Spam vẫn còn tiếp tục trong box captcha

Status
Not open for further replies.
Một topic đã tồn tại khá lâu mà vẫn chưa bị phát hiện là spam.
nó vẫn được tính post cho các thành viên mặc dù toàn những bạn 8 lung tung không đúng .có thể đây là do chủ ý của mod.
đã có box chat mà các bạn vẫn vào đây 8 thì cần box chat làm gì
nếu đây là topic nói chuyện phím thì không nên tính post của các super spam
đề nghị admin xử lý gấp .
[h=1]Nhật kí Hội 8 Cạp Lầu [ Chap 1 ] =))[/h]đây thật ra là cái thớt chém gió nhảm .
http://mmo4me.com/showthread.php?49940-Nhat-ki-Hoi-8-Cap-Lau-Chap-1-/page11
tạo điều kiện cho các super spam có cơ hội lên chức .
dường như chủ thớt có quan hệ bà con họ hàng vớt mod mirinda nên ko bị band ha ha
mod làm ăn bao che như thế này thì nên nghĩ việc đi
còn nữa mod mirinda chuyên gia chặc chém band nick những thành viên mới đến mà ko giải thích lời nào.
làm mod mà coi các thành viên mới không ra gì vậy có phải là có đạo đức hay không.muốn cho forum hoạt động tốt thì các bạn phải biết tôn trọng thành viên mới chứ.hãy xem các forum khác họ được quý mến là nhờ họ đối xử tốt với thành viên.còn cứ tình hình mà chặc chém newbie còn tồn tại thì sẽ không có thành viên nào quý mến forum và dẫn đến scam nhiều hơn.và sẽ hết thành viên nào muốn đăng ký vào forum sẽ không còn chổ đứng đâu.

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
1 số dân capcha đích thực thì cày chết xác còn có 1 số đi chém gió vãi đạn,những ngường này toàn biện minh cho những gì mình làm,tốt nhất nên đóng topic ,hay là bác mirinda cũng tham gia trong đó nhỉ,=))

Bác này hồi sáng đi spam 10 topic bị mirinda banned nick đây mà... chính xác chưa bạn ChienNguyen hỷ.. :binhsua08:

Upvote 0
bạn ko còn gì để nói sao. Bạn có thấy là mình quá cố chấp ko? mình nghĩ bạn nên edit lại comment và có lời xin lỗi đi, nếu ko thì ...........:binhsua72:
xin lỗi à ,tức cười ,

---------- Post added at 06:21 PM ---------- Previous post was at 06:20 PM ----------

Bác này hồi sáng đi spam 10 topic bị mirinda banned nick đây mà... chính xác chưa bạn ChienNguyen hỷ.. :binhsua08:
ồ hết người này đến ngừoi khác nhỉ..bạn là vua vu khống ngươi khác hả.spam là spam,

Upvote 0
tức cười quá ,,,,,,,,,,=))nói mà không có bằng chứng

Muốn tui gép thêm cho bạn nick nào nữa nói ra luôn đi... gép bạn vào vì chỉ có những nick clone của knight9x... ChienNguyen... uytinlagi... mới có hành động trả thù vặt như vầy thôi... =))=))=))=))

Upvote 0

thaohien

Senior
Reactions
178
MR
0.000
thế rốt cục bạn là ai,thù hằn gì mod hay thấy topic 8 ko hợp lý thì nói thẳng ra bằng cái nick chính ấy,phải đi clone mọi người khinh

Upvote 0
thế rốt cục bạn là ai,thù hằn gì mod hay thấy topic 8 ko hợp lý thì nói thẳng ra bằng cái nick chính ấy,phải đi clone mọi người khinh

Thôi... tạm biệt chú em nó đi bạn... cái loại tiểu nhân chuyên đi clone nick thì kệ tụi nó đi... (:|(:|(:|

Chúc chú bluegood ở lại tự kỉ đi nhé tiểu nhân bluegood
=))=))=))

Upvote 0

lovetronvo

Banned
Reactions
84
MR
0.000
@bluegood : mi câm mồm cho ta nhé:m030:... nhà mi ko có xương cho mi ăn nên mi cắn càn à:binhsua72:!...Ta là dân catpcha đây.Ta cũng hay tán dóc đây. 1 ngày làm việc trên 10h đây...Mà đã lên cái chức gì đâu:binhsua75:..Mi có 2 cái tội:...Newbie mà tỏ ra NGU HIỂM.....Ganh ghét với người trong cộng đồng...Mi có điên thì cứ capt 10h/10h đi cho nó dẻo tay..=))..cái chỗ để AE ta vào xả stress relax cổ tay sau khi làm việc mà mi cũng chõ cái mõm nhọn của mi vào:binhsua08:..Nếu mi là phụ nữ thì mi là mỏ nhọn..nếu mi là đàn ông thì là đồ đàn bà=))..
@All: AE giải tán đi ko nó có cớ mà cắn đấy:):binhsua75:

Upvote 0

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Các bác ơi Top Pix đó Đc Sự Đồng ý Của Mod nên mới TỒn tại......Cái đó zành cho A-E Buồn vào 8 lúc ko cạp đc thôi....Chứ ko Mang Tính Spam để lên bài Đầu các bác:D...........

Upvote 0

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
thôi đề nghị các bác hạ hỏa, không nói nhiều nữa. @bluegood cậu chắc cũng đã hiểu rồi chứ. lần sau có post gì thì nên suy nghĩ kĩ nhá. topic này dừng được rồi các bác ạ, mỗi bác thêm một câu nữa khéo mà lại chửi nhau bây giờ. lúc đó mod ban thì lại cãi.

Upvote 0
Thôi... tạm biệt chú em nó đi bạn... cái loại tiểu nhân chuyên đi clone nick thì kệ tụi nó đi... (:|(:|(:|

Chúc chú bluegood ở lại tự kỉ đi nhé tiểu nhân bluegood
=))=))=))
dể hiểu quá mà ,toàn những mem chém gió đi biện minh,mem captcha là quá nhiều mà ở đây toàn là các bạn 8 đi biện minh cho hành động của mình vãi quá đó=))
tốt nhất là đóng topic đó đi không nói nhiều

Upvote 0
dể hiểu quá mà ,toàn những mem chém gió đi biện minh,mem captcha là quá nhiều mà ở đây toàn là các bạn 8 đi biện minh cho hành động của mình vãi quá đó=))
tốt nhất là đóng topic đó đi không nói nhiều

Lấy nick chính vào mà Tranh zớii cải:)) mà topic đó là Công khai ko phải trốn tránh mà bác:D Bác thấy cái tên là Đủ Pix đó là rom 8 rồi:D....vs Lại ai cũng 8 đc đâu riêng lẻ ai mà zànnhh để lên màu Nick:(....Mà giờ nick có màu gì cũng chẳng ăn thua ở 4rum nửa rồi:Z....Bác muốn Tạo Sự nổi dậy cho các bác spam bài lên màu thì cứ Việc=)) cố lên:binhsua79:

Upvote 0

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
woa , knight9x , bạn nên đi chết cho bớt nhục nhe , hoho . Bạn sống mà lười biếng , ko lao động , sống = cách đi ăn cướp , bị người đời chửi rủa , coi bạn như hủi , xa lánh bạn ko ai chơi với bạn thì bạn lại nảy sinh tính ghen ăn tức ở khi thấy mọi người là bạn bè tốt của nhau . Loại như bạn ko vào nhà tù sám hối lỗi lầm thì ra đường sớm muộn cũng gặp tai nạn xe tải hung ah , nói thiệt lun đó ;))

Upvote 0
woa , knight9x , bạn nên đi chết cho bớt nhục nhe , hoho . Bạn sống mà lười biếng , ko lao động , sống = cách đi ăn cướp , người đời chửi rủa , coi bạn như hủi , xa lánh bạn ko ai chơi với bạn thì bạn lại nảy sinh tính ghen ăn tức ở khi thấy mọi người là bạn bè tốt của nhau . Loại như bạn ko vào nhà tù sám hối lỗi lầm thì ra đường sớm muộn cũng gặp tai nạn xe tải hung ah , nói thiệt lun đó ;))

Sao bik là nó hay thế đại ca=)) Pr0 qoá hâm mô gúm.........

Upvote 0
woa , knight9x , bạn nên đi chết cho bớt nhục nhe , hoho . Bạn sống mà lười biếng , ko lao động , sống = cách đi ăn cướp , bị người đời chửi rủa , coi bạn như hủi , xa lánh bạn ko ai chơi với bạn thì bạn lại nảy sinh tính ghen ăn tức ở khi thấy mọi người là bạn bè tốt của nhau . Loại như bạn ko vào nhà tù sám hối lỗi lầm thì ra đường sớm muộn cũng gặp tai nạn xe tải hung ah , nói thiệt lun đó ;))
forum như trym ai cũng clone nick vô đối mod cũng clone nick chứ nói gì mem .nực cười =))
:binhsua72:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn