[SOLVED]Hỏi về PP 1 lần cuối cùng mong các anh chị vào giúp đỡ!

Reactions
0
MR
0.000
Em có một acc PP đã xác nhận đầy đủ và đã nhận tiền đc vài lần, nhưng lỡ may nó limit vĩnh viễn mất rồi.

Thẻ xác nhận trong acc PP này là thẻ visa ACB.

Bây giờ em reg một acc PP khác và làm một cái thẻ visa Techcombank thì em có thể dùng thẻ này để xác nhận tài khoản mới không?

Và làm như vậy có vấn đề gì không? Vì cùng là tên em cả.

Em cảm ơn!

Last edited by a moderator:
Mình dùng nguyên info cũ và lại bị limit. Bạn nên thêm một chữ cái ở tên hay địa chỉ trong acc paypal cho khác đi.

Mình dùng nguyên info cũ và lại bị limit. Bạn nên thêm một chữ cái ở tên hay địa chỉ trong acc paypal cho khác đi.
Bạn có thể nói rõ cho mình đc không. Nếu thay info khác thì có rút tiền về ngân hàng đc không. Mà quên cái thẻ techcombak có rút đc từ pp ko nhỉ

- - - Updated - - -

chắc là ko, phải gỡ cái acc kia đi, chứ pp nó cũng lưu cái info của bạn rồi, trừ khi thay info khác
acc PP kia mình bị limit vĩnh viễn rồi. không remove thẻ ACB đc bạn ak. Giờ mình không biết làm sao cả

- - - Updated - - -

Ra ngân hàng làm lại cái thẻ ACB mới rồi add vào PP mới! :binhsua17:
Làm lại thẻ khác thì info vẫn là của mình mà bạn. mà làm lại thẻ khác vẫn đc ak.

Không phải là thay info khác bạn ơi. Vẫn info cũ nhưng nên thêm chữ cái vào Tên hay địa chỉ, nếu dùng info cũ 100% chắc chắn limit

VD : cungchithethoi==>cungchithethoii

1 lần cuối giúp em

Không phải là thay info khác bạn ơi. Vẫn info cũ nhưng nên thêm chữ cái vào Tên hay địa chỉ, nếu dùng info cũ 100% chắc chắn limit

VD : cungchithethoi==>cungchithethoii

Giúp em lần cuối: tên em là Trần Tuấn Anh vậy giờ phải điền sao để rút tiền về ngân hàng bình thường hả anh

Giúp em lần cuối: tên em là Trần Tuấn Anh vậy giờ phải điền sao để rút tiền về ngân hàng bình thường hả anh

Khi đăng ký tài khoản:
First name : TUAN ANH
Last name : TRAN

Khi add bank, withdraw thì tên sẽ hiển thị:

TRAN TUAN ANH => account name

----------------------------
bổ sung thêm ý cho comment của LCFC

Khi đăng ký tài khoản paypal mới.
Mục chọn loại tài khoản : Chọn premier nếu trước đó bạn sử dụng personal

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics