Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

Bạn ơi, khi mình tạo acc mới để gõ trên soft của bạn thì chỉ hiện status "login failed". Nhưng khi đăng nhập trên web Kolo thì được. Sao bị lỗi này vậy bạn @@. Trong thư mục cũng ko có file error.

nhiều bạn bị lỗi này không nhỉ. mình test vẫn login bình thường mà, bạn tạo tài khoản mới có fake ip hay gì không

Last edited:
e thì vẫn đăng nhập bình thường ạ :)

nhiều bạn bị lỗi này không nhỉ. mình test vẫn login bình thường mà, bạn tạo tài khoản mới có fake ip hay gì không
View attachment 91748

Bạn ơi, hình như bây giờ soft bản web - normal của bạn ko hỗ trợ winxp nữa, vì mình thử login mấy tk đó vào máy của bạn mình dùng win7 thì lại login đc, bạn xem lại giúp mình với, ko thì toi :), thank you.

Oh, mình fake ip và tạo lại thì vào được rồi, sao lúc trước mình không fake vẫn vào được ta. Cảm ơn bạn comhet nha

Bạn ơi, hình như bây giờ soft bản web - normal của bạn ko hỗ trợ winxp nữa, vì mình thử login mấy tk đó vào máy của bạn mình dùng win7 thì lại login đc, bạn xem lại giúp mình với, ko thì toi :), thank you.

mình đã thử trên win xp vẫn login bình thường nhé bạn.bạn thử cài lại java 7 hoặc fake ip thử xem nhé

java 7: http://download.oracle.com/otn-pub/java/jdk/7u79-b15/jre-7u79-windows-i586.exe

Mọi người đang dùng bản recapt cho mình hỏi recapt trên soft hiện có ổn hơn của thằng kolo không? chứ thấy soft của kolo click 2-3 lần mới xong.

có ai dùng bản recaptcha khi kích vào 1 ô hình ảnh nó chuyển sang hình ảnh khác cực chậm không

Có đây bạn, . Tình hình là soft vừa update xong nhưng recaptcha load vẫn rất chậm

mấy hôm nay recaptcha bất ổn nên e chơi bản normal thôi.ấn recaptcha hơi nản :oops:

chắc do soft kolo nó update hay sao ấy.thấy kich rc của nó chuyển ảnh nhanh chóng mặt @@

chắc do soft kolo nó update hay sao ấy.thấy kich rc của nó chuyển ảnh nhanh chóng mặt @@
Không phải do kolo đâu bạn, recaptcha này của google nó thay đổi gì đó. 2 thằng này mệt wa, hết kolo giờ đến google. Mình fix được rồi nhưng lại vuớng lỗi lặp code giống kolo. Mấy bạn tạm thời dùng bản normal đợi update nhé

bi lặp code tuỳ thời điểm hay sao ấy, có khi mình tet rất ít gặp, có lúc thì lặp liên tục

Ê các bạn,mình nghe nói lặp code,cái này mình gặp cách đây 3 tuần rồi,thấy có mấy cái code nó cứ lặp đi lặp lại cả chục lần,vậy nếu mình ctr c vs v thì có sao ko nhỉ?

lặp code thì pause xong start lại là hết thôi mà.e thi thoảng cũng bị toàn làm vậy là hết.chứ lặp code gõ cũng có đc tiền đâu ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom