SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
vào tool thấy có phiên bản mới câp nhật thì nó hiên "the system cannot find the file specified". uầy mua sau đc nhìu ưu đãi thía +5 ngày trên tháng mình nỡ mua 5 tháng từ trc rùi quả này big event mua 1 tháng tặng 1 tháng thì nữa thì chêt tiếc :binhsua51:

Ak năm hết tết đến cũng đua đòi khuyến mãi tý ấy mà :)). Trong list bác vẫn giữ kỷ lục ra hạn nhiều nhất :binhsua49:
Về lỗi thì bạn pm mình xem sao nhé, chắc lỗi do file update thôi

Last edited by a moderator:
cái phần thêm job sao giờ thấy khó khăn thế nhỉ,phải xóa link cũ ở job trước đi rồi mới add đc,ko có 1 phần add mới hoàn toàn như ver1 nữa,add mệt ghê

cái phần thêm job sao giờ thấy khó khăn thế nhỉ,phải xóa link cũ ở job trước đi rồi mới add đc,ko có 1 phần add mới hoàn toàn như ver1 nữa,add mệt ghê

Phiên bản mới update đã khắc phục vấn đề này rồi mà bạn. Khi thêm job tool tự xóa các thông tin và đưa chuột về ô text link mà. Bạn check lại giùm mình nhé. Nếu vẫn ko được thì pm yahoo mình

fithou_lovepc

Ak năm hết tết đến cũng đua đòi khuyến mãi tý ấy mà :)). Trong list bác vẫn giữ kỷ lục ra hạn nhiều nhất :binhsua49:
Về lỗi thì bạn pm mình xem sao nhé, chắc lỗi do file update thôi

Ơ kỉ lục mà ko đc trao tặng cái gì à :binhsua43: thế này thì làm gì có ai máu me đua đòi kỉ lục nữa

phiên bản mới update đã khắc phục vấn đề này rồi mà bạn. Khi thêm job tool tự xóa các thông tin và đưa chuột về ô text link mà. Bạn check lại giùm mình nhé. Nếu vẫn ko được thì pm yahoo mình

fithou_lovepc
sao mình crt + t hay bấm thêm job thì nó cứ hiện link job đã tồn tại hoài thế nhỉ

sao mình crt + t hay bấm thêm job thì nó cứ hiện link job đã tồn tại hoài thế nhỉ

Để thêm job bạn nhập luôn link, mô tả... vào ngay trên cửa sổ chính của tool, sau đó nhấn Ctrl T để add job vào list. Nó ko hiện ra khung add job riêng như ver 1 đâu bạn ạ.

Sorry bạn vì sự cố này, mình đã fix cho bạn nhé. Bạn paste key vào và nhấn kích hoạt lại lần nữa là đc. Cám ơn bạn đã ủng hộ.

Thớt ơi, gỡi lại cho mình cái key cũa cái này giùm mình đc ko.. ? D30525E5F0263FEDC804BC2A8970B67433C646D0848A6E7AE56284C434957C92
Chả hiểu sao tối qa active rồi, mà giờ bật lên lại nhập nữa nè.. Mà mình ko lưu key lại.. Cái này mình có mua hôm tối qa nè..

Thớt ơi, gỡi lại cho mình cái key cũa cái này giùm mình đc ko.. ? D30525E5F0263FEDC804BC2A8970B67433C646D0848A6E7AE56284C434957C92
Chả hiểu sao tối qa active rồi, mà giờ bật lên lại nhập nữa nè.. Mà mình ko lưu key lại.. Cái này mình có mua hôm tối qa nè..

Key của bạn vẫn bình thường mà. Đã pm inbox cho bạn nhé

Thớt ơi, mình hỏi tý, tại sao không hiễu sao mình cài tool , mà sao nhập key vào rồi.. Tắt rồi bật lại nó cứ bắt nhập lại là sao.. ? Còn việc mở cữa sổ mới.. Mình có check ô mở cửa sổ mới rồi, chọn trình duyệt là Chorme mà sao cũng không đc.. ? Lúc trước mình sữ dụng bình thường mà..

Thớt ơi, mình hỏi tý, tại sao không hiễu sao mình cài tool , mà sao nhập key vào rồi.. Tắt rồi bật lại nó cứ bắt nhập lại là sao.. ? Còn việc mở cữa sổ mới.. Mình có check ô mở cửa sổ mới rồi, chọn trình duyệt là Chorme mà sao cũng không đc.. ? Lúc trước mình sữ dụng bình thường mà..

Tất cả các lỗi bạn vừa nói theo mình đoán là ro vấn đề phân quyền trong windows. Bạn thử chuột phải vào file SSJM.exe và chọn Run As Administrator nhé.
Nếu vấn ko được thì pm mình teamview cho.
Thân!

lỗi kết nối tới máy chủ , cái này ko hiểu tại sao nhưng rs lại máy là hết :D

Tool cho sài thử trong vòng 1 tuần thì hay nhỉ :binhsua160:
giờ cứ phải hướng dẫn Newbie bằng tool cũ xong quen tay có tiền mới khuyên sài tool mới

Tool cho sài thử trong vòng 1 tuần thì hay nhỉ :binhsua160:
giờ cứ phải hướng dẫn Newbie bằng tool cũ xong quen tay có tiền mới khuyên sài tool mới

Nếu số lượng newbie trong nhóm của bạn nhiều thì có thể pm mình sẽ trao đổi thêm trực tiếp với bạn. Sẽ có ưu đãi nếu activate và mua key số lượng lớn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,445
172,446
Latest member
kisscartooncam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom