SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
uhm, Hung. Trông chế độ Simple View thanh menu ngang có thể nào cho nó cố ddịnh luôn không H?hj
Mình hay gặp phiền khi duoble click vào ddó, vì khi click chuột ra ngoài thì thì nó ẩn ddi, rồi lần click thứ 1 thi menu hiện ra ddẩy lệch giao diện, click thứ 2 thì nó chọn khói vị trí khác rồi.??
Thân

uhm, Hung. Trông chế độ Simple View thanh menu ngang có thể nào cho nó cố ddịnh luôn không H?hj
Mình hay gặp phiền khi duoble click vào ddó, vì khi click chuột ra ngoài thì thì nó ẩn ddi, rồi lần click thứ 1 thi menu hiện ra ddẩy lệch giao diện, click thứ 2 thì nó chọn khói vị trí khác rồi.??
Thân

Update rồi mà bạn, trên cái thanh ngang đấy bạn vào Giao diện -> Trạng thái menu nhé

C25DBF30DDC0EE92CA0E8D0B31E433CD0A8EF18D1072699A4DD3757C2081693A

Coi lai dum tui di chu thot oi tui gia han 1 thang ma dung duoc co nua thang ak

Lỗi này có thể do server, mình sẽ khắc phục sớm, nếu bạn dùng ver 1 thì có thể bị lỗi này

bác gia hạn giúp em nhé.
Serial: CFFB0CD15E2EE1CA731F0B346B1EB17F276D293834B801C9B88608BA77E75C7C
WMZ: Z155771284457
Thời hạn: 2 tháng
Thanks bác

từ hôm qua đến giờ hay bị cái này quá bạn xem hộ mình cái

đã buzz yahoo , đang giữ nguyên hiện trường :binhsua160:
mỗi lúc ấn F2 để về giao diện chính thì hay bị đang thêm list job cũng bị cả 2 máy đều bị lỗi này

đã buzz yahoo , đang giữ nguyên hiện trường :binhsua160:
mỗi lúc ấn F2 để về giao diện chính thì hay bị đang thêm list job cũng bị cả 2 máy đều bị lỗi này

Bạn bấm vào cái chữ màu xanh what data do this... rồi chụp ảnh đó cho mình coi nhé. Mình sang kỳ 2 rồi, bắt đầu đi học rồi nền ko onl đc nhiều, sẽ cố găng suport sớm nhất có thể.

Đã chụp

Lỗi này mình cũng chưa gặp bao giờ, có lẽ chỉ xảy ra trên XP.

Trước mắt có 2 hướng thế này
- Download file mshtml.dll tại http://www.dll-files.com/mshtml.zip?0WHiRBWGlV và quăng vào system 32 (nhớ backup)
- Xem trong thư mục tool có file SSJM.EXE.BACKUP, bạn bỏ đuôi BACKUP đi, đây là phiên bản ngay trước bản mới nhất. (nếu vẫn lỗi thì có thể do win)

Last edited by a moderator:
Lỗi này mình cũng chưa gặp bao giờ, có lẽ chỉ xảy ra trên XP.

Trước mắt có 2 hướng thế này
- Download file mshtml.dll tại http://www.dll-files.com/mshtml.zip?0WHiRBWGlV và quăng vào system 32 (nhớ backup)
- Xem trong thư mục tool có file SSJM.EXE.BACKUP, bạn bỏ đuôi BACKUP đi, đây là phiên bản ngay trước bản mới nhất. (nếu vẫn lỗi thì có thể do win)
Dùng bản Backup chưa bị lỗi tí nào

Vậy có lẽ lỗi do win rồi, bạn thử với file mshtml.dll nhé

Phiên bản sau bác thớt thêm cái báo hiệu âm thanh vào cái đếm ngược giờ trong Simple View đi ạ, mỗi lần làm xong bấm vào đó rồi lăn quay ra ngủ, tưởng nó có kêu báo cho mình biết, ai ngờ tỉnh dậy chỉ thấy nó chớp chớp :binhsua123: Vs lại có cách nào để khi mình bấm vào nút Copy All Urls thì nó tự động tạo báo cáo và paste vào khung luôn, mình khỏi cần bấm phím tắt ko ta ( cái này gọi là đc voi đòi hai bà trưng ) :binhsua146:

Phiên bản sau bác thớt thêm cái báo hiệu âm thanh vào cái đếm ngược giờ trong Simple View đi ạ, mỗi lần làm xong bấm vào đó rồi lăn quay ra ngủ, tưởng nó có kêu báo cho mình biết, ai ngờ tỉnh dậy chỉ thấy nó chớp chớp :binhsua123: Vs lại có cách nào để khi mình bấm vào nút Copy All Urls thì nó tự động tạo báo cáo và paste vào khung luôn, mình khỏi cần bấm phím tắt ko ta ( cái này gọi là đc voi đòi hai bà trưng ) :binhsua146:

Thế này chắc phải design tool riêng cho bạn rồi :)).
Còn cái báo cáo thì bạn cài add on copy URL theo đây nhé. Sau khi copy url bạn click vào ô báo cáo và nhấn phím tạo report (mặc định là capslock). Report sẽ tự được tạo và paste luôn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week