Help stellar: form support cho những acc bị block nhận dc mail, vân vân và mây mây

:)) block chả lqan quá tải bác nhé. Nói toẹt nick cheat bị block cho nhanh
cũng không hắn. giờ nó auto khóa, để đứa nào bị khóa thì pm nó mở và nó check acc
đứa nào k pm auto bị xóa acc

:)) tôi vẫn up đều đây. Lên giá nó khóa thì 1 số lượng xlm ko lưu hành thị trg giá càng đẽ bay
Gớm. Có bao nhiêu đâu. tổng những acc cheat trên toàn hệ thôang vét hết chắc tầm 3m lumens đổi về.

hí hí
=0 sáng ra có cái invite dc 300 coin
chả bõ nhưng có là mừng

Tớ đang có vài email + user nhưng quên pass + k có recovery, trong đó có 2 email có recove nhưng k dùng đc @@, cậu có thể giúp tớ lấy lại pass không? đc thì upgrade được bn xml thì cưa đôi 50:50

Tớ đang có vài email + user nhưng quên pass + k có recovery, trong đó có 2 email có recove nhưng k dùng đc @@, cậu có thể giúp tớ lấy lại pass không? đc thì upgrade được bn xml thì cưa đôi 50:50
giờ thì chịu r, làm lâu lắc à, em đang có mối mới ngon hơn <3

Đù. Ngon thế.
Nó gửi vào mail à ? cái 1 mail/acc à ? Có tiêu chuẩn nào để đc invite k nhỉ ? chụl hình mail nó gử xem với nào
của thằng côn nó gửi, mà thằng con nó trộm tiền thằng bố để nó gửi =))

links:https://www.stellar.org/support-form/

không nói gì nhiều, đây là form support dành cho các acc bị block, bi mất coin, không nhận được mail vân vân và mây mây
gửi sớm để nhận được thông tin mới nhất nhé mấy bác

upgrade:
sáng nay, tức là 4h16 mình có nói chuyện với bartek về vụ stellar:
  • 1. nếu tài khoản đã upgrade mà k lưu secret key, các tài khoản này sẽ mất xlm mãi mãi, không có cách gì lấy lại được, và bên stelalr cũng sẽ không giúp lấy lại xlm.
  • 2. tài khoản đã upgrade, thì chắc chắn sẽ nhận được xlm, lâu hay chậm thì còn tùy, nhưng chắc chắn sẽ nhận được. đó là điều khẳng định từ bartek.
  • 3. với những tài khoản kiểu gmail +, gmail. thì khả năng lấy lại được là 10% tùy cách nói chuyện, cái này mình không hỏi, bởi vì hên xui, hên hên nhờ nó xóa mail và upgrade bình thường, nó mà thấy éo vui do vợ chửi thì xác định là vứt acc.
  • 4. đối với những acc là mail ảo, thì tỉ lệ này là 50%, nếu nhắn tin trực tiếp với thằng rob, thì các bác cứ nhắn kiểu như là dân ngu, không biết tạo mail nên xài mail ảo...
khi nhắn tin trực tiếp với Rob các bác cần những thông tin sau:
  • 1. tên acc, mail đã liên kết với acc, thường ban đầu nói chuyện với rob nó sẽ hỏi là số str trong acc là bao nhiêu, mình nói có yyy, nó nói là chỉ có xxx thôi. ( thằng này thâm vcl) mình sẽ nói là có yyy str => đoạn này các bác chụp màn hình và gửi cho nó
  • 2. tiếp theo là nói lỗi ra cho nó, ví dụ acc của mình là không liên kết mail ( hồi xưa tạo acc mà *** cần mail mà vẫn có str, vào lập liền cái mail), tiếp theo nó kêu là "Could you send me the public key address". send cái public key đưa cho nó, nó tìm và rồi nó đưa cái mail cho mình, xong m mới keu là mail này không nhận được code, xong nó kêu thử lại lần nữa, vẫn kêu không được. xong nó hỏi là có mail nào khác nữa không. m đưa gmail cho nó. nó kêu, đợi nó 5p ( móa đoạn này mới ức chế, đợi gần 1 tiếng)
  • sau 1 tiếng thì em thấy cái mail cũ đã bị xóa, mà nó chả thèm thêm gmail vào, upgrade cái rẹt
  • thêm cho các bác cái đoạn em nc vs thằng rob cho các bác
Bác có cách lấy lại invi kg bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom