Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

@comhet xem giúp mình bản thường có bị lỗi không, sao mình không login được hết các tài khoản, chỉ login được một số thôi, các tk kia login trên web vẫn bình thường mà ko login được trên soft. Mình tải lại bản mới nhất rồi đó. Thanks

mình test vẫn bình thường mà, mình mới tạo 5cc vẫn login hết không thấy lỗi gì cả. có thể do mạng lag nên bị thế thôi.

Thớt cập nhật lại cái link download java đi,mình tải về nhưng ko xài đc nữa rồi :(

vẫn dùng được mà bạn

mình test vẫn bình thường mà, mình mới tạo 5cc vẫn login hết không thấy lỗi gì cả. có thể do mạng lag nên bị thế thôi.

vẫn dùng được mà bạn

Lỗi như này nè,sr mình ko rep kịp,cứ mỗi lần quote cmt của bạn vô là máy bị dump :(

Chụp hình lên xem, chứ bản thường or bản rc huyền đều gõ bình thường. Log vào ko được, trên soft nó báo sao, log vào web được hôn? log vào soft chánh của kb đươc hôn?

Bấm start nó chỉ hiện chữ login ở tài khoản đó rồi nháy tắt tích v xanh ở tài khoản đó luôn không vào được chị ạ, em vẫn làm trên web bình thường, còn soft của kolo em ko dùng vì máy em là winxp ko xài đc, em bị lỗi 2 hôm nay rồi, tải lại bản mới nhất vẫn bị, trước em có 10 tk , giờ chỉ vào được 5 thôi, còn 5 tk ko vào được, tạo tài khoản mới cũng ko vào được luôn

Trước mình login được cả 10 tk , giờ thì chỉ đc 5tk thôi, tạo tài khoản mới cũng ko login được, wifi vẫn bình thường, bấm start lúc thì nó báo login fall, lúc thì nó chỉ nháy login rồi tắt tích v xanh đi thôi, ko thể vào được

dòng status báo gì thế bạn. có khi nào hạn chế số tk trên 1 ip không ta

Bạn thử tạo tk mới xem có login được ko?, mình chỉ add 1 tài khoản mới vào soft cũng ko login được, chẳng may mấy tk kia bị band thì chắc ko làm đc tiếp quá, máy winxp ko mua bản recaptcha đc rồi

Bạn thử tạo tk mới xem có login được ko?, mình chỉ add 1 tài khoản mới vào soft cũng ko login được, chẳng may mấy tk kia bị band thì chắc ko làm đc tiếp quá, máy winxp ko mua bản recaptcha đc rồi

mình tạo thử 6 tk vẫn login vào bình thường mà. bạn kiểm tra xem có file error.log thì gửi qua giúp mình để mình kiểm tra xem

Giờ này không thấy recaptcha nhỉ?. Mọi người ai biết giờ nào có nhiều recaptcha không cho mình biết với, không gõ được nhiều ngón nên chỉ hóng recaptcha thôi

Giờ này không thấy recaptcha nhỉ?. Mọi người ai biết giờ nào có nhiều recaptcha không cho mình biết với, không gõ được nhiều ngón nên chỉ hóng recaptcha thôi

tầm trưa hoặc tối chắc là nhiều recaptcha đó bạn.

Thấy trên soft của kolo có nhiều recaptcha lắm, nhưng toàn là kiểu phải làm nhiều lượt mói xong 1 cái recaptcha

soft có vấn đề thật ạ.mỗi lần gõlỗi toàn phải vào web để check.với lại phải gõ trên web 1 2 mã thì mới đăng nhập trên soft đc ý.k check lỗi đc trên soft toàn loading thôi

soft có vấn đề thật ạ.mỗi lần gõlỗi toàn phải vào web để check.với lại phải gõ trên web 1 2 mã thì mới đăng nhập trên soft đc ý.k check lỗi đc trên soft toàn loading thôi

cái hiển thị lỗi đang fix nhé bạn. soft mình test 6 tk vẫn chạy bình thường không bị gì cả

mình tạo thử 6 tk vẫn login vào bình thường mà. bạn kiểm tra xem có file error.log thì gửi qua giúp mình để mình kiểm tra xem

Lúc trước thì thấy file error, nhưng mình cài lại java thì ko thấy nữa, nhưng vẫn ko login được, bó tay rồi.

your sòftware is âmazing..i loved to try Rêcaptcha Vérsion .. can u ẽxplain how to order the key ??
price, payment system 'n how to confirm when it's done, and link for the sòftware ( if thêre's an update )..all of it step by step
apologize i'm not Vietnamese..so hopefully you can ẽxplain in English..
thanks,

@comhet , mình đã gửi mail cho bạn file erro.log, bạn xem giúp mình có phải lỗi java mà mình ko login được hết các tk ko nhé. Thanks.

Bạn ơi, khi mình tạo acc mới để gõ trên soft của bạn thì chỉ hiện status "login failed". Nhưng khi đăng nhập trên web Kolo thì được. Sao bị lỗi này vậy bạn @@. Trong thư mục cũng ko có file error.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom