Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Tình hình XST thế nào bác @candylop ? Vẫn đang ôm 1 mớ k bit ngày xổ :-S

Keycoin đang chạm đáy. 44k sat bác nào nhanh chân thì còn ăn nhé
https://bittrex.com/Market/?MarketName=BTC-KEY

Dự kiến nó sẽ lên 63k-68k sat trong chiều nay

Như đã dự kiến giá Key hiện tại đã lên quá 63k sat rồi nhé. Hồi chiều a nghe theo thì giờ thưởng thức đi nha. Lời 50% rồi còn gì nữa.

Còn lại do bạn định đoạt.
liều 1 phát, được ăn cả ngã thì thôi

chiều mua rate 50k mà bán ra lúc 55k rồi. giờ mua lại dược ít rate 59k đang chờ :))

mình thì chả biết bị thím nào gom mất 9k :(
tên zzzaaqq gì ấy :(
hic

bác candylop cho em hỏi em có STR ở trong ví ở trang STR, h em muốn chuyển sang bitrex để học hỏi các bác trade kiếm ít lời thì làm như nào ạ :)

ripo đà tụt rồi bác đành chờ :)

Ripo chờ là chờ sung rụng, volume có tí tẹo. Làm mà ăn đê, bỏ vốn ra 0.45 btc là đủ pump dồi.

Ripo chờ là chờ sung rụng, volume có tí tẹo. Làm mà ăn đê, bỏ vốn ra 0.45 btc là đủ pump dồi.
nhìn 2 bảng order + volume lười làm quá bác,2 bên chênh rate nhau vài satoshi :D ngồi hóng key thôi :D

bác candylop cho em hỏi em có STR ở trong ví ở trang STR, h em muốn chuyển sang bitrex để học hỏi các bác trade kiếm ít lời thì làm như nào ạ :)

Bên bittrex chưa add str lên sàn bác ạ (nói theo kiểu chứng khoán thì sàn bittrex chưa niêm yết str)

hic KEY lúc rate 51 tính mua vào chờ 63 mà thấy bác bảo chờ rate 34-36 thế là lại án binh bất động :( thôi, cố chờ tiếp !

hic KEY lúc rate 51 tính mua vào chờ 63 mà thấy bác bảo chờ rate 34-36 thế là lại án binh bất động :( thôi, cố chờ tiếp !

Mua là die. Các bác đang chơi trên đà sóng xuống cho nên phải rút theo cách đi xuống. Mua linh tinh mất tiền liền.

Mua 51 là mua lúc chiều, lúc mình comment trên topic. Các bác cứ đối chiếu giờ trên này với biểu đồ thì thấy.

Mua là die. Các bác đang chơi trên đà sóng xuống cho nên phải rút theo cách đi xuống. Mua linh tinh mất tiền liền.

Mua 51 là mua lúc chiều, lúc mình comment trên topic. Các bác cứ đối chiếu giờ trên này với biểu đồ thì thấy.
hôm trc bị mr.net pum scam phát mất kha khá @@ xíu k biết thế nào anh

hôm trc bị mr.net pum scam phát mất kha khá @@ xíu k biết thế nào anh
Giờ thì chưa biết, giờ phải xuất ảnh giao cho người ta đã.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,374
171,428
Latest member
luccong473
Back
Top Bottom