Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
giờ mua XBOT hả các bác

vừa chuyển từ justcoin sang bittrex khó đọc biểu đồ quá, hoa cả mắt :(

Có tham gia APEX k bác?
Tiếc là mình ko tham gia bạn ơi. Cái đó gọi là bảo thủ, cái tật đó nên bỏ.

- Hôm nay có 5 coin đang pump các bác theo dõi, kiếm ăn gì được thì ăn nha.
1. GLYPH: Coin này giải cứu binh nhì nhân tiện pump luôn. Coin đó mua được giá dưới 1k88 thì bán 2k4 kiếm lời (ôm 1 ngày thôi nha, nếu sau 24 tiếng giá mà giảm thì phải cắt lỗ nha).
2. START: Coin này mua giá dưới 1k1 thôi. Bon nó tự fake tự pump rồi tự dump. Coin này có thể để dành chơi hôm nay hoặc vài ngày tới.
3. APEX đang lên đỉnh 1k7, các bác mới tham gia thì đừng vội mua, hãy giữ tiền đợi nó xuống 1 phát thì lập tức mua ngay ( hiệu ứng giá tăng kiểu giọt nước rơi, rơi xuống thì phải bắn lên, mình ăn khoảng bắn lên đó).
4. SSD coin này đã nói 2 tuàn trước rồi. Coin này kỳ vọng lên cao lắm vì nó ở giai đoạn phát triển chứ ko phải tăng truởng nữa.
5. Coin của tuần này là OPAL. Giá hiện tại 500-600 mình cho là giá đẹp, các bác rình mà mua đừng vội.

Giờ coin nào cũng mua được còn lướt trúng nhiều hay ít là do bản thân của bạn :p.
Hnay mấy a lớn đã ôm đã và lời đủ nên chắc đang sung sướng đi chơi r :p

1. GLYPH: Coin này giải cứu binh nhì nhân tiện pump luôn. Coin đó mua được giá dưới 1k88 thì bán 2k4 kiếm lời (ôm 1 ngày thôi nha, nếu sau 24 tiếng giá mà giảm thì phải cắt lỗ nha).
2. START: Coin này mua giá dưới 1k1 thôi. Bon nó tự fake tự pump rồi tự dump. Coin này có thể để dành chơi hôm nay hoặc vài ngày tới.
3. APEX đang lên đỉnh 1k7, các bác mới tham gia thì đừng vội mua, hãy giữ tiền đợi nó xuống 1 phát thì lập tức mua ngay ( hiệu ứng giá tăng kiểu giọt nước rơi, rơi xuống thì phải bắn lên, mình ăn khoảng bắn lên đó).
4. SSD coin này đã nói 2 tuàn trước rồi. Coin này kỳ vọng lên cao lắm vì nó ở giai đoạn phát triển chứ ko phải tăng truởng nữa.
5. Coin của tuần này là OPAL. Giá hiện tại 500-600 mình cho là giá đẹp, các bác rình mà mua đừng vội.
tỉ giá bên bittrex là 1 coin = ? BTC hả bác

thằng START giá nó đang là 10k mà bác kẹo, sao lại mua 1k1 ạ :-??

thằng START giá nó đang là 10k mà bác kẹo, sao lại mua 1k1 ạ :-??
Mua dưới 1k1 mà. Các bác mà đặt giá mua thì cũng đừng đặt 1 cú cứng ngắt như đặt lờ chơm cá vậy. Phải đặt mua rồi lâu lâu cancel đi rồi lâu lâu lại vào đặt lại để tạo hiệu ứng có người đang trade rất nhộn nhịp và cũng là 1 cách đánh giá lại tình hình nữa.

nó fake pump và dump ý anh kẹo ghi rõ rồi mà :). Chờ và từ đưa giá thử đi

Mặc dù pump nhưng giá rất nguy hiểm vì mình ko phải là mua từ khi bắt đầu. Các bác canh mua cẩn thận nha.

APEX mới dump giá đẹp nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week