Spam vẫn còn tiếp tục trong box captcha

Status
Not open for further replies.
Một topic đã tồn tại khá lâu mà vẫn chưa bị phát hiện là spam.
nó vẫn được tính post cho các thành viên mặc dù toàn những bạn 8 lung tung không đúng .có thể đây là do chủ ý của mod.
đã có box chat mà các bạn vẫn vào đây 8 thì cần box chat làm gì
nếu đây là topic nói chuyện phím thì không nên tính post của các super spam
đề nghị admin xử lý gấp .
[h=1]Nhật kí Hội 8 Cạp Lầu [ Chap 1 ] =))[/h]đây thật ra là cái thớt chém gió nhảm .
http://mmo4me.com/showthread.php?49940-Nhat-ki-Hoi-8-Cap-Lau-Chap-1-/page11
tạo điều kiện cho các super spam có cơ hội lên chức .
dường như chủ thớt có quan hệ bà con họ hàng vớt mod mirinda nên ko bị band ha ha
mod làm ăn bao che như thế này thì nên nghĩ việc đi
còn nữa mod mirinda chuyên gia chặc chém band nick những thành viên mới đến mà ko giải thích lời nào.
làm mod mà coi các thành viên mới không ra gì vậy có phải là có đạo đức hay không.muốn cho forum hoạt động tốt thì các bạn phải biết tôn trọng thành viên mới chứ.hãy xem các forum khác họ được quý mến là nhờ họ đối xử tốt với thành viên.còn cứ tình hình mà chặc chém newbie còn tồn tại thì sẽ không có thành viên nào quý mến forum và dẫn đến scam nhiều hơn.và sẽ hết thành viên nào muốn đăng ký vào forum sẽ không còn chổ đứng đâu.

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
Sao bik là nó hay thế đại ca=)) Pr0 qoá hâm mô gúm.........
con người dù có thay hình đổi dạng , nhưng tính tình + lối nói chuyện đối xử nhân thế ko sửa dc đâu em .

Thông báo : tất cả anh chị em nghe lời luke ngưng tranh luận ở đây , tranh thủ lao động kiếm $ , lúc nghỉ ngơi thì vào topic nhật kí giãi bày tâm sự . Còn tên knight9x cùng với topic này mặc nó mún nói j thì nói , chả ai để ý đến nó đâu , để mod , admin giải quyết . Mình ko có khả năng . Hết

Upvote 0

truongduy911

Banned
Reactions
694
MR
0.000
forum như trym ai cũng clone nick vô đối mod cũng clone nick chứ nói gì mem .nực cười =))
:binhsua72:

người ta clone nick vi mục đích tốt đẹp, còn bạn clone vì mục đích gì ko biết nhưng lập cái 2pic này là thấy hâm rồi đó, chẳng cần bik clone nick của ai nhưng mục đích đả kích, chửi bậy như vậy thì có sự khác nhau ko?:binhsua08:

Upvote 0

bluegood

Banned
Reactions
1
MR
0.000
con người dù có thay hình đổi dạng , nhưng tính tình + lối nói chuyện đối xử nhân thế ko sửa dc đâu em .

Thông báo : tất cả anh chị em nghe lời luke ngưng tranh luận ở đây , tranh thủ lao động kiếm $ , lúc nghỉ ngơi thì vào topic nhật kí giãi bày tâm sự . Còn tên knight9x cùng với topic này mặc nó mún nói j thì nói , chả ai để ý đến nó đâu , để mod , admin giải quyết . Mình ko có khả năng . Hết
ha ha đang chờ admin vào xóa topic ấy đi đây,đổi mod khác đi, tụi bây cùng 1 phe cả :binhsua72:

Upvote 0

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.700
Bực mình rồi nha. Vote ban. Miễn bàn nữa. Mod vào xử lý thằng thớt này đi

Upvote 0

4Tin

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
làm sai bị người khác phỉ nhổ ko có gì là sai ? Nhưng sai lầm lớn nhất là cứ thích cãi lại lời nói đúng của ng khác . Chủ thớt là 1 điển hình , cái kiểu con người như bạn càng nói càng lộ rõ là mình bị não :| người ta đã đưa lý do chính đáng rồi mà cứ cãi , đúng là ăn cơm với Shit nó có khác . Còn prokignt9x gì đó các bác đừng nhắc nữa , nó ko phải là con người đâu . Thằng đó nó sống nhục lắm , đàn ông gì mà còn thua con D O G nữa . kệ nó đi , đời nó 20 năm sau chả biết hạnh phúc ở đời này là gì đâu :|

Upvote 0

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
ha ha đang chờ admin vào xóa topic ấy đi đây,đổi mod khác đi, tụi bây cùng 1 phe cả :binhsua72:

Yêu cầu cần người dạy con do.g này.D.og mà không được dạy đàng hoàng thì thường hay cắn bừa lắm.clone nick thì nên dựa cột mà nghe.Hay là đi đọc luật trong 4rum và cách tình post đi nhá rùi lên tiếng(*** bít mày có bít đọc tiếng người không nữa).
Mà tao nghi mà là uytinlagi nên dám mở miệng như thế.Cái loại mõm do.g như mày nói *** ai thèm nghe đâu.
1 topic bi delete sẽ xáo hết số post trong topic đó nha do.g.Chắc có xương mày mới hỉu ra nhĩ
Tao nghĩ mày dc sinh ra bằng lổ hâu môn nên mới thông minh cỡ đó

Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Box đó tôi quản lí , tôi chịu trách nhiệm trong box,chưa tới lượt bạn chõ vào đâu bluegood, Cẩu Đầu Trảm !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week