Soft megatyper của XD bỉ bọn nước ngoài crack

Soft XD đã mở rộng ra nước ngoài lâu rồi bạn. Ra nước ngoài mới bị nước ngoài hack. :D

Tui nói rồi mà... vì có bác nào đó thích mang bán cho tụi nước ngoài kiếm chút tiền là bị tụi nước ngoài hack liền... đúng là cướp miếng ăn của chính người VN mình... mấy bác đó có giỏi thì vào cho ý kiến nữa đi...

Tui nói rồi mà... vì có bác nào đó thích mang bán cho tụi nước ngoài kiếm chút tiền là bị tụi nước ngoài hack liền... đúng là cướp miếng ăn của chính người VN mình... mấy bác đó có giỏi thì vào cho ý kiến nữa đi...

soft xd thì chỉ có xd bán thôi chứ, hay là tên nào mua giùm bọn nước ngoài

bác nào nà bác nào. soft xd thì chỉ có bác xd bán chứ bạn bán thế nào được ??? bạn có code được đâu mà bán =))

soft xd thì chỉ có xd bán thôi chứ, hay là tên nào mua giùm bọn nước ngoài
cái đó có trong topic soft V1. chuyện cách đây 1 tháng,nôm na là resell.
bác nào nà bác nào. soft xd thì chỉ có bác xd bán chứ bạn bán thế nào được ??? bạn có code được đâu mà bán =))
ko tạo code dc but mua code rồi bán lại thì dc đó.

Mình cũng nghĩ kiểu security như thể sang nước ngoài nó hack được ngay.

Cái này là crack chứ không phải là hack.
Không phải nước ngoài mới crack được. ViệtNam cũng rất nhiều người làm được nhưng nhiều lý do nên họ không làm :D.

Chắc ông IT nào rảnh rổi chơi chút đó mà chứ 0.5$ mà crack chi :binhsua16:

Cái này là crack chứ không phải là hack.
Không phải nước ngoài mới crack được. ViệtNam cũng rất nhiều người làm được nhưng nhiều lý do nên họ không làm :D.

Đúng =)) tất cả các diễn đàn crack tại việt nam đều cấm post những phần mềm crack của việt nam :m021:

Mà tên nào bần tiện có 10k cũng crack =))

Đúng =)) tất cả các diễn đàn crack tại việt nam đều cấm post những phần mềm crack của việt nam :m021:

Mà tên nào bần tiện có 10k cũng crack =))
có tên khốn nạn đây nè bác" andnguyen ":D , ae gạch đâu ném cho nó toét đầu thí mụ nội nó nào :m140::ghe:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom