Waiting for Answer [SOLVE] lehung, của clone lehung228, gialinh771, haiyen117.

Status
Not open for further replies.
lehung đâu vào đi nào lại nic clone tiếp tục kia kìa
mọi người chuẩn bị hóng sắp có bạn sell code offers tiếp joi đây ;))
- - - Updated - - -

ai trã công cho bạn để làm việc này

đồng ý cả 2 tay với cậu luôn

Năm ngoái, có một bạn hack nick yahoo của bạn Lehung này, scam của mình 3LR, sau đó mình inbox cho bạn Le Hung, bạn ấy đã trả lại cho mình 3LR đấy. Mình không nghĩ là bạn Lehung đi scam mọi người

ông biết thì ông phán nha!!! ko biết thì lượn chỗ khác đừng ở đó mà phán bừa!!! :binhsua08:
Cứ thế đấy làm eo j nhau

Last edited by a moderator:
Chào mọi người, sau một thời gian quan sát hành vi và điều tra lehung, hôm nay mình chính thức Report lehung là chính là Clone Nick của Scammer.

Đầu tiên là danh sách các Clone của Scammer.

gialinh711 = haiyen177 = lehung228

Bằng chứng chứng minh 3 người này là một đều là xài chung 1 YH.

Bằng chứng Scammer

http://mmo4me.com/showthread.php?99...hone-0973503883-lua-dao&highlight=le_hung_228

Mối liên kết giữa lehung và gialinh711.

Đều tên có tài khoản tên là Le Dinh Hung, và chung số tài khoản đông á là 0102132326(Le Dinh Hung).

Mình đã chụp hình 1 đoạn thông tin tại Topic Scam để kiểm chứng.

Và đây là thông tin các tài khoản của lehung

Các bạn nhìn vào 2 dấu khoanh đỏ các bạn sẽ thấy tài khoản VCB và EAB lehung cung cấp cho mình để chuyển tiền hoàn toàn trùng khớp với tên và số tk của Scammer gialinh771.

Mình đã check 2 tài khoản VCB và EAB hoàn toàn trùng tên là Le Dinh Hung

Đây là YH của lehung.

Mình đã kiểm tra rất cẩn thận, hoàn toàn đúng YH 100%.

Còn thêm nữa là tại Topic này.

http://mmo4me.com/showthread.php?109605-Sell-code-site-offers-gia-20-tang-domain

lehung lấy sử dụng site demo offers là chjckencpa.com hoàn toàn trùng hợp với site của gialinh771 nhận là site của mình.

Mình đã được lehung cho xem Panel Admin đầy đủ của chjckencpa.com vậy chính xác là lehung là chủ của site này.

Kết lại lehung là một Members cũ của 4rum đã tham gia 4rum rất lâu rồi qua nhiều vụ Scam, cứ Fake IP Clone nick nhiều lần nhưng đều bị BAN hết.

Đầu tiên là nick lehung228(4/2011), gialinh771(8/2012), haiyen177(8/2012),lehung(3/2013).

Kịch bản của lehung Scam từ trước nhưng vì vẫn muốn kiếm thêm $$$ lehung đã đợi 1 thời gian cho các Topic khác lắng xuống và không còn ai nhớ mới Reg nick và mở Topic mới để buôn bán Site Offers tiếp.
Topic Sell Code Offer của gialinh771.

http://mmo4me.com/showthread.php?86...-sonic-sr-cpaled-gia-20&highlight=le_hung_228

Tổng hợp tất cả các sự việc trên, MOD hãy xem xét và BAN nick lehung vì là Scammer và đồng thời là Clone Nick của Scammer !!!

Chào Thớt ! Mình là chủ topic http://mmo4me.com/showthread.php?99...hone-0973503883-lua-dao&highlight=le_hung_228 . Thực sự thì trước Tết mình có mua 1 acc Sonic của Gialinh711, balance bao nhiêu mình cũng ko nhớ rõ nữa, nói chung thỏa thuận giao dịch là check hàng từ tháng 10 đến tháng 12 ( net sonic hồi đó pay net 60 , nghĩa là khoảng tháng 2 sẽ pay) là hơn min pay. Do lúc đó cũng gần Tết mình bận nhiều việc quá, nên cũng ko check kĩ, sau này tới kì pay của Sonic mình ko thấy $ đâu, thì mới đi check lại từ tháng 10~11 là acc đã đủ payment rồi , call cho Gialinh711 thì bảo là : " à ờ , tớ ko biết đâu nhé...", chat yahoo ko reply, đã vậy còn thách mình report. Nhưng khoảng đầu tháng 4 mình mới nhận đc tiền từ acc của Gialinh711 . Vậy nay mình xác nhận là gialinh711 ko scam mình. Chỉ là có thái độ hơi giống scam nên mình bức xúc thôi! Giờ Gialinh711 đã xin lỗi, mod del giùm mình topic http://mmo4me.com/showthread.php?12...71-haiyen117&p=2669522&viewfull=1#post2669522 nhé!
Thanks!

Mọi người chờ nốt bichthuan538 chụp lock chát nữa chứng minh nick tôi không scam nữa nhé, để rồi xem thớt có j để nói.

Chào Thớt ! Mình là chủ topic Thực sự thì trước Tết mình có mua 1 acc Sonic của Gialinh711, balance bao nhiêu mình cũng ko nhớ rõ nữa, nói chung thỏa thuận giao dịch là check hàng từ tháng 10 đến tháng 12 ( net sonic hồi đó pay net 60 , nghĩa là khoảng tháng 2 sẽ pay) là hơn min pay. Do lúc đó cũng gần Tết mình bận nhiều việc quá, nên cũng ko check kĩ, sau này tới kì pay của Sonic mình ko thấy $ đâu, thì mới đi check lại từ tháng 10~11 là acc đã đủ payment rồi , call cho Gialinh711 thì bảo là : " à ờ , tớ ko biết đâu nhé...", chat yahoo ko reply, đã vậy còn thách mình report. Nhưng khoảng đầu tháng 4 mình mới nhận đc tiền từ acc của Gialinh711 . Vậy nay mình xác nhận là gialinh711 ko scam mình. Chỉ là có thái độ hơi giống scam nên mình bức xúc thôi! Giờ Gialinh711 đã xin lỗi.
Thanks!

Không phải chỉ là tội lừa đảo mà còn là tội Clone nick của lừa đảo trước Clone 3 nick bây h thêm 1 nick nữa, vậy tại sao nếu mấy nick kia nếu nói không lừa đảo mà vẫn bị BAN, không chỉ mình bạn bị lừa đảo mà còn nhiều người khác bị, account có vấn đề thì bị BAN và nick Clone của Account bị BAN cũng phải bị trừng trị thích đáng, luật 4rum đã đưa ra như vậy.

thức đêm xem vụ này thôi thớt đâu joi vào đi thôi

Bạn cứ ở đó mà Clone nick đi tôi đã nhờ MOD Check dùm bạn là Clone nick của Earncashfree, chuẩn bị tui đưa Proof lên cho mà xem, ở đó mà Clone nick.

Không phải chỉ là tội lừa đảo mà còn là tội Clone nick của lừa đảo trước Clone 3 nick bây h thêm 1 nick nữa, vậy tại sao nếu mấy nick kia nếu nói không lừa đảo mà vẫn bị BAN, không chỉ mình bạn bị lừa đảo mà còn nhiều người khác bị, account có vấn đề thì bị BAN và nick Clone của Account bị BAN cũng phải bị trừng trị thích đáng, luật 4rum đã đưa ra như vậy.

Những ai bị nữa nào cậu kêu vào hết đi, còn không dám đưa nick thật ra để repost thì chỉ là cờ hó cắn trộm

Mình cũng ko có ý kiến gì, chỉ là post lên để chứng minh gialinh711 ko scam mình thôi !

Bạn cứ ở đó mà Clone nick đi tôi đã nhờ MOD Check dùm bạn là Clone nick của Earncashfree, chuẩn bị tui đưa Proof lên cho mà xem, ở đó mà Clone nick.

cứ kêu đi nhé nếu người Clone nic thì là bạn đó chứ không phải tôi nhé vì thấy cậu nói người ta như thế nên cm đó làm gì nào,,,,tạo uy tín để sell code á hay ừ ;)) :))

Mọi người chờ nốt bichthuan538 chụp lock chát nữa chứng minh nick tôi không scam nữa nhé, để rồi xem thớt có j để nói.

Mày cứ đợi đó đi Clone Nick thì mày cũng ra đi thôi. Bằng chừa vừa lừa đảo vừa Clone Nick mày chạy đường nào. MOD vô xử lý đi nào.

Mình cũng ko có ý kiến gì, chỉ là post lên để chứng minh gialinh711 ko scam mình thôi !

ở đây bạn ấy muốn hạ uy tín của lehung để chuẩn bị sell code thôi cậu
đầu tiên là cái này mmo4me.com/showthread.php?127406-Code-Offer-cho-admin-viet
sau đó là tố lehung scam

Mày cứ đợi đó đi Clone Nick thì mày cũng ra đi thôi. Bằng chừa vừa lừa đảo vừa Clone Nick mày chạy đường nào. MOD vô xử lý đi nào.

Tao nói cho mày biết, ban đầu cái nick lehung228 bị nó dò đc pas đi scam nhưng tao trả lại cho người bị scam luôn. Khi đó tao nghĩ cũng ko cần thiết cái nick nên để repost chứ không nhờ unban. Còn cái nick sau cũng thế. Còn cờ hó như mày thì chỉ có cắn trộm chứ éo dám vác mặt ra.
Muốn sell code thì cạnh tranh đi, code mày ngon, suppost ngon thì mày có nhiều khách cần éo j phải làm cái trò hạ lưu này

Không có lửa làm sao có khói, đề nghị anh em vào đây thổi gió nào sắp cháy 4rom rồi :binhsua168:

thớt còn kêu ai nữa thì kêu nốt đi, và muốn tạo scandan để sell cái code mà khi mày không vừa ý là mày del site của người ta. Đã sell full code còn làm cái trò đó thì có tao 10 scandan cũng éo ai dám mua code của mày.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week