SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
sao kì vậy ta, cái bản test mình vẫn bình thường, mà mở cái final thì nó lại bị lỗi

Ui sorry bạn, lỗi này đúng là do mình sơ suất lúc viết file update.exe quên chọn .net 3.5. Sẽ fixx ngay sau khi post này. Sorry bạn

Đã fix. Bạn download file update này về chép đè lên file update.exe cũ trong thư mục tool nhé
http://www.mediafire.com/?121hp9sqd31fadx

Last edited by a moderator:

khi mở tool lên nó vậy, phải nhấn continue

còn cái hình dưới khi bắm f2, nó không hiện simple wew

Nếu bạn chạy win 64bit thì hãy xem phần chú ý mình ghi tại #1 bạn nhé

Lưu ý với các bạn dùng win 64-bít
Xóa file System.Data.SQLite.dll trong thư mục Tool
Giải nén file System.Data.SQLite64.rar:
Bước 1: Click chuột phải lên file System.Data.SQLite64.rar
Bước 2: Chọn Extract Here
Bước 3: Chọn Yes to All (nếu cần)
Nếu bạn giải nén ra được file System.Data.SQLite64.dll thì đổi tên nó thành System.Data.SQLite.dll

Update ngày 12/12/2012

Activate / Ra hạn tự động qua LR

Bước 1: Chạy tool và bấm vào nút Kích hoạt / Ra hạn tự động qua LR. Nếu bạn đang dùng tool và muốn ra hạn thì trên giao diện tool bạn vào menu -> Bản quyền -> Ra hạn

Bước 2:
Chọn thời hạn bạn muốn mua hoặc ra hạn sau đó nhấn Tiếp tục

Bước 3: Xác nhận giao dịch. Nếu bạn muốn nhập lại có thể bấm nút Nhập lại từ đầu

Bước 4: Bấm nút Login, chờ một lát sau đó đăng nhập vào LR của bạn và thực hiện giao dịch bình thường.

Bước 5: Sau khi giao dịch thành công bạn bấm nút Return To Merchant

Bước 6: Copy code activate (ở dòng text thứ 2) và thực hiện activate bản quyền của bạn

Thêm cái tự động update đó tốt quá, càng lúc càng chuyên nghiệp đấy
Giờ anh lại thấy cái ô từ khóa đó rất cần đấy =)) anh không dùng để chứa từ khóa mà có 1 số job nó yêu cầu nhập thêm 1 phép tính hay gì đó để vào cái ô đó rất tiện

Anh góp ý thêm là sau này nên có thêm chức năng sort theo giá, để làm những job cao tiền trước sẽ tiện hơn, nếu vậy chắc phải thêm 1 ô để giá nữa nhỉ?

Thêm cái tự động update đó tốt quá, càng lúc càng chuyên nghiệp đấy
Giờ anh lại thấy cái ô từ khóa đó rất cần đấy =)) anh không dùng để chứa từ khóa mà có 1 số job nó yêu cầu nhập thêm 1 phép tính hay gì đó để vào cái ô đó rất tiện

Anh góp ý thêm là sau này nên có thêm chức năng sort theo giá, để làm những job cao tiền trước sẽ tiện hơn, nếu vậy chắc phải thêm 1 ô để giá nữa nhỉ?

Cám ơn anh, mà như em làm tư đầu thì nếu đặt các thông tin riêng rẽ, phân mục rõ ràng thì sẽ rất tiện phát triển tool về sau. tuy nhiên như ae góp ý thì nó rối mắt quá, thôi có lẽ để sang ver 3.0 rồi tính tiếp ạ :D

Lưu ý phân biệt 2 ô Tìm kiếm và Từ khóa khi thêm, sửa job:
- Tìm kiếm: Các từ khóa để tìm kiếm và làm job, nếu bật auto copy từ khóa tool sẽ copy ở ô này
- Từ khóa: Như các bạn đã biết thì có job báo cáo yêu cầu từ khóa, để khỏi mất công copy paste từ khóa mỗi khi tạo báo cáo thì ver2 lưu luôn từ khóa cần báo cáo vào job. Khi thêm job bạn xem luôn xem job có yêu cầu từ khóa ko, nếu có thì lưu luôn từ khóa đó vào, không thi bỏ trống ô này

Update ngày 13/12/2012

- Thêm chức năng xóa toàn bộ IP đã check
- Thêm list job tại simpleview giúp tăng tốc độ chuyển job

- Xác nhận update khi có cập nhật
- Cập nhật file AutoUpdate

ver2 ra lâu rồi hôm nay mới sài thử , thứ nhất list job convert từ v1 sang v2 thì ở ô từ khóa của v2 nó hiện lên những chữ dòng đầu tiên trong phần mô tả job của v1 nên làm cho job hiện thị ở v2 bị lung tung , copy link asd rồi ấn C để kiểm tra thì ko thấy hoạt động, kéo thả vào tool thì báo chữ vàng không thể kiểm tra link
giờ list job sang v2 bị lung tung nên tạm thời sài v1 vậy

ver2 ra lâu rồi hôm nay mới sài thử , thứ nhất list job convert từ v1 sang v2 thì ở ô từ khóa của v2 nó hiện lên những chữ dòng đầu tiên trong phần mô tả job của v1 nên làm cho job hiện thị ở v2 bị lung tung , copy link asd rồi ấn C để kiểm tra thì ko thấy hoạt động, kéo thả vào tool thì báo chữ vàng không thể kiểm tra link
giờ list job sang v2 bị lung tung nên tạm thời sài v1 vậy

Trước khi ra bản final mình đã nhờ các bro test và fix khá nhiều lỗi. Như ý kiến của bạn trên đây thì rõ ràng khi chuyển từ ver 1 sang ver 2 bạn ko hề xem hướng dẫn và các thay đổi tại #1 của topic này.

Trong Tool convert có hỏi bạn có đặt từ khóa lên dòng đầu tiên trong mô tả của ver 1 ko. Nếu có tool sẽ cắt dòng đầu tiên ra (vì cấu trúc list job ver 2 tách riêng từ khóa với mô tả. Đã nói rõ trong file word hướng dẫn). Nếu bạn ko mô tả job như vậy thì hãy chọn không.

Chức năng kéo thả check ads chỉ chính xác khoảng 90% và có 1 số link ads ko thể check bằng kéo thả được. Chức năng quét chọn và check vẫn hoạt động nhưng phím tắt mặc định là D (Đã lưu ý trong file word hướng dẫn)

Cập nhật video hướng dẫn sử dụng tool
(Lưu ý mình chỉ hướng dẫn thao tác trên tool chứ ko hướng dẫn làm nhiệm vụ - Chọn xem 480p hoặc 720p để xem được rõ nét hơn)
Ở đoạn cuối mình có bị lẫn chút giữa từ khóa tìm kiếmtừ khóa báo cáo trên Simple View nhé
DOWNLOAD HD: http://www.mediafire.com/?q2ipdpa5idwhev0

[video=youtube_share;hMEmmXZabII]http://youtu.be/hMEmmXZabII[/video]

Đã xong vấn đề thứ nhất còn cái links asd kéo thả vào ko thấy hoạt động toàn báo "không check dc link này,hãy thử quét chọn..." v1 mình thấy chạy ok lắm copy ấn D thì kiểm tra dc

Đã xong vấn đề thứ nhất còn cái links asd kéo thả vào ko thấy hoạt động toàn báo "không check dc link này,hãy thử quét chọn..." v1 mình thấy chạy ok lắm copy ấn D thì kiểm tra dc

Cái check ads bằng quét chọn này bạn chỉ cần quét chọn sau đó nhấn D, ko cần copy.

Còn cái kéo thả bạn kéo như thế nào. Bạn có bấm giữ cái dòng chữ in đậm trên link quảng cáo vào không. Bạn xem thêm video ở ngay trên post của bạn #92 để biết thêm chi tiết nhé.

Mình thấy mục del IP có vẻ ko cần thiết lắm nó khiến cho khi check ip rất dễ kick nhầm gây mất time. Nếu có thể bác tick hợp phím tắt cho copy URL, và thao tác pase thì chuẩn :binhsua17:

Mình thấy mục del IP có vẻ ko cần thiết lắm nó khiến cho khi check ip rất dễ kick nhầm gây mất time. Nếu có thể bác tick hợp phím tắt cho copy URL, và thao tác pase thì chuẩn :binhsua17:

Mục del IP để tránh del nhầm mình sẽ thêm cái xác nhận hỏi có del hay ko (Yes/No) nhé. Còn phím tắt cho copy URL ở đây là cho phần nào bạn. Report, Serach Job, Check Ads.... ?_?. Nếu là report thì cũng hơi khó vì mỗi bro sử dụng một trình duyệt khác nhau nên mình còn ngại làm cái này bạn ạ.

Cái bảng thông báo ấy nhiều lúc nó hiện lên xong không tự tắt đi fithung à, phải tắt = tay

Mà em định làm cái share job online thật đấy à? làm thế thì sợ nát hết job mất :))

Cái bảng thông báo ấy nhiều lúc nó hiện lên xong không tự tắt đi fithung à, phải tắt = tay

Mà em định làm cái share job online thật đấy à? làm thế thì sợ nát hết job mất :))

Cái thông báo nó vẫn tự tắt mà anh. Có điều là nếu anh rê chuột qua nó sẽ ko mờ đi. Anh có thể kéo và đặt thông báo ở bất cứ vị trí nào (giữa màn hình, góc trên, dưới, trái, phải... ). Anh click chuột ra chỗ khác là nó lại tự biết "lặn" đi mà :)).

List job online thực chất em dự định thêm vào tool 1 nút kiểu như "Thêm job lên list online". Ai có lòng thì thêm 1 2 job, ko thì thôi, mỗi người share ít chắc cũng kha khá job cho newbie làm. Nhưng cũng mới chỉ trên dự tính là vậy.
Bây giờ topic tuyển ref cũng ít. Nếu có thể mong anh tuyển ref lại!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back