Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Họ mua nick invite để lấy vé đi dự hội nghị stellar tổ chức ở Mỹ đó bạn ơi.

sang mai mr.net co 1 dot pump vao 4 gio sang, va hinh nhu la ca soopy cung co mat nua, se nao nhiet lam

sang mai mr.net co 1 dot pump vao 4 gio sang, va hinh nhu la ca soopy cung co mat nua, se nao nhiet lam

ai giống e log in vào STR nó báo sai pass ko @@ đkí acc mới thử xem,đkí xong đc,log out ra log in vào lại là lại ns sai pass..vãi

Log in nó báo sai pass là cái vếu gì thế nhỉ :)
Ko phải sai pass mà là sai vếu.

Log sai pass quá 5 lần thì phải (mình nghĩ 5 lần còn thực tế bao nhiêu lần mình ko rõ) thì nó sẽ ban ip.

#candylop :( bác có log in đc vào trang STR đc ko vậy :( e log in nó cứ báo sai pass :( làm lo quá..cả 1 gia tài trong đó

ai giống e log in vào STR nó báo sai pass ko @@ đkí acc mới thử xem,đkí xong đc,log out ra log in vào lại là lại ns sai pass..vãi
Đã trả lời ở comment trên. Khi bị ban ip thì nó ra thông báo sai pass làm mình hiểu nhầm

Ko phải sai pass mà là sai vếu.

Log sai pass quá 5 lần thì phải (mình nghĩ 5 lần còn thực tế bao nhiêu lần mình ko rõ) thì nó sẽ ban ip.
ko,có sai pass đâu :( đúng pass...thử acc chip cũng ko vào đc...nó báo sai pass rồi 1 hồi lại "Unable to contact the server."
CLGT nhỉ :(

ko,có sai pass đâu :( đúng pass...thử acc chip cũng ko vào đc...nó báo sai pass rồi 1 hồi lại "Unable to contact the server."
CLGT nhỉ :(
Đó là 1 thông báo chung chung cho hiện tượng bị ban ip.

ơ vãi :3 e có làm cái gì đâu mà bị ban IP trời :( không lẽ đkí nhiều acc là bị ban IP à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,424
172,515
Latest member
banhocsinhgtt

Most viewed of week

Most discussed of week