Waiting for Answer [SOLVE] lehung, của clone lehung228, gialinh771, haiyen117.

Status
Not open for further replies.
Nghe bác lehung support cũng nhiệt tình lắm có mấy đứa bạn mua code site của bác ấy kể lại

Nhưng mà clone nick làm gì mà lắm thế nhỉ

... mệt ông / bà quá rồi đấy. khi không nói doilamongao ( yahoo này là của tôi ) là chủ topic này nên tôi mới comment như thế. có gì pm yahoo nói chuyện, ko khéo tôi nổi nóng lên mod lại ban cả 2 thì khổ.

ừ thì tôi không biết đó là YH ông , nên tôi chỉ nói là thấy yh đó treo stt topic report scam này :) Thì bạn lehung lại cắn tôi , kêu tôi cắn bừa thế nọ thế kia , tôi có scam hay bị scam đâu . Đấy là tôi thấy thế thì nói thế !

Hai ông hiểu nhầm tôi là giúp thằng chủ thớt để repost , nhưng đâu phải vậy . Tôi có liên quan gì đâu . Tại tôi thấy YH ông treo stt đó nên tôi vào topic comment vậy thôi. Chứ ko phải tôi có liên quan gì cả!

Câu chốt : tôi chả liên quan gì đến chủ thớt với lehung cả , các bạn tự giải quyết với nhau . Tôi ra đi , ko lại bị hiểu nhầm tiếp!

Last edited by a moderator:
ừ thì tôi không biết đó là YH ông , nên tôi chỉ nói là thấy yh đó treo stt topic report scam này :) Thì bạn lehung lại cắn tôi , kêu tôi cắn bừa thế nọ thế kia , tôi có scam hay bị scam đâu . Đấy là tôi thấy thế thì nói thế !

Hai ông hiểu nhầm tôi là giúp thằng chủ thớt để repost , nhưng đâu phải vậy . Tôi có liên quan gì đâu . Tại tôi thấy YH ông treo stt đó nên tôi vào topic comment vậy thôi. Chứ ko phải tôi có liên quan gì cả!
Hai ông nào ở đây. ông ko liên quan , tui cũng ko liên quan thì đừng comment nói móc nhau nữa nhé.

Hai ông nào ở đây. ông ko liên quan , tui cũng ko liên quan thì đừng comment nói móc nhau nữa nhé.

ừ thôi đi ra , ko lại bi hiểu nhầm , tôi ko nói móc gì ông đâu đừng hiểu nhầm !

Clone gì lắm thế
Chắc MMO k phải đất để bác này bán cam rồi :binhsua172:

ừ thôi đi ra , ko lại bi hiểu nhầm , tôi ko nói móc gì ông đâu đừng hiểu nhầm !

Cái này comment chuẩn này em :D

Hóng và xem kết quả thôi

Những ai liên quan đến vụ này thì hãy Comment. Không ai hiểu rõ hơn bằng người trong cuộc!

Cảm ơn 2 bạn tu1988 và bạn bichthuan538 đã chứng minh thêm Y!M: le_hung_228 là chính thức YH của lehung vậy thì lehung chính là Clone nick của 3 Nick bị BAN là gialinh771, haiyen117, lehung228. Và số tài khoản Đông Á của gialinh771 trùng với số TK của lehung 100%, MOD còn chần chừ gì nữa mà không vào BAN Clone Nick, mấy nick kia Scam bị BAN hết 3 Nick rồi h thêm nick Clone này nữa để nó sống làm gì, còn mấy thằng ông nội kêu tui Clone thì chuẩn bị ăn Report luôn đi, tội dám vu khống, xúc phạm danh dự của người khác, nói Clone có bằng chứng không? Bỏ ra, không thì chuẩn bị ăn Report hết đi mấy thằng đàn bà!

MOD đâu còn chờ gì nữa chứng cứ chứng minh Clone nick rành rành kia rồi, để yê gì nữa BAN nó đi.

gialinh771, haiyen117, lehung228 xài chung Y!M: le_hung_228, giờ thêm 2 ông kia giúp xác định YH của lehung lại có thêm nick le_hung_228.

gialinh771 sử dụng tài khoản EAB: 0102132326(Le Dinh Hung).
lehung sử dụng tài khoản EAB: 0102132326(Le Dinh Hung).

Bằng chứng Clone rõ ràng vậy mà đợi chờ gì nữa hả MOD, Clone 3 nick trước 3 nick trước BAN hết, và lý do BAN là gì? h thêm nick này để làm gì? MOD xử lý đi!

Bằng chứng Clone quá rõ ràng rồi. MOD xử lý đi chứ để nó lộng hành quá vậy. Còn thằng Thehung89 hàng của mày đây, Clone thì đừng có mà vô hùa nha! Mày tưởng tao không nhờ được MOD check dùm hả.

Cảm ơn 2 bạn tu1988 và bạn bichthuan538 đã chứng minh thêm Y!M: le_hung_228 là chính thức YH của lehung vậy thì lehung chính là Clone nick của 3 Nick bị BAN là gialinh771, haiyen117, lehung228. Và số tài khoản Đông Á của gialinh771 trùng với số TK của lehung 100%, MOD còn chần chừ gì nữa mà không vào BAN Clone Nick, mấy nick kia Scam bị BAN hết 3 Nick rồi h thêm nick Clone này nữa để nó sống làm gì, còn mấy thằng ông nội kêu tui Clone thì chuẩn bị ăn Report luôn đi, tội dám vu khống, xúc phạm danh dự của người khác, nói Clone có bằng chứng không? Bỏ ra, không thì chuẩn bị ăn Report hết đi mấy thằng đàn bà!

-Hỏi thật có phải đầu mày là đầu tôm không hả, những cái mà mày bảo là scam thì những người repost vào chứng minh tao không hề scam, nhưng những nick đó tao không nhờ unban.
- Còn clone nick thì được để lại 1 nick thế mày không thấy 3 nick kia baned hết rồi hả, đầu mày đâu là đầu tôm nên có nói nữa cũng éo thông nổi
-còn muốn chày cối cứ chày cối tiếp đi

-Hỏi thật có phải đầu mày là đầu tôm không hả, những cái mà mày bảo là scam thì những người repost vào chứng minh tao không hề scam, nhưng những nick đó tao không nhờ unban.
- Còn clone nick thì được để lại 1 nick thế mày không thấy 3 nick kia baned hết rồi hả, đầu mày đâu là đầu tôm nên có nói nữa cũng éo thông nổi
-còn muốn chày cối cứ chày cối tiếp đi

Ồ vậy mày nhận mày là Clone ak? MOD nó nhận nó là Clone rồi kìa còn chờ gì nữa BAN đi, luật 4rum đưa ra Clone là BAN, Nick chính bị BAN thì nick Clone cũng phải BAN theo, nó nhận nó là Clone rồi kìa, BAN nó đi. Cái thằng bận bựa như mày không xứng đáng ở cái 4rum này, mày làm gì mà để tới nick chính bị BAN rồi 2 Clone tiếp theo bị BAN và bây h Clone cũng phải bị BAN, MOD xử lý đi!

Ồ vậy mày nhận mày là Clone ak? MOD nó nhận nó là Clone rồi kìa còn chờ gì nữa BAN đi, luật 4rum đưa ra Clone là BAN, Nick chính bị BAN thì nick Clone cũng phải BAN theo, nó nhận nó là Clone rồi kìa, BAN nó đi. Cái thằng bận bựa như mày không xứng đáng ở cái 4rum này, mày làm gì mà để tới nick chính bị BAN rồi 2 Clone tiếp theo bị BAN và bây h Clone cũng phải bị BAN, MOD xử lý đi!

- Quá nhục............................

theo mình nhận thấy gialinh771 không scam tu1988 theo lời của
tu1988 xác nhận
Chào Thớt ! Mình là chủ topic http://mmo4me.com/showthread.php?995...ht=le_hung_228 . Thực sự thì trước Tết mình có mua 1 acc Sonic của Gialinh711, balance bao nhiêu mình cũng ko nhớ rõ nữa, nói chung thỏa thuận giao dịch là check hàng từ tháng 10 đến tháng 12 ( net sonic hồi đó pay net 60 , nghĩa là khoảng tháng 2 sẽ pay) là hơn min pay. Do lúc đó cũng gần Tết mình bận nhiều việc quá, nên cũng ko check kĩ, sau này tới kì pay của Sonic mình ko thấy $ đâu, thì mới đi check lại từ tháng 10~11 là acc đã đủ payment rồi , call cho Gialinh711 thì bảo là : " à ờ , tớ ko biết đâu nhé...", chat yahoo ko reply, đã vậy còn thách mình report. Nhưng khoảng đầu tháng 4 mình mới nhận đc tiền từ acc của Gialinh711 . Vậy nay mình xác nhận là gialinh711 ko scam mình. Chỉ là có thái độ hơi giống scam nên mình bức xúc thôi! Giờ Gialinh711 đã xin lỗi, mod del giùm mình topic http://mmo4me.com/showthread.php?127...=1#post2669522 nhé!
Thanks!
do các nick gialinh771, haiyen117, lehung228 đã bị ban , theo rules của forum :
Nếu phát hiện Clone Account, bạn sẽ chỉ được phép giữ lại 1 Account trong tổng số Account bạn có. Và tất cả Account còn lại sẽ bị BANNED Forever.
bạn lehung được quyền giữ lại nick hiện tại bây giờ . mod gialoc close topic .

theo mình nhận thấy gialinh771 không scam tu1988 theo lời của
tu1988 xác nhận

do các nick gialinh771, haiyen117, lehung228 đã bị ban , theo rules của forum :
Nếu phát hiện Clone Account, bạn sẽ chỉ được phép giữ lại 1 Account trong tổng số Account bạn có. Và tất cả Account còn lại sẽ bị BANNED Forever.
bạn lehung được quyền giữ lại nick hiện tại bây giờ . mod gialoc close topic .

Khoan cho hỏi nếu repost mà tôi chứng minh được tôi không scam thì tôi có quyền repost lại người đó ttooij vu khống không :)). Nếu tôi không phải scam nữa thì nhờ mod del toppic luôn cái :), thanks

p/s : nhân tiện đây cũng cảm ơn tu1988 và bichthuan538 đã giúp toi

Khoan cho hỏi nếu repost mà tôi chứng minh được tôi không scam thì tôi có quyền repost lại người đó ttooij vu khống không :))

vấn đề của họ không sai vì theo topic cũ cậu không bảo tu1988 đính chính là cậu không scam nên việc đó dẫn đến hiểu lầm này . tất cả bình tĩnh vụ việc tạm dừng ở đây :binhsua146: mỗi người nhường 1 chút đi

1. cảm ơn chủ thớt có tinh thần chống scam rất cao , có mục đích ,động cơ gì khác thì mình không biết .
2. đính chính là lehung không scam ai cả . tất cả tạm dừng ở đây các bạn đi làm ăn đi
mong mọi người nhường nhịn nhau 1 chút

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu