mắn thì có thể kiếm x3 trong ngày.

Đừng rờ vào SSV mà tòa loa mỏ. Nếu thích thì đặt lệnh mua có điều kiện. May mắn thì có thể kiếm x3 trong ngày.
Bác kẹo hướng dẫn dùm đặt lệnh mua có dk với.

Thông baó!

Xin lỗi các bạn mình sẽ không nói bất kỳ cái gì liên quan đến giá cả STR lúc này nhé. Có vẻ như mình đã bị lợi dụng vàl thông tin bị rò rỉ ra các tay đầu cơ lớn. Mình không thích điều này và sẽ không chịu trách nhiệm về giá STR bắt đầu từ thời điểm này.
Có lẽ hôm nay sẽ điều chỉnh kế hoạch. Hôm qua đã tiết lộ 1 vài thông tin thì bây giờ nhìn vào cột oder thấy nản luôn.

Điều kiện chín muồi để lập nhóm kín rồi bác kẹo ơi. bác lập nhóm cho anh em nhà nghèo vào kiếm mì tôm ăn sáng. chứ đại gia mà đầu cơ là anh em nghèo càng thê thảm hơn :(

thằng này bên bittrex nó lên là do bên crypt nó lên, sáng nay bên crypt có lúc nó lên 9999 mà lượng mua ít, ổn định tầm 2k-3k satoshi, mình cũng đang xem tình hình sao chứ thấy giá cao nhưng lượng mua ít, dính vào phát vỡ mồm :)

Thông baó!

đúng là tham ăn thật , mẹ cha nó , mấy lão ex thu mua str đang thu mua giá 80k tề , giá btc đang lên , tí str dump xuống cho mà coi , vỡ mặt :D:D:D

thằng này bên bittrex nó lên là do bên crypt nó lên, sáng nay bên crypt có lúc nó lên 9999 mà lượng mua ít, ổn định tầm 2k-3k satoshi, mình cũng đang xem tình hình sao chứ thấy giá cao nhưng lượng mua ít, dính vào phát vỡ mồm :)

Nói như bác nào đó nói là VOL dưới 10btc/ngày là coin chết. Hiện nay vol đã lên 23 btc rồi nên nó là coin sống. Ai thích thì nhào vào kìa.

Trở lại thằng SHADE, như cảnh báo ban đầu giá có biến động cỡ nào cũng ko nên ôm vào. Mà đúng thằng này có sức hấp dẫn giới tính mãnh liệt, ôm vào rồi giờ nó xuống thê thảm. Nhưng có ai biết đâu giá 2k chính là giá thật sự của nó đâu nhỉ.

đúng là tham ăn thật , mẹ cha nó , mấy lão ex thu mua str đang thu mua giá 80k tề , giá btc đang lên , tí str dump xuống cho mà coi , vỡ mặt :D:D:D
Đang cafe nè. Ngồi tới trưa là về thôi, 2 ngày ăn cơm bụi rồi.

Bác Kẹo giải thích dùm em cái này đi:
Algo: X13
Symbol: SSV
Total coin: 21 Million (POW 21 Million , NO POS)
Block time: 60 seconds ==>?
Difficulty Retargets:DGW ==>?
Decentralized MasterNode Network ==>?
Confirmations on Transactions: 10 ==>?
Maturity: 60 ==>?
0.2% Premine -- For bounties, development. ==>?
POW REWARD ==>?
Block < 100: 1 SSVCoin (100 block to test and avoid instamining) ==>?
Block 120 - 525600 : 26 SSVCoins -- One year . ==>?
After Block 525600 : 13 SSVCoins . ==>?

Vẫn chưa hiểu vì sao ssv tăng cao vậy,đồng tiền này ko có gì đặc sắc, chắc bị pump rùi.

Nói như bác nào đó nói là VOL dưới 10btc/ngày là coin chết. Hiện nay vol đã lên 23 btc rồi nên nó là coin sống. Ai thích thì nhào vào kìa.

Trở lại thằng SHADE, như cảnh báo ban đầu giá có biến động cỡ nào cũng ko nên ôm vào. Mà đúng thằng này có sức hấp dẫn giới tính mãnh liệt, ôm vào rồi giờ nó xuống thê thảm. Nhưng có ai biết đâu giá 2k chính là giá thật sự của nó đâu nhỉ.

mình ko nói vấn đề coin chết hay không chết ở đây, ý mình là mức giá 2k-3k lượng mua chỉ khoảng 0.2-0.3 BTC, còn lại chủ yếu mua ở múc 1k nên mình nghĩ không nên theo mạnh thôi, coin chết thì nó sống lại mấy hồi ấy mà :D

Bác Kẹo giải thích dùm em cái này đi:
Algo: X13
Symbol: SSV
Total coin: 21 Million (POW 21 Million , NO POS)
Block time: 60 seconds ==>?
Difficulty Retargets:DGW ==>?
Decentralized MasterNode Network ==>?
Confirmations on Transactions: 10 ==>?
Maturity: 60 ==>?
0.2% Premine -- For bounties, development. ==>?
POW REWARD ==>?
Block < 100: 1 SSVCoin (100 block to test and avoid instamining) ==>?
Block 120 - 525600 : 26 SSVCoins -- One year . ==>?
After Block 525600 : 13 SSVCoins . ==>?

Vẫn chưa hiểu vì sao ssv tăng cao vậy,đồng tiền này ko có gì đặc sắc, chắc bị pump rùi.
- Mạng cứ 60s sinh 1 block (60s là thời gian tối thiểu để đảm bảo an toàn, 10m thì lâu wa')
- Cách tính diff: DGW (tự google)
- Đào xong mất 60 confirm mới về ví
- Tx 10 confirm mới chấp nhận

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457