Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Cho mình hỏi ký tự Nga thì gõ ntn?
Và mình đăng ký nhiều acc bằng 1 ip thì có bị band ko? Nếu đăng ký khác ip, đăng nhập vào soft cùng 1 ip để gõ capt thì sao ?

vậy bác comhet update soft tự động điền dấu "," luôn đc ko. e gõ có , chậm lắm

Cho mình hỏi ký tự Nga thì gõ ntn?
Và mình đăng ký nhiều acc bằng 1 ip thì có bị band ko? Nếu đăng ký khác ip, đăng nhập vào soft cùng 1 ip để gõ capt thì sao ?

bạn control panel chọn language rồi ad tiếng Nga vào là gõ đươc, nhấn "Window + space" để chuyển tiếng Nga và tiếng Anh, nêu bạn dùng win 8 thì bật touch keyboard lên gõ dễ hơn.

phần đăng kí thì vô tư nhé

vậy bác comhet update soft tự động điền dấu "," luôn đc ko. e gõ có , chậm lắm

vụ này khó nhé bạn vì có cả capt hình 16 số, nên tách số ra khó lắm. nếu được chỉ làm được mấy hình 9 số với 8 số thôi.

các bác cứ gõ 123 hay gõ bừa đi cũng đc k sao đâu, tin mình đi :D mình để ý kolo chỉ ban khi có kết quả chính xác, mấy trường hợp nhạy cảm kiểu code mờ, code dài khó nhìn nó k bao giờ ban vì nó k có kết quả chính xác để ban, captcha hình bây giờ cũng thế, k có kết quả chính xác được vì recap giờ thường ko phải click 1 lần là xong, phải click lần 2 lần 3 đến khi hết hình. nói chug là ko bao giờ ban :mad:@

các bác cứ gõ 123 hay gõ bừa đi cũng đc k sao đâu, tin mình đi :D mình để ý kolo chỉ ban khi có kết quả chính xác, mấy trường hợp nhạy cảm kiểu code mờ, code dài khó nhìn nó k bao giờ ban vì nó k có kết quả chính xác để ban, captcha hình bây giờ cũng thế, k có kết quả chính xác được vì recap giờ thường ko phải click 1 lần là xong, phải click lần 2 lần 3 đến khi hết hình. nói chug là ko bao giờ ban :mad:@

gõ cẩn thận chính xác đi bác một là khỏi lo bị banned, hai là để kolo nó sống lâu tí.:D

:mad:

gõ có 5 lỗi mà nó ban acc mình rồi.huhu.
Mà làm sao chuyển tiền giữa các acc vậy mấy bạn.Min là bao nhiêu

Mình cũng đang định hỏi free hay có phí...hehe? :)

Có Free không bác ơi?

gõ có 5 lỗi mà nó ban acc mình rồi.huhu.
Mà làm sao chuyển tiền giữa các acc vậy mấy bạn.Min là bao nhiêu
vào kolo phần rút tiền chọn "Internal Transfer" min 0.1 nhé bác

@comhet bạn ơi .cái time out là zi mà hiện nhiều vậy
cái timeout nó nhảy khi bạn kip hoặc bạn gõ quá thời gian summit lên thằng kolo nó không nhận.

Mình cũng đang định hỏi free hay có phí...hehe? :)
không có gì là miễn phí nhé. bác rè cho mình một id đi rồi xài thoải mái nút register ấy :D.

update nhé mọi người, fix lỗi F1 (sao không có bạn nào phát hiện ra nó bị lỗi nhỉ..), sửa lại giao diện tý xấu hơn thì phải. thêm theme màu đen cho mấy bạn thích đen tối :D.

bản này chắc là bản dùng cuối rồi nhé, mình sẽ không update nữa (trừ khi có lỗi mới or thằng kolo có cập nhật).

Thấy thương quá, UTF8 chị mở ngoặc ra cho các bạn sau biết nó là Non-latin đó mà.
Feedback new verrsion:
Tốc độ load như vũ bão, với 20s chờ cho 3ids đạt speed 21

Thank so much for your công sức code-software.

Thấy thương quá, UTF8 chị mở ngoặc ra cho các bạn sau biết nó là Non-latin đó mà.
Feedback new verrsion:
Tốc độ load như vũ bão, với 20s chờ cho 3ids đạt speed 21

Thank so much for your công sức code-software.

thế mà hiểu nhầm :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back