SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
list v2.2 ko chạy được list v2.1 :(

Cái này chủ yếu là vấn đề về cách lưu cấu trúc list job, như góp ý của bạn thêm cái từ khóa báo cáo vào mỗi job nên có chút thay đổi, Mình cũng đã khuyến cáo ko nên tạo list job ver2 số lượng lớn (chi làm ít khoảng 10 job test tool thôi). Nếu thống nhất cách lưu job như trên thì mình sẽ chốt final và làm tool convert
Cấu trúc job hiện tại gồm: Link, Từ khóa tìm kiếm, Từ khóa báo cáo, Mô tả. Chốt nhé

Cái này chủ yếu là vấn đề về cách lưu cấu trúc list job, như góp ý của bạn thêm cái từ khóa báo cáo vào mỗi job nên có chút thay đổi, Mình cũng đã khuyến cáo ko nên tạo list job ver2 số lượng lớn (chi làm ít khoảng 10 job test tool thôi). Nếu thống nhất cách lưu job như trên thì mình sẽ chốt final và làm tool convert
Cấu trúc job hiện tại gồm: Link, Từ khóa tìm kiếm, Từ khóa báo cáo, Mô tả. Chốt nhé
Mình cũng làm được vài job rồi thấy ổn vote chốt ở đây được rồi :D

Sao tớ vào ver 2 thì nó bị lỗi như thế này này:

mình ko thể mở được tool bạn ạ nó báo JMT has stopped working

Attachments

124.4 KB · Views: 46
Last edited by a moderator:
bạn cho hỏi cái tool này có tích hợp job sẵn hok

Không bạn ạ, list job bạn cần tự tạo hoặc tìm các nguồn share. Sắp tới mình hi vọng các pro sẽ tích cực tuyển ref và share list.

- - - Updated - - -

Sao minh cài trên Win 8 không đc nhỉ.......?

Tool cần .Net framwork 3.5. Nếu bạn cài win 8 thì cần kích hoạt .Net 3.5 nhé.

Pm yahoo ko thấy bạn trả lời mình post lên đây, còn vài lỗi linh tinh:
_ Ko tự động copy keyword(cái này có thể máy mình bị lỗi)
_ Ko xóa keyword khi ấn report
_ Khi mở list job lên sau đó add job thì ko đc. Mà sao ko thấy phím tắt cho add job ?

Pm yahoo ko thấy bạn trả lời mình post lên đây, còn vài lỗi linh tinh:
_ Ko tự động copy keyword(cái này có thể máy mình bị lỗi)
_ Ko xóa keyword khi ấn report
_ Khi mở list job lên sau đó add job thì ko đc. Mà sao ko thấy phím tắt cho add job ?

- Copy bình thường mà bạn
- Cái từ khóa report thì đc gắn vào mỗi job luôn bạn ạ. Từ phiên bản này khi bạn thêm job hoặc sửa job thì add luôn cái từ khóa cần để báo cáo vào. Report sẽ lấy từ khóa đó để tạo (job nào ko có thì để trống).
- Phím tắt add job mình sẽ thêm. Tool sẽ tự động update khi mình cập nhật và fix xong bạn nhé

Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week