Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

kolo mới cập nhật nhé. các bạn tạm thời dùng bản thường đợi update nhé

bị sao rồi.3 nick e bị error mà giờ k hiện lỗi để sửa.k biết có sao k nữa

nó cảnh cáo nè,

Attachments

148.9 KB · Views: 80
bị sao rồi.3 nick e bị error mà giờ k hiện lỗi để sửa.k biết có sao k nữa

nó làm căng quá update liên tục. không sao nhé bạn hình như bị khoá tạm thời thôi. nhưng mà hiện cái cảnh báo màu đỏ cũng ghê ghê :(

e vừa xem lại.nó khoá tạm thời còn hơn 3000 giây nữa.may còn 2 nick để gõ :oops:

nó cảnh cáo nè,
nó làm căng quá update liên tục. không sao nhé bạn hình như bị khoá tạm thời thôi. nhưng mà hiện cái cảnh báo màu đỏ cũng ghê ghê :(
Căng hay không là do mình gõ thôi. Chứ site nào lại không la làng cái vụ 3rd-app. Nhiều khi esc quá nhiều hoặc quá 4 lần liên tiếp. Hoặc log nhiều quá, gõ ko kịp để lố 10s chánh, tới khi gõ thì cái 'đang thấy' đã 'không còn' nên bị treo, bị warning thôi.

Căng hay không là do mình gõ thôi. Chứ site nào lại không la làng cái vụ 3rd-app. Nhiều khi esc quá nhiều hoặc quá 4 lần liên tiếp. Hoặc log nhiều quá, gõ ko kịp để lố 10s chánh, tới khi gõ thì cái 'đang thấy' đã 'không còn' nên bị treo, bị warning thôi.

lần này nó update lớn chị ơi. thêm một đóng api check :eek:

kiểu này chắc chỉ làm cap thường cho lành thui :oops:

lại có thông báo update trên soft :oops:

Bị kb chánh nó lại có update. Bữa giờ chị cài bản normal chứ update gì mà như "Chiến tranh Lạnh" á :p
Vâng.Hôm nay e cũng dùng bản normal thui.lúc tối thử vào bản kia xem có recaptcha làm k thì lại báo update. mà chị giỏi thiệt. e gõ sưng cả tay mà cũng chỉ đc 1550 mã/ 1h thui.mà cả ngày chắc đc 2 lần như vậy chứ bình thường chỉ có 1k4 :oops:

kolo nó chỉ fix cái gì đó thôi. mấy bạn tải lại nhé. hoặc mở file config bằng notepad sửa <version>##</version> thành <version>44</version> nhé
hình như kolo nó đang chơi mình thì phải :D

@comhet xem giúp mình bản thường có bị lỗi không, sao mình không login được hết các tài khoản, chỉ login được một số thôi, các tk kia login trên web vẫn bình thường mà ko login được trên soft. Mình tải lại bản mới nhất rồi đó. Thanks

Bạn delete mấy acc ko login được rồi add lại thì sẽ login lại bình thường.
@comhet xem giúp mình bản thường có bị lỗi không, sao mình không login được hết các tài khoản, chỉ login được một số thôi, các tk kia login trên web vẫn bình thường mà ko login được trên soft. Mình tải lại bản mới nhất rồi đó. Thanks

mình thử rồi mà vẫn ko được bạn ơi, tạo cả tài khoản mới mà cũng ko login được luôn
Chụp hình lên xem, chứ bản thường or bản rc huyền đều gõ bình thường. Log vào ko được, trên soft nó báo sao, log vào web được hôn? log vào soft chánh của kb đươc hôn?

Thớt cập nhật lại cái link download java đi,mình tải về nhưng ko xài đc nữa rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,654
170,747
Latest member
gameprivate349

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom