Waiting for Answer [SOLVE] lehung, của clone lehung228, gialinh771, haiyen117.

Status
Not open for further replies.
Khả năng là chủ thớt clone nick.
Đăng ký tháng 1/2013 post 1, 6 tháng khong tham gia diễn đàn mà biết khác rõ về các vấn đề về lehung.
Không biết ai đúng ai sai, nhưng clone nick để repost thì không phải nam nhi :)).
( chắc là Nữ Nhi ) :))

thớt đâu rồi sao im lặng vậy ????

- - - Updated - - -

Đăng ký tháng 1/2013 post 1, 6 tháng khong tham gia diễn đàn mà biết khác rõ về các vấn đề về lehung.
Không biết ai đúng ai sai, nhưng clone nick để repost thì không phải nam nhi :)).
ai check coi thớt là nick clone của ai xử đi ^^ nhục mặt ko dám dùng nick chính à

Quá chí lý :binhsua172:

Mày cứ đợi đó đi Clone Nick thì mày cũng ra đi thôi. Bằng chừa vừa lừa đảo vừa Clone Nick mày chạy đường nào. MOD vô xử lý đi nào.

Bạn nghĩ là bạn lehung và mình (bichthuan538) là một hả. Mình và bạn Lehung quan tâm tới các chủ đề hoàn toàn khác nhau trên 4rum, bạn có thể vào profile của mình để xem, mình chỉ tham gia PTC, với mấy site mạng xã hội Nga.
Việc đấu đá, hạ bệ nhau như thế nào thì mình không biết, vì 1 năm tham gia 4rum này, nhưng mình mới chỉ là Newbie thôi, nhưng bạn đừng vội quy kết người khác nhé.
Cần thì check IP của mình và của bạn lehung xem có giống nhau không, nếu Mod check ra thấy không giống nhau, bạn nợ mình một lời xin lỗi đấy.

Không phải chỉ là tội lừa đảo mà còn là tội Clone nick của lừa đảo trước Clone 3 nick bây h thêm 1 nick nữa, vậy tại sao nếu mấy nick kia nếu nói không lừa đảo mà vẫn bị BAN, không chỉ mình bạn bị lừa đảo mà còn nhiều người khác bị, account có vấn đề thì bị BAN và nick Clone của Account bị BAN cũng phải bị trừng trị thích đáng, luật 4rum đã đưa ra như vậy.

Bạn cứ ở đó mà Clone nick đi tôi đã nhờ MOD Check dùm bạn là Clone nick của Earncashfree, chuẩn bị tui đưa Proof lên cho mà xem, ở đó mà Clone nick.

đã nhờ được chưa bạn cho kết qua đi thôi chứ ;))

Dù sao cũng thank cờ hó cắn trộm tui rửa sạch 1 lần luôn, thớt còn kêu được ai nữa không thế không tui đi ngủ ;))

hình như bác thớt YH là : doilamongao . Thấy bác để stt chửi gì lehung đó!

Cắn bừa thì cũng nên đọc hết toppic rồi nói, nếu cậu đó là người repost thì không vào giai thích cho tôi, nick mmo4 của cậu ấy là tu1988

Đã thế thì tôi gọi những người reposst tôi vào giải thích luôn, đã không muốn nhưng đã thế thì rửa sạch 1 lần luôn, mod đừng ban vội để tui kêu người repost lại chứng minh luôn :))
Còn muốn dìm người khác xuống để sell đc code thì quá nhục nhã, code đó ko có bảo đảm được

tính mua code bác này mà để suy nghĩ lại

.... Hết biết nói với bạn sao lun, nếu mình là chủ topic này thì vào xác nhận làm gì ? Mình trước giờ chưa chơi trò clone nick report người khác, có gì bức xúc cứ nick chính mà post thôi, có gì phải sợ mà clone.

.... Hết biết nói với bạn sao lun, nếu mình là chủ topic này thì vào xác nhận làm gì ? Mình trước giờ chưa chơi trò clone nick report người khác, có gì bức xúc cứ nick chính mà post thôi, có gì phải sợ mà clone.

Repost không xong thì nó quay ra cắn bừa thôi

chắc có sự hiễu lầm gì rồi mình thấy cậu " le hung " làm việc ok và nhiệt tình lắm mà......, chưa mua code của cậu ấy nhưng hỏi gì cậu này cũng supp.... rất ok......

Sao không thấy mod nào vào giải quyết nhỉ ;)), còn thằng repost đâu ui sao im lặng cuốn xéo thé

cái gì thế ? . Đấy là nói thấy bác thớt có YH như thế , treo stt như thế . Liên quan cc gì đến tôi ?

cái gì thế ? . Đấy là nói thấy bác thớt có YH như thế , treo stt như thế . Liên quan cc gì đến tôi ?

Không biết thì dựa cột mà hóng, đường này lại đi cắn càn bị đập cho gãy cả răng rồi. Còn cái yahoo doilamongao là của tu1988 đó :))

Cắn bừa thì cũng nên đọc hết toppic rồi nói, nếu cậu đó là người repost thì không vào giai thích cho tôi, nick mmo4 của cậu ấy là tu1988

tôi chả có dính líu gì đến bị scam hay scam cả :) đấy là tôi thấy YH đó treo stt như thế !
Chả phải việc của tôi , nên đừng nói kiểu cắn bừa như thế . Tôi có dính líu gì đâu

... mệt ông / bà quá rồi đấy. khi không nói doilamongao ( yahoo này là của tôi ) là chủ topic này nên tôi mới comment như thế. có gì pm yahoo nói chuyện, ko khéo tôi nổi nóng lên mod lại ban cả 2 thì khổ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week