Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Các Anh/Chị/Em ơi,

Mình có ý kiến như vầy, các ACE xem sao nhé.

Bản thân mình hay mỗi chúng ta cũng rất trân trọng công sức của tác giả Comhet đã bỏ công nghiên cứu ra phần mềm rất tốt này để mỗi chúng ta dùng free và tăng thêm thu nhập.

Mình rất mong tác giả Comhet để lại 1 tên ID Kolo của bạn để mỗi ngày gõ capt kiếm kha khá, chúng ta sẽ trích một phần thu nhập qua internal transfer để mời tác giả ly cafe..... để động viên tinh thần sáng tạo của tác giả, vừa tăng tinh thần fairplay của ACE chúng ta.

Mong ACE hưởng ứng nhé :)

Bạn Comhet đừng có ngại gì nha, mình nói thật lòng đó

Chúc tất cả ACE chúng ta thật nhiều sức khỏe, hạnh phúc và thành công

Thân,

Tui đang xài bản cũ thấy để soft giao diện cũ khá là đẹp nhỏ gọn dễ nhìn bao quát hơn giao diện mới ,giao diện mới cái thấy mấy cái bố cục xa nhau quá làm nhìn trở nên khó đi làm phải mât 1 lúc mới nhìn rõ dc cái điều kiện nó yêu cầu nên thấy để như cũ là ngon rồi:oops::oops::oops: tks thớt nhờ thớt mà em kiếm dc ít tiền :>>:D:D:D:D

Các Anh/Chị/Em ơi,

Mình có ý kiến như vầy, các ACE xem sao nhé.

Bản thân mình hay mỗi chúng ta cũng rất trân trọng công sức của tác giả Comhet đã bỏ công nghiên cứu ra phần mềm rất tốt này để mỗi chúng ta dùng free và tăng thêm thu nhập.

Mình rất mong tác giả Comhet để lại 1 tên ID Kolo của bạn để mỗi ngày gõ capt kiếm kha khá, chúng ta sẽ trích một phần thu nhập qua internal transfer để mời tác giả ly cafe..... để động viên tinh thần sáng tạo của tác giả, vừa tăng tinh thần fairplay của ACE chúng ta.

Mong ACE hưởng ứng nhé :)

Bạn Comhet đừng có ngại gì nha, mình nói thật lòng đó

Chúc tất cả ACE chúng ta thật nhiều sức khỏe, hạnh phúc và thành công

Thân,

cám ơn bạn đã ủng hộ vụ donate từ từ đợi soft ổn định đã :D.

Tui đang xài bản cũ thấy để soft giao diện cũ khá là đẹp nhỏ gọn dễ nhìn bao quát hơn giao diện mới ,giao diện mới cái thấy mấy cái bố cục xa nhau quá làm nhìn trở nên khó đi làm phải mât 1 lúc mới nhìn rõ dc cái điều kiện nó yêu cầu nên thấy để như cũ là ngon rồi:oops::oops::oops: tks thớt nhờ thớt mà em kiếm dc ít tiền :>>:D:D:D:D

bạn thử dùng bản 1.042 đã sửa lại giao diện xem thế nào. nếu vẫn thấy khó nhìn hơn thì mình sẽ fix lại bản cũ rồi up lên luôn.

Nếu được soft 2 khung thì tyệt vời quá, cảm ơn bạn rất nhiều vì viết một soft dành riêng cho kolo rất tốt, tốt nhất từ trước tới nay mình biết.

giao diện cái thứ ok hết rồi giờ 2 khung để hiệu quả tăng speed ae :)) vì mình biết 1 khung thì có gõ nhanh cỡ nào cũng 1k6 1k7 là nhiều lắm ... chứ 2 khung load full speed khác lắm

giao diện cái thứ ok hết rồi giờ 2 khung để hiệu quả tăng speed ae :)) vì mình biết 1 khung thì có gõ nhanh cỡ nào cũng 1k6 1k7 là nhiều lắm ... chứ 2 khung load full speed khác lắm
2 khung tốc độ load cũng going bản một khung thôi ah, chỉ thay next image bang một khung khác nên mình nghĩ cũng không nhanh hơn là mấy :D.

bản 2 khung mấy bạn đợi một thời gian nhé, với lại mình cũng chưa biết làm giao diện nó thế nào chắc phải bỏ hết mấy cái ô check điều kiện thay bang chữ going mấy soft khác :rolleyes:

K phải đâu :)) khi mà thấy trước dc 1 capt khác tốc nó khác hẳn bạn ơi
Vậy cái option: next image cưng không có chọn nó sao?
Chị thì không muốn 2 khung mà muốn "yêu cầu" như hình. Mà sợ yêu cầu hoài nó "chửi". Haha

:)) Tích hợp vào soft lun tỷ ơi chứ kiểu chọn next image khó nhìn lắm @myhuyen , Mình thật sự mong chủ thớt thu phí hơn là cứ miễn phí vì luc đó mình yêu cầu thoải mái =]] Thớt check mail cái thớt ........

Vậy cái option: next image cưng không có chọn nó sao?
Chị thì không muốn 2 khung mà muốn "yêu cầu" như hình. Mà sợ yêu cầu hoài nó "chửi". Haha
Chà, em thích quả giao diện như này mà không dám yêu cầu gì đâu có new update thì dùng thôi :oops:

2 khung rồi thu phí 10,20k tháng đc đó chủ thớt. Ae captcha k có nhiều, nhưng có tí gọi là thì chắc nhiều người sẽ vui vẻ mua thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,713
Latest member
bietthu4tangnhax
Back
Top Bottom