Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

Lagy

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Ethan hết pump rồi bác. Giá nếu có lên thì chỉ lên nhẹ do cộng đồng tự mua bán với nhau thôi.

Giờ đang vào pump của AXR và FIBRE.

Fibre thì mình đã đề cập nhiều lần từ trước, khi giá chỉ có 14k, lúc đó mình đã đề cập càng giữ càng có giá. Lúc giá lên 25k mình khuyên nên trade lướt song. Bây giờ các bạn có thể lướt sóng. Mua giá tầm 34k và bán đi hay ôm đều được cả.

AXR thì trade vì đang pump. Cứ bình tĩnh mua vào giá 2xxx và bán ra 6xxx trở lên. Nếu ko thì mua 3xxx hay thậm chí mua 4xxx(mua giá này thì mua nhấp nhấp thôi đừng thụt vào 1 phát)
Hôm qua nghe bác trade XBOT kiếm được tí tẹo. Nó xuống tận 18 mà mua ko kịp. Đặt lệnh 19 thì mua đc có tí. Hôm nay chậm quá. Thấy AXR pump hay sao rồi. Giờ giá cao ghê. Đang đặt lệnh mua FIBRE giá 3xxx. Hy vọng đc.
Thanks bác kẹo.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Tính mai mở nhưng mai lại có show chụp ảnh (khoe 1 tí, hi vọng ảnh mình được đăng lên tạp chí Heritage tháng tới) nên có lẽ tối nay sẽ mở group trên fb

Nhớ đặt lệnh đón đáy rồi mới mua trade ở phía trên nhé các bạn. Ở trên mà có lỗ thì có đáy nó vớt lại. Nếu sóng lên cú nữa (mà khả năng sẽ có nhiều cú nên cú mua cao ở trên đừng có lo gì cả chỉ có điều lời ít thôi).

Thằng AXR thấy giá cao vậy chứ đừng có theo, theo là sặc gạch đó. Theo tầm 3xxx mới lời nhiều, còn theo giá từ 4xxx thì nhớ dán mắt vào đó. Giá AXR sẽ lên quá 6k hay 7k gì đó. Tại bạn đang ở khúc dạo đầu của cuộc pump AXR nên mới có nhiều lựa chọn và nhìn thấy được giá cao gấp đôi gấp 3. Chứ giữa cuộc pump thì mình sẽ nói cách khác.
Trường hợp xấu là bạn ko mua được thì bạn sẽ đi vào giữa cuộc pump, lúc đó bạn sẽ lướt sóng lời ít lại hoặc xấu nữa là ko mua được thì ko lỗ. Hehe

namcutit

Newbie
Reactions
87
MR
0.014
Nhớ đặt lệnh đón đáy rồi mới mua trade ở phía trên nhé các bạn. Ở trên mà có lỗ thì có đáy nó vớt lại. Nếu sóng lên cú nữa (mà khả năng sẽ có nhiều cú nên cú mua cao ở trên đừng có lo gì cả chỉ có điều lời ít thôi).

Thằng AXR thấy giá cao vậy chứ đừng có theo, theo là sặc gạch đó. Theo tầm 3xxx mới lời nhiều, còn theo giá từ 4xxx thì nhớ dán mắt vào đó. Giá AXR sẽ lên quá 6k hay 7k gì đó. Tại bạn đang ở khúc dạo đầu của cuộc pump AXR nên mới có nhiều lựa chọn và nhìn thấy được giá cao gấp đôi gấp 3. Chứ giữa cuộc pump thì mình sẽ nói cách khác.
Trường hợp xấu là bạn ko mua được thì bạn sẽ đi vào giữa cuộc pump, lúc đó bạn sẽ lướt sóng lời ít lại hoặc xấu nữa là ko mua được thì ko lỗ. Hehe
AXR nó pump dài hay trong hôm nay thôi bác

hieutrungab

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Tính mai mở nhưng mai lại có show chụp ảnh (khoe 1 tí, hi vọng ảnh mình được đăng lên tạp chí Heritage tháng tới) nên có lẽ tối nay sẽ mở group trên fb
Chúc mừng bác,hôm nào thành lập group chụp hinh luôn bác kẹo.

ngồi hóng mãi ko có tin từ pro, vừa chợp mắt thức dậy, thì đầy tin ra........và mình đã trễ .......số nhọ quá
Mới khúc dạo đầu thôi mà.
Mình đang lạc quan thằng Fibre này, hôm nay giá nó có thể vượt 60k (đó là nhận định riêng của mình chứ ko dám chắc)

chomaqa1

Senior
Reactions
363
MR
0.000
Chat with me via Skype

Có khi nào xui hơn nữa la ôm rate 4x xong mà em nó quyết tâm ko chịu lên 6x ko bác :D

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Trễ mất rồi :( Nếu biết tin sớm hơn thì ngon rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics