Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Nó đang pump LXC tiếp mấy bạn kìa. Mua LXC ngắn hạn đi mấy bạn ơi. Kiếm 20-50% trong ngày.

P/s mua ít ít thôi cho người khác mua với nhé. Tầm 0.5 trở lui thôi nhé.

STR đã có 12 sàn để giao dịch. Đa số là sàn giao dịch fiat nhưng chỉ có 1 sàn giao dịch trực tiếp fiat còn lại thì không. Hehe.

STR đã có 12 sàn để giao dịch. Đa số là sàn giao dịch fiat nhưng chỉ có 1 sàn giao dịch trực tiếp fiat còn lại thì không. Hehe.
Thế này thì giá tăng bác nhề hê hê
À nghe nói nó hỗ trợ 150 loại tiền. có cả VNĐ, ko bít rút thẳng về tiền việt đc ko hê hê

Chào Candylop

Cho mình hỏi tí,bạn biết sàn nào có tool hỗ trợ giống như tool meta trader 4 của các sàn forex không.

Cám ơn bạn.

À nghe nói nó hỗ trợ 150 loại tiền. có cả VNĐ, ko bít rút thẳng về tiền việt đc ko hê hê
Tương lai xa là như vậy. Mấy bác yên tâm gác chim mà ngủ cho ngon.
Nhưng tuowng lai gần thì mới đáng nói nè.

Mình nghĩ hỗ trợ quy ra tiền Việt cho bà con dễ tính toán thôi,hực tế thì nó phụ thuộc vào BTC,rồi từ BTC mới quy ra thóc được.Hi vọng vài ngày tới STR có nhiều động tác PR cho đồng tiền này.

Chào Candylop

Cho mình hỏi tí,bạn biết sàn nào có tool hỗ trợ giống như tool meta trader 4 của các sàn forex không.

Cám ơn bạn.
Sàn có hỗ trợ MT4 theo mình biết hiện tại chỉ có BTC-e.com thôi. Còn lại đa số đều có tool autotrade hết đó bạn. Ko có autotrade (robot thì làm sao pump được)
Vấn đề là nó ko tích hợp vào site hay nói cách khác là site nó ko làm ra tool mà do 1 nhóm người khác làm ra. Người ta bán nhiều lắm bạn.
Mình mê mấy cái autotrade đó lắm, tỷ lệ lãi cao, nhất là những coin mà mình biết nhiều về nó. Mình thử nghiên cứu nó mà vẫn chưa nắm hết sự ảo diệu của nó. Có 1 lần mình down tool tào lao, kết quả dính 1 camera vào trong máy. 7 giờ sáng ngủ dậy thấy tanh bành cái máy tính (đương nhiên đi tong luôn 2 mấy chai tiền đầu cơ của mình)

Tương lai xa là như vậy. Mấy bác yên tâm gác chim mà ngủ cho ngon.
Nhưng tuowng lai gần thì mới đáng nói nè.
Em đã đang chết đói từ những ngày đầu tuần này, mà ko dám bán đi 10k để lấy tiền ăn :(((((( Sv mà khổ quá
Còn tương lai xa ... hiz chắc em ko dám ôm tới lúc đó, mong lên 70-80 em đẩy đi đc là tốt rồi

Mình nghĩ hỗ trợ quy ra tiền Việt cho bà con dễ tính toán thôi,hực tế thì nó phụ thuộc vào BTC,rồi từ BTC mới quy ra thóc được.Hi vọng vài ngày tới STR có nhiều động tác PR cho đồng tiền này.
Quy ra tiền Việt Nam và rút được thì khó lắm khi mà các bác ngân hàng luôn luôn kỳ thị dân MMO, tiền điện tử khác (kể cả paypal). Ngay cả kiến thức về tiền tệ, tài chính của các bác ngân hàng cũng chỉ thường thường bậc trung (chứng minh qua các bài báo, các cuộc phỏng vấn toàn nói sai, sai thuật ngữ, sai ngữ cảnh sai chính sách...)
Họ tham mưu cho chính phủ bằng vốn kiến thức hiểu biết 1 phía của họ nên chính phủ sẽ dìm hàng luôn. Bởi vậy mấy bạn đừng có mơ rút thẳng STR về VNĐ nhé. Còn rất lâu lắm

Hi vọng là vậy, nhưng mình dốt ở chỗ kể cả nó có 1 cuộc bơm STR, thì cũng ko biết bán nhanh chóng ra BTC kiểu gì, ví trên BX ko có, ko biết làm như nào, toàn phải sống nhờ dân buôn VN hức hức

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,441
172,445
Latest member
hathuong1

Most viewed of week

Most discussed of week