Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

Ichipmmo

Junior
Reactions
8
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bác thích coin này thì mua ở giá 2k3 đến 2k7 thôi thì mới mong kiếm lời. Còn như ôm giá 3k trở lên thì e rằng phải ôm lâu mới được.
cái coin này đội dev nó cứ hứa hẹn mãi, mình bị dính từ hồi đợt pump của Mr Net đến giờ, cứ để vậy luôn, hi vọng nó sớm lấy cái pod rồi release tính năng mới để lên giá lại, ai chơi coin này chuẩn bị tinh thần ôm 1 tháng là vừa :)

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
STR đã hết cửa bán giá cao rồi nhé. Mọi thứ đã về lại trật tự rồi.

Sàn Bà Xã hình như đã cho phép withd tự động rồi thì phải, mình mới thử withd 1 cú mà tiền đi cái vèo luôn. Bác nào test cũng lẹ như mình thì cho 1 cái confirm xem sao.
Rút tự động được 1 thời gian rùi bác ah :)
Thanks bác cái vụ đêm qua nhé. E treo 210k giờ vào thấy xong cái lệnh đó rùi, hí hí

thím nghĩ sao về ethan tầm này ?
Ethan hết pump rồi bác. Giá nếu có lên thì chỉ lên nhẹ do cộng đồng tự mua bán với nhau thôi.

Giờ đang vào pump của AXR và FIBRE.

Fibre thì mình đã đề cập nhiều lần từ trước, khi giá chỉ có 14k, lúc đó mình đã đề cập càng giữ càng có giá. Lúc giá lên 25k mình khuyên nên trade lướt song. Bây giờ các bạn có thể lướt sóng. Mua giá tầm 34k và bán đi hay ôm đều được cả.

AXR thì trade vì đang pump. Cứ bình tĩnh mua vào giá 2xxx và bán ra 6xxx trở lên. Nếu ko thì mua 3xxx hay thậm chí mua 4xxx(mua giá này thì mua nhấp nhấp thôi đừng thụt vào 1 phát)

Tới thời điểm này các bác bỏ ra 1 ít để mua fibre theo sóng. Luôn mua ở trên top người mua chứ đừng đặt lệnh mua rẻ. Chỉ đặt một vài lệnh mua 3k4 để đón đáy.
Tức là giờ vẫn có thể mua từng gói từng gói nhỏ 4k3, 4k4 và bán đi kiếm lãi trong vòng 10%

Ethan hết pump rồi bác. Giá nếu có lên thì chỉ lên nhẹ do cộng đồng tự mua bán với nhau thôi.

Giờ đang vào pump của AXR và FIBRE.

Fibre thì mình đã đề cập nhiều lần từ trước, khi giá chỉ có 14k, lúc đó mình đã đề cập càng giữ càng có giá. Lúc giá lên 25k mình khuyên nên trade lướt song. Bây giờ các bạn có thể lướt sóng. Mua giá tầm 34k và bán đi hay ôm đều được cả.

AXR thì trade vì đang pump. Cứ bình tĩnh mua vào giá 2xxx và bán ra 6xxx trở lên. Nếu ko thì mua 3xxx hay thậm chí mua 4xxx(mua giá này thì mua nhấp nhấp thôi đừng thụt vào 1 phát)
sắp mở group chưa bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,289
Latest member
Hoangminhhd

Most viewed of week