Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Thôi đừng làm nữa, ko được chi mô. Nghỉ ngơi chiến coin khác. Chiều ta nói cho mà nghe.

tối qua e đặt lệnh 1200 sat bên polo thế là sell đc 90000 str dư :D h dep btc sang bittrex theo bác thui. thanks bác nhìu :D

các bạn ho hỏi giờ mà reg str thì được bonuss ngay 125 hay phải chờ mấy ngày mới được bonuss hay không được bonuss nữa.

@candylop với cái vốn 0.125 BTC bên sàn bx thì h nên mua coin nào để kiếm tiền cafe bác :D
Bạn chịu khó đọc lại mấy bài trên ở trong sáng này đi. Mình ko thể trả lời từng người một những điều mà mình đã nói rồi được. Cứ trả lời suốt thì thời giờ đâu mình làm việc khác được.

Bạn chịu khó đọc lại mấy bài trên ở trong sáng này đi. Mình ko thể trả lời từng người một những điều mà mình đã nói rồi được. Cứ trả lời suốt thì thời giờ đâu mình làm việc khác được.
ok bác :D

sáng giờ bán mãi cho thương gia ko xong.chuyển từ bx qua STR thì báo waiting mãi ,
chuyển từ acc bx sang acc bx khác thì toàn lỗi địa chỉ
Invalid withdrawal address (gKxWHv76WFSaEohhtuX3u2iWrfYGxZJXx9?dt=6174)
Invalid withdrawal address (gKxWHv76WFSaEohhtuX3u2iWrfYGxZJXx9
bác nào giải quyết dc ko ạ :rolleyes:
bác @candylop có cách giúp em ko :rolleyes:

anh ơi cho em hỏi anh có nhiu sợi lông chân zậy :D:D:D

Đúng rồi bác, em vẫn phải lội page suốt. :).

Em thôi STR từ tối qua rồi, thực sự rất cảm ơn nó. Nhưng với em nó ko phải là thứ dài lâu. Em cũng hết sạch sành sanh STR rồi và cũng nhìn thấy một mớ lỗ hổng bảo mật của nó (e là dân kĩ thuật). Bây giờ tập trung vào trade các SHITCOIN thôi :D. Làm cái gì thì giỏi thứ thôi, bác nhể :)

Đúng rồi bác, em vẫn phải lội page suốt. :).

Em thôi STR từ tối qua rồi, thực sự rất cảm ơn nó. Nhưng với em nó ko phải là thứ dài lâu. Em cũng hết sạch sành sanh STR rồi và cũng nhìn thấy một mớ lỗ hổng bảo mật của nó (e là dân kĩ thuật). Bây giờ tập trung vào trade các SHITCOIN thôi :D. Làm cái gì thì giỏi thứ thôi, bác nhể :)

Bạn biết "Hòn đá lăn trên đồi hòn đá rớt xuống cành mai chứ". Bạn nhìn thấy lỗ hổng thì đó là cơ hội của bạn, đó là cơ hội là thách thức của bạn. Bạn là cành mai, lỗ hổng bạn nhìn thấy đó là bạn nhìn thấy hòn đá.

sáng giờ bán mãi cho thương gia ko xong.chuyển từ bx qua STR thì báo waiting mãi ,
chuyển từ acc bx sang acc bx khác thì toàn lỗi địa chỉ
Invalid withdrawal address (gKxWHv76WFSaEohhtuX3u2iWrfYGxZJXx9?dt=6174)
Invalid withdrawal address (gKxWHv76WFSaEohhtuX3u2iWrfYGxZJXx9
bác nào giải quyết dc ko ạ :rolleyes:
bác @candylop có cách giúp em ko :rolleyes:
Ra yahoo nói chuyện đi bạn. Cái này nói riêng thôi ( mình thích nói chuyện riêng với con gái lắm)

Bạn biết "Hòn đá lăn trên đồi hòn đá rớt xuống cành mai chứ". Bạn nhìn thấy lỗ hổng thì đó là cơ hội của bạn, đó là cơ hội là thách thức của bạn. Bạn là cành mai, lỗ hổng bạn nhìn thấy đó là bạn nhìn thấy hòn đá.
Em không đủ lực bác ạ, với cả em cũng qua tuổi phá phách rồi. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,909
171,951
Latest member
win55dance

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week