Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Các bác ơi, cái này viết trên nền gì vậy ạ.
re Captcha dạng chọn hình có ok không ạ. Em muốn gõ chỉn chu, ko cheat hehe. Gõ 289 hay phải gõ 2,8,9

Các bác ơi, cái này viết trên nền gì vậy ạ.
re Captcha dạng chọn hình có ok không ạ. Em muốn gõ chỉn chu, ko cheat hehe. Gõ 289 hay phải gõ 2,8,9
Viết trên nền java, captcha hình thì gõ 2,8,9 nha bác
Dùng soft này thì không có recaptcha đâu chỉ có captcha hình rate 0.5$/1000 thôi

Tới khi "hết demo" thì cưng đừng có xóa bỏ cái bản cũ nhoa. Ta nói 2 khung nó cứ nhảy tưng tưng 2 con mắt cứ dòm lên dòm xuống chóng hết cả mặt và còn phải banh 2 con mắt ra canh coi coi chữ của 4 cái yêu cầu kia có "xuất hiện" hay không, thay vì nó nằm "tổ bà chảng" như bình thường. :p :p :confused::confused:

sao bị submit quá ta :oops:
thớt xoá mất 4 cái yêu cầu 2 bên giờ khó gõ quá o.o

Last edited:
bản 2 acc bác chuyển thành 2 khung 2 bên dc ko chứ dưới trên hơi khó chiu,với bác hiện cái chữ điều kiện thành màu đỏ ,to ,in đậm,hiện ở giữa ,với 2 khung 1 chỗ hiện điều khiển sẽ dễ thấy ,em mới bị ban 3 acc vì ko để ý :(((

Chào bác Comhet, e dùng bản của bác thấy rất nhanh. ủng hộ bác. Về bản 2 khung e thấy khó gõ quá. vì 4 yêu cầu bị xoá mât. theo em bác có thể xếp 4 yêu cầu thành một hàng (CaSe, 2 word, Number, Min max) đặt ở bên dưới ô gõ chữ vào. Lúc nào có yêu cầu nó sẽ sáng lên. lúc đó sẽ dễ nhận biết hơn.

Attachments

22.4 KB · Views: 74
Tất cả đều ổn riêng 4 cái yêu cầu thì không ổn tí nào khi gõ nhanh thì khó nhìn lắm bác thớt ợ, hóng chỉnh sửa :p

mình cảm thấy để 2 khung ngang hay hơn, còn 4 ô yêu cầu năm hết 1 dong ngay dưới hình ảnh ,id thì nằm phía dưới cùng ,có bác nào đồng cảm không :))

mình cảm thấy để 2 khung ngang hay hơn, còn 4 ô yêu cầu năm hết 1 dong ngay dưới hình ảnh ,id thì nằm phía dưới cùng ,có bác nào đồng cảm không :))
Chính xác như những gì em nghĩ :)

Cơ mà 2 khung như hiện giờ cũng ngon rồi

Last edited:
thực ra ban đầu mình có để mấy ô check mà thấy nó cũng khó nhìn nên mình bỏ nếu bạn nào muốn dùng bản đó thì tải link này nhé :https://drive.google.com/file/d/0B8Kqfkw-AjvmcS1fLWg5Q3pUUmM/view?usp=sharing

bản 2 khung cũ có update nhé : fix lỗi khi xuất hiện 2 ảnh động cùng một lúc, thêm phần hilight text khi có code phân biệt hoa thường ( bắc chước bác XUAN DUC :D).

bản thân mình thì không thích 2 khung lắm, nên bản 2 khung hơi tệ một chút mấy bạn thông cảm nhé :D

Vui quá, vừa lúc sản phẩm của bác comhet mới ra lò. Let me try! Cảm ơn tác giả nhiều nhé :)

Mình thấy phần mềm load rất mượt, cải thiện hiệu suất rõ rệt.
Giờ chỉ cần tác giả nghiên cứu làm sao cho 2 khung nằm ngang là tuyệt vời :)
Cám ơn bạn comhet nhiều lắm :)

riêng mình thấy 2 khung trên dưới vậy đc rồi , soft Xuan Duc 2 khung như vậy trc' giờ ai ý kiến đâu , sao wa đây ai cũng yêu cầu khung ngang nhỉ
soft đã cải tiến hơn chút khi đã có phần gõ theo yêu cầu của kolo
cảm ơn thớt nhiều lắm :D

Mình thấy gõ bản có check thích hơn bản no check, dễ gõ hơn, mặc dù bản no check có đổ màu text khi phân biệt hoa thường, hi vọng sau này khi fix lỗi thì bạn update cả bản có check nữa nhé ( vì bản demo ở trang 1 bạn để bản no check), thanks bạn rất nhiều

chắc tại mình dùng quen soft XD nên thấy bản 2 khung này rất tuyệt.Cảm ơn bác nhé

Mình thấy bản 2 khung gõ rất thích mà, khung trên dưới như vậy rất dễ nhìn. Cảm ơn bạn comhet nhiều!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom