Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
mod đừng mừng hụt acc nào reg trước 09/08 còn có cơ hội chứ bây giờ reg nguy cơ chỉ được 125str lắm,
Thì nó bảo group 4: lúc đầu sẽ đc 1$ lúc ấy là 125 STR, 9$ còn lại nó trả dần, chắc tổng mỗi nick cũng đc 1k5 chứ :3

REG vào ngày 9 và 10 thì nhiều ngày nửa nhận vậy các pro :V

cho mình hỏi có str nên chuyển về site nào. mình biết là site justcoin.com và bx.in.th . mình thấy trên justcoin.com ghi STR/BTC 180 000 , còn bx.in.th BTC/STR 0.000006 , không lẽ chênh lệch nhau dữ vậy ak. Và ví dụ mình có str trên 2 site đó có thể chuyển qua lại nhau được không. xin cảm ơn mọi người. :)

dến nản vãi, dược co 10 acc còn 40 e dang chơi xếp hình chưa đến lượt, 40 em ref vào sáng hôm sau thì bao h mới đến lượt vậy các bác, vãi vl :(:(:(

stellar đang đã bắt đầu trả cho mấy acc reg từ 5 ngày trước rồi mọi người đừng nóng ai cũng có phần mới nhận thêm 3k5 acc reg 5 ngày trước đây nó trả theo ngày reg, reg sơm trả trước :)

tình hình là mail chính của mình đc 3k5 rồi nhưng mail thêm +xxx thì không đc. Liệu có toi hết không:( các bác có gần chục acc kiếm ít thôi mà :(

acc reg phải trên 6 ngày mới hy vọng đẹp 3k5 nha mấy thánh ! có 50 acc reg trước 5 6 ngày , mấy acc 6 ngày đã về đủ khoảng 30 rồi , nên thánh nào mới tạo ngày 9 ngày 10 vẫn chứ chờ dài dài nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,416
171,467
Latest member
hoamaster

Most viewed of week

Most discussed of week