Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
XST héo rồi, bán lổ đem ra chơi coin khác còn lời hơn ôm ko bít chừng nào lên nổi

chơi trade ôm thì chỉ càng thiệt..nhưng lỗ quá thì cũng khó dứt :)

Chơi pump phải cbịu thôi, trong vòng 10p sẽ quyết định lời hay lỗ :) sau 10p đấy còn cố ôm thì % hoàn vốn với lời thấp lắm, còn lỗ thì hên sẽ ít, xui thì vài trăm %

Bác nào send cho mình từ justcoin thì vui lòng cho mình teamview xem log trong justcoin với nhé
Mình kiểm tra thông tin rồi refund lại nhé (tk STR các bác chuyển cho mình vẫn đang đóng băng chứ chưa tiêu 1 đồng nào cả)
có bạn nào thức pump k nhỉ?
Có em...mà khi nào là nó thông báo coin được pump vay bác

toàn dân tình tranh nhau mua vào nên giá cao vọt lên, chứ nếu dừng ở đây thì thằng chủ pump đâu có động tay vào tí nào

Ai mua ko cần biết miễn là high với low hênh nhau vài trăm % thì coi như cuộc pump của nó thành côg rồi, ai mà theo shibe ôm vào giờ nât bét nhé đ ai mua lại :)))

Khi nào nó bắt đầu pum thì nó thông báo, tất nhiên thằng chủ pum là thằng mua vào đầu tiên và bán đầu tiên, nó có lãi nhất r

Ai mua ko cần biết miễn là high với low hênh nhau vài trăm % thì coi như cuộc pump của nó thành côg rồi, ai mà theo shibe ôm vào giờ nât bét nhé đ ai mua lại :)))
Vậy là e đã bán nhà theo nó rồi.hài thật.Đúng là dân gà mờ,thôi bỏ Pump cho rồi,tham gia toàn lỗ.

Newbie đọc cmt thấy pump án gấp mấy lần sướng :) đúng, nhưng chỉcó vài giây để thực hiện thôi. Chậm thì lỗ vài trăm % là bt

Newbie đọc cmt thấy pump án gấp mấy lần sướng :) đúng, nhưng chỉcó vài giây để thực hiện thôi. Chậm thì lỗ vài trăm % là bt
mình biết là chỉ vài giây,nhưng vấn đề ở đây là làm sao biết được coin nào sẽ đc pump,nghe nói trước 20' mà,sao nhảy vào mua thì nó đã pump xong???????

mình biết là chỉ vài giây,nhưng vấn đề ở đây là làm sao biết được coin nào sẽ đc pump,nghe nói trước 20' mà,sao nhảy vào mua thì nó đã pump xong???????
Nghe ai nói vậy @@ nó thông báo lúc bắt đầu pum, tuỳ lúc nữa, pum hnay giống kiểu pum scam r, lên trog 20s max xog tụt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,699
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week