Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Sau SSD có lẽ sẽ đến lượt XBOT. XBOT đã ở cái giá fair 1 tuần rồi, có lẽ tuần này sẽ ok đây. Tranh thủ mua thêm 1 ít nữa đã.

Cái topic này thành nơi tụ họp của TRADER Rồi à ??

STR 1 invi giờ làm gì nó mấy pro , có bug búng gì đc ko , nếu bán acc thì giá nhiu
Có thì hủy đi. Sao ai cũng đi hỏi vấn đề đó vậy. Đếm đi đếm lại có hơn 10 người đi hỏi và có hơn 10 câu trả lời ở trong này rồi, chưa kể ở những topic khác.
Khó chịu quá.
Có invite thì hủy, xóa acc đi cho lẹ.

Tuần này anh em trade coin đã ôm coin từ tuần trước có dịp xõa rồi. hehe đầu tuần có nhiều tin vui.

Mong giá BTC cứ giảm hoài thế này

Tuần này anh em trade coin đã ôm coin từ tuần trước có dịp xõa rồi. hehe đầu tuần có nhiều tin vui.

Mong giá BTC cứ giảm hoài thế này

giỡn hoài cha...giảm làm sao ăn dc....hjhj

p/s: có ai đăng nhập str dc k? tớ toàn bị unable conect server

Ôm xbot 15k 1 tuần trời rồi chả biết làm sao mai hết tiền ăn cmnr :confused:

giỡn hoài cha...giảm làm sao ăn dc....hjhj

p/s: có ai đăng nhập str dc k? tớ toàn bị unable conect server
Giảm mới kiếm ăn được bạn ạ.
Ở phương diện kinh tế vĩ mô, người ta thích đồng nội địa yếu, giá vàng giảm để kích thích sản xuất, kích thích tiêu dùng và mua sắm. Các coin khác thanh khoản dễ dàng hơn.
Giá BTC tăng cao là điều ích kỷ. Nó làm lợi cho 1 bộ phận rất nhỏ chứ ko đóng góp gì cho xã hội cả. Nó trái với mong muốn của tổ chức bitcoin hiện tại. Bitcoin vốn đã bị nhiều "kì thị" từ những cộng đồng "thế hệ người cũ" và họ nhồi sọ vào đầu thế hệ "người gần cũ" rồi.
Đó là lý do lớn nhất giải thích cho nguyên nhân giá BTC nổ lực giảm giá trong thời gian qua. Bây giờ các thím đã hiểu rồi chứ.

Giảm mới kiếm ăn được bạn ạ.
Ở phương diện kinh tế vĩ mô, người ta thích đồng nội địa yếu, giá vàng giảm để kích thích sản xuất, kích thích tiêu dùng và mua sắm. Các coin khác thanh khoản dễ dàng hơn.
Giá BTC tăng cao là điều ích kỷ. Nó làm lợi cho 1 bộ phận rất nhỏ chứ ko đóng góp gì cho xã hội cả. Nó trái với mong muốn của tổ chức bitcoin hiện tại. Bitcoin vốn đã bị nhiều "kì thị" từ những cộng đồng "thế hệ người cũ" và họ nhồi sọ vào đầu thế hệ "người gần cũ" rồi.
Đó là lý do lớn nhất giải thích cho nguyên nhân giá BTC nổ lực giảm giá trong thời gian qua. Bây giờ các thím đã hiểu rồi chứ.
Thế náy thì ômbtc chết hết

Thế náy thì ômbtc chết hết
Ko chết được đâu, chỉ có điều ôm hơi lâu thôi.

Câu giải thích giá BTC giảm giá sau khi nói ra rồi thì thấy nó đơn giản. Nhưng người ta ko nhận thấy điều đó từ sớm để hiểu nó nên cứ đâm đầu vào một cách đầy ngộ nhận.

Trước đây 1 câu trả lời, hay giải thích như vậy mình đã kiếm 0.5 btc rồi. bây giờ thì free rồi, sướng nhé.

Giờ chỉ còn nợ câu giải thích vì sao giá STR tăng trong tuần qua nữa thôi.

Ko chết được đâu, chỉ có điều ôm hơi lâu thôi.

Câu giải thích giá BTC giảm giá sau khi nói ra rồi thì thấy nó đơn giản. Nhưng người ta ko nhận thấy điều đó từ sớm để hiểu nó nên cứ đâm đầu vào một cách đầy ngộ nhận.

Trước đây 1 câu trả lời, hay giải thích như vậy mình đã kiếm 0.5 btc rồi. bây giờ thì free rồi, sướng nhé.

Giờ chỉ còn nợ câu giải thích vì sao giá STR tăng trong tuần qua nữa thôi.
Hì bác pro gê. Em ôm 2 btc cuxng lo .mấy hôm trưỡc 430 $ ko bán nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week