SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
thớt cho cái zà hú em liên lạc ạ lần đầu nghe mấy cái tool này nên tò mò :binhsua09:

Như các bờ rô trước ý kiến phần mô tả nhiều job đâu chỉ có GA với tak , 1 số job còn 4-5 loại QC # nhau vậy phải đặt mô tả ra làm sao 2 ô đó để đặt GA với tak còn WML, yandex, begun ko lẽ đặt dưới phần mô tả ,như vậy thì 2 ô đó cũng chỉ để rối mắt phần site chủ hay từ khóa khác đặt ở đó mà chia khung cũng đâu làm được gì , cứ để như các bản cũ là được rồi :D, đợi thớt fix sẽ down về test chứ h rối mắt quá mô tả vậy làm ko quen nhiều job nó bắt click 1+x Yandex và 1+X begun mình lại click GA với tak :binhsua11: theo ý mình thì cũng nên bỏ luôn cái đồng hồ đi chẳng ai xài =))

OK, sẽ đơn giản hóa mô tả đi vậy, :))

- - - Updated - - -

thớt cho cái zà hú em liên lạc ạ lần đầu nghe mấy cái tool này nên tò mò :binhsua09:

YH của mình: fithou_lovepc
Nếu chơi bạn nên dùng 1.0 trước nhé. Ver 2 còn đang để các pro test, gạch đã vào cho nó hoàn thiện đã.

Link fix lần 1
http://www.mediafire.com/?v3zady0ae9941u8

nghe đồn thì nhẹ hơn tool củ ko biết có nhẹ thịt hk vì chưa test đang dùng Ver 1
Theo mình làm job từ tool dinh buu tới giờ mình thấy
- nhiều khi mình làm click GA chung 1 cái nhưng nó vẫn thanh toán cho mình ^^~
đồng y vơi bác này, em từ trước tơi giờ không bao giờ check GA hết, nhiều khi làm 3-4 nv liền, F5 đi F5 lại cung chỉ có 1 GA duy nhât, thế là cả 3-4 nv đó đều mở GA đó, và chưa bao giờ bị chủ job từ chối hay gửi lại vi lý do kich trùng GA ca. còn nếu có nhiều GA thi em vẫn cố gắng kích GA khác đi. còn trùng vẫn dc thanh toán :)

Sắp tới chắc fake IP sang ả rập làm quá =)) rất nhiều job cấm IP mỹ mà đã cấm mỹ thì 100% cấm VN :binhsua16:

Cho mình hỏi, đã active đc chưa dzạ..Mình tải về mà có dùng thử đc đâu..nó hiện cái bảng đòi active mà..

Cái này không đc đâu nha bạn, mình phải check trc, chứ đợi khi repost rồi nó mới phát hiện thì bỏ job đó lun ak, cái đó là Rutool bản củ, chứ bản mới sao này bác zen củng đả bỏ rồi.
Ý mình là khi bấm report tool sẽ lưu tự động ads đã xem , không cần kéo thả hay copy. Ngoài ra nếu lỡ xem GA đó ở job trước rồi thì khi bấm report se hiện lên thông báo ads đó đã xem rồi [ not available ] và nếu trùng thì mình tăt GA đó đi và xem GA khác vẫn được hoàn thành job bình thường.

đồng y vơi bác này, em từ trước tơi giờ không bao giờ check GA hết, nhiều khi làm 3-4 nv liền, F5 đi F5 lại cung chỉ có 1 GA duy nhât, thế là cả 3-4 nv đó đều mở GA đó, và chưa bao giờ bị chủ job từ chối hay gửi lại vi lý do kich trùng GA ca. còn nếu có nhiều GA thi em vẫn cố gắng kích GA khác đi. còn trùng vẫn dc thanh toán :)

Đó là sơ suất trong check job của chủ job thôi bạn. Tới cuối mỗi tháng GA sẽ trừ 1 khoản ko nhỏ cho những click ko đem lại lợi nhuận.
Cái câu này nhắc nhiều thành nhàm luôn mà vẫn phải nhắc; vì lợi ích lâu dài thì bạn cứ làm cẩn thận cho các bên đều có lợi nhé.
Mình làm ẩu thì nhanh được 1 chút nhưng lại ảnh hưởng về sau này.

Cho mình hỏi, đã active đc chưa dzạ..Mình tải về mà có dùng thử đc đâu..nó hiện cái bảng đòi active mà..

Nếu bạn đang sử dụng SSJM 1.0 có mua bản quyền bạn có thể dùng key đã được cấp để active, lấy key trong file config trong thư mục tool ver 1 mà bạn đang sử dụng nhé.

Nếu bạn đang sử dụng SSJM 1.0 có mua bản quyền bạn có thể dùng key đã được cấp để active, lấy key trong file config trong thư mục tool ver 1 mà bạn đang sử dụng nhé.

thớt ơi,mình hỏi ngoài lề tý, sao cái bản 1.0, mình tạo job, nhưng trong phần mô tả. mình bấm 1 lúc mình lại bi bôi đen hết là sao..? tại mình phải xem bản dịch ngoài GA, rồi vào bấm típ.. mà nó cứ bôi đen, bấm là mất ..Bực mình gê, có chỉnh đc ko bạn.. ? Bác goodbyemichelle giờ ko share job nữa.. phải tự lực cánh sinh thôi.. có thể mình sẽ share list job cho a em nào cần...

Phần từ khóa báo cáo giá mà thiết kế nó riêng với từng job thì tốt quá :D vì mỗi job 1 từ khóa khác nhau , job này làm xong chẳng lẽ lại xóa di pate từ khóa job kế tiếp vào :binhsua16: thay vì làm như vậy mất thời gian thì copy rồi pate thẳng vào báo cáo cho nhanh mình biết coder dù giỏi nhưng ko phải cái gì cũng làm dược nên có ý kiến ver sau bạn nên xem xét cho nó ddi riêng với từng job hoặc ko ddược thì bỏ nó ddi cho ddỡ chật ddất chật đất :D
- còn nữa khi bật chế độ thu nhỏ thì nó bị teo luôn phím đ như mấy chữ mình trình bày đó :D

thớt ơi,mình hỏi ngoài lề tý, sao cái bản 1.0, mình tạo job, nhưng trong phần mô tả. mình bấm 1 lúc mình lại bi bôi đen hết là sao..? tại mình phải xem bản dịch ngoài GA, rồi vào bấm típ.. mà nó cứ bôi đen, bấm là mất ..Bực mình gê, có chỉnh đc ko bạn.. ? Bác goodbyemichelle giờ ko share job nữa.. phải tự lực cánh sinh thôi.. có thể mình sẽ share list job cho a em nào cần...

Phần này trong ver 2 đã khắc phục (ver1 1 click chọn hết text -> ver2 double click chọn hết text). Tạm thời bạn có thể chữa cháy bằng cách nhấn vào khung mô tả rồi nhấn phím mũi tên là đc.

Phần từ khóa báo cáo giá mà thiết kế nó riêng với từng job thì tốt quá :D vì mỗi job. 1 từ khóa khác nhau , job này làm xong chẳng lẽ lại xóa di pate từ khóa job kế tiếp vào :binhsua16: thay vì làm như vậy mất thời gian thì copy rồi pate thẳng vào báo cáo cho nhanh mình biết coder dù giỏi nhưng ko phải cái gì cũng làm dược nên có ý kiến ver sau bạn nên xem xét cho nó ddi riêng với từng job hoặc ko ddược thì bỏ nó ddi cho ddỡ chật ddất chật đất :D
- còn nữa khi bật chế độ thu nhỏ thì nó bị teo luôn phím đ như mấy chữ mình trình bày đó :D

- Về các phím tắt thì mình cũng để ý thấy ko viết được chữ Đ có dấu tiếng việt, đó là do phím D là phím tắt quét chọn check ads (có thể xung đột với unikey). Bạn có thể chỉnh nó thành phím khác nhé.

- Mình thấy ý kiến về từ khóa báo cáo rất hay. Gộp luôn nó vào mỗi job. Còn vấn đề làm cái này thì ko khó mình có thể làm được ngay. Chỉ là cấu trúc list job thay đổi chút. Vì đây vẫn là bản Beta và mục đích để mọi người ra soát lỗi, góp ý để chỉnh sửa. Vậy nên mọi người đừng ngại góp ý. Một điều quan trọng nữa là ko nên sử dụng ver 2 để làm việc luôn (k tạo list job ver 2 với số job lớn) vì đây chưa phải bản final nên cấu trúc job, giao diện tool có thể thay đổi bất cứ lúc nào.

Các pro khác thấy sao ?_? (hóng)

Last edited by a moderator:
Tool convert job v1 ra v2 ở đâu vậy bạn ?

Chờ ver 2 hoàn thiện rồi mình sẽ làm tool convert. Hiên tại để test tool bạn cứ nhập 10- 15 job vào nhé. Lưu ý các mô tả job ở ver 1 nên đặt các từ khóa tìm kiếm lên dòng đầu tiên để tiện convert sau này. Cám ơn bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week