Spam vẫn còn tiếp tục trong box captcha

Status
Not open for further replies.
Một topic đã tồn tại khá lâu mà vẫn chưa bị phát hiện là spam.
nó vẫn được tính post cho các thành viên mặc dù toàn những bạn 8 lung tung không đúng .có thể đây là do chủ ý của mod.
đã có box chat mà các bạn vẫn vào đây 8 thì cần box chat làm gì
nếu đây là topic nói chuyện phím thì không nên tính post của các super spam
đề nghị admin xử lý gấp .
[h=1]Nhật kí Hội 8 Cạp Lầu [ Chap 1 ] =))[/h]đây thật ra là cái thớt chém gió nhảm .
http://mmo4me.com/showthread.php?49940-Nhat-ki-Hoi-8-Cap-Lau-Chap-1-/page11
tạo điều kiện cho các super spam có cơ hội lên chức .
dường như chủ thớt có quan hệ bà con họ hàng vớt mod mirinda nên ko bị band ha ha
mod làm ăn bao che như thế này thì nên nghĩ việc đi
còn nữa mod mirinda chuyên gia chặc chém band nick những thành viên mới đến mà ko giải thích lời nào.
làm mod mà coi các thành viên mới không ra gì vậy có phải là có đạo đức hay không.muốn cho forum hoạt động tốt thì các bạn phải biết tôn trọng thành viên mới chứ.hãy xem các forum khác họ được quý mến là nhờ họ đối xử tốt với thành viên.còn cứ tình hình mà chặc chém newbie còn tồn tại thì sẽ không có thành viên nào quý mến forum và dẫn đến scam nhiều hơn.và sẽ hết thành viên nào muốn đăng ký vào forum sẽ không còn chổ đứng đâu.

bluegood

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Sao đầu óc bạn cứng như đá thế... đã nói là Delete... Delete... Delete...Delete...Delete... bạn có hiểu gì về Delete là gì không vậy??? Delete có nghĩa là remove tất cả những gì trong topic đó đó... cả thanks... cả post... hiểu chưa vậy... không hiểu nữa thì tui potay với bạn rồi...:binhsua104::binhsua104:
chỉ là những lời biện minh vô ích thôi .tại sao lại không lập topic trong box chat đó

Upvote 0
Nếu mà lập trong box chat thì có khi lại ko bị delete đó :))
Mà ae dân capcha thì có 1 nơi để giao lưu có gì mà chú xoắn thế nhỉ.
giao lưa sao cả ngày thế bạn các bạn khác sao không giao lưu chỉ toàn những mem chém gió thôi ,chém cả ngày thì sao không giành thời gian cap cap ,dân cap thời gian đâu mà chém gió chứ ,thế mà cũng nói

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
1 nhà thanh niên nơi các bạn cùng rèn luyện và làm quen với nhau
1 ổ tệ nạn với 1 lũ rảnh hơi ngồi chửi nhau rồi chửi thề bla bla...
Đó là ví dụ của 1 topic nhật kí với 1 topic chuyên spam :))
Bạn thấy nó giống nhau à :))

Upvote 0
giao lưa sao cả ngày thế bạn các bạn khác sao không giao lưu chỉ toàn những mem chém gió thôi ,chém cả ngày thì sao không giành thời gian cap cap ,dân cap thời gian đâu mà chém gió chứ ,thế mà cũng nói

THế thì bạn ko phải dân capcha rồi, :))
dân capcha bữa nay vì thằng pix điên nên đâm ra rảnh rỗi,nên mới qua 8 giao lưu chứ. nếu mà pix ổn đinh thì 8 làm gi hả.
mà có lẽ vì tốc độ tám của các bác dân capcha quá cao nên số page tăng nhanh khiến bạn chóng mặt nên tỏ ra ganh gét thế thôi.

Upvote 0

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
Mình ko tham gia topic đó. Nhưng mình thấy có sao đâu. Có 1 nơi cho ae giao lưu ko tốt hả. Dù sao 4rum cũng là nơi giao lưu thôi. Mà rốt lại thì sau 100 pages, Mod cũng sẽ del, làm gì tính post. Còn nếu mấy bạn ko hài lòng, thì có thể yêu cầu các bạn trong topic đó ngừng lun việc thanks lun. Vài cái cm thôi, sao có ng khó tính thế nhỉ :|

topic có rules rõ ràng rồi, ko thanks, ko tính post. Còn bác chủ pic này bảo là "ko tính post ai có hứng spam?" thì mình hơi ngượng thay cho bác ấy thật.
captcha dạo này khó khăn, nên a e box cap cần chỗ để trò chuyện, đơn giản thế thôi. Giúp mem gắn kết lại hơn, vì có những vấn đề ngại nói trong những topic chính thức.
PS: nếu bác chủ thớt này không có lời xin lỗi chính thức nào thì sẽ bị chém dài dài đó. Box cap spam siêu khủng mà!!há há.

Upvote 0
bạn cũng spam vô đối nhỉ lên đến 800post chỉ sao ít ngày.bó táy chém gió vãi

Ông nội là tổ sư lỳ rồi... Delete thì làm gì còn nữa... để tui chịu khó giải thích cho bạn hiểu nha! :binhsua76:

100 page sẽ delete: Ban đầu bạn có 200 post nha... vậy trong 100 page đó bạn post được bao nhiêu bài??? 1 page bạn post được bao nhiêu bài...đừng nói với tui là 1 page 1 mình bạn post 10 bài nha... vậy nên tối đa 100 page bạn chỉ post được 150 post là cùng. --> sau 100 page post của bạn = 350 :binhsua06:

Và sau 100 page sẽ delete topic... vậy là 150 post của bạn sẽ bị xóa hết... bạn sẽ trở lại post = 200... vậy thì còn cái post nào đâu... :binhsua08:

Điều 2 là: Lập ở đó là để dành riêng cho anh em captcha xả stress... nếu lập ở box chat thì sẽ có được mấy anh em captcha vào hả??? --> bạn quá chậm hiểu

Upvote 0
Ông nội là tổ sư lỳ rồi... Delete thì làm gì còn nữa... để tui chịu khó giải thích cho bạn hiểu nha! :binhsua76:

100 page sẽ delete: Ban đầu bạn có 200 post nha... vậy trong 100 page đó bạn post được bao nhiêu bài??? 1 page bạn post được bao nhiêu bài...đừng nói với tui là 1 page 1 mình bạn post 10 bài nha... vậy nên tối đa 100 page bạn chỉ post được 150 post là cùng. --> sau 100 page post của bạn = 350 :binhsua06:

Và sau 100 page sẽ delete topic... vậy là 150 post của bạn sẽ bị xóa hết... bạn sẽ trở lại post = 200... vậy thì còn cái post nào đâu... :binhsua08:

Điều 2 là: Lập ở đó là để dành riêng cho anh em captcha xả stress... nếu lập ở box chat thì sẽ có được mấy anh em captcha vào hả??? --> bạn quá chậm hiểu
toàn là 1 sự biện minh vô ích .

Upvote 0
1topic ko tính post, và cấm lun thanks thì việc gì phải xoắn nhỉ
Cũng chẳng liên quan gì đến chủ thớt :| Tính khí như chủ thớt chắc vào làm quen cũng chẳng ai dám hello =))
Mà chỉ có ~ người có cái suy nghĩ : Càng spam ==> Càng mau thành pro ==> Càng dễ scam
Mới nghĩ ai cũng vậy :))

Upvote 0
aaaaaaaa... chú này chắc là bạn uytinlagi đó anh em ơi... hay chính xác ra gọi thẳng ra chú này chính là pro_knight9x đi cho rõ nhỉ... vì cách nói chuyện y chang :binhsua168::binhsua168::binhsua168:

Upvote 0

thôi a e về thôi đê, nói chiện với mấy tay này coi mòi khó. Giải thích đến thế mà không hỉu thì bó gò bó cẳng bó chăn chiếu mền gối luôn rồi. đúng rảnh mà.

Upvote 0
1topic ko tính post, và cấm lun thanks thì việc gì phải xoắn nhỉ
Cũng chẳng liên quan gì đến chủ thớt :| Tính khí như chủ thớt chắc vào làm quen cũng chẳng ai dám hello =))
Mà chỉ có ~ người có cái suy nghĩ : Càng spam ==> Càng mau thành pro ==> Càng dễ scam
Mới nghĩ ai cũng vậy :))

bluegood... Đây là thằng knight9x đó anh em ơi... nó đã quay lại rồi... nó clone nick đó... :binhsua02:

Upvote 0
1 số dân capcha đích thực thì cày chết xác còn có 1 số đi chém gió vãi đạn,những ngường này toàn biện minh cho những gì mình làm

1 nhà thanh niên nơi các bạn cùng rèn luyện và làm quen với nhau
1 ổ tệ nạn với 1 lũ rảnh hơi ngồi chửi nhau rồi chửi thề bla bla...
Đó là ví dụ của 1 topic nhật kí với 1 topic chuyên spam :))
Bạn thấy nó giống nhau à :))
1 số dân capcha đích thực thì cày chết xác còn có 1 số đi chém gió vãi đạn,những ngường này toàn biện minh cho những gì mình làm,tốt nhất nên đóng topic ,hay là bác mirinda cũng tham gia trong đó nhỉ,=))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,979
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week