Ask Soft giả lập Android, IOS trên PC

bác đã chơi thử cái PPD chưa.1 app làm được 0.001-0.006 đô mà 1 ngày rưỡi em được 50 đô nhé.
Ppd có survey hay ko có , ppd thì chưa chơi bao giờ bởi vậy mới kêu bác share em tool để chơi thử :p

đề nghị 2 chú ra yahoo tán dóc . :mad:

sao tất cả các app fake mà toàn bị nhận ip hết, load toàn quảng cáo vn hay ko có offer cho mình

cơ mà bác có app chạy không,dạng off thì em chịu.chứ dạng dowload cài chạy thì share em để em viết lại rồi em đưa bác chạy thử luôn.
bác pm inbox em hoặc yahoo mronline8888, em gửi bác list dowload cài chạy mà chiến, căn bản là em k có tut, nên k làm j được@@@@

sao tất cả các app fake mà toàn bị nhận ip hết, load toàn quảng cáo vn hay ko có offer cho mình
bạn nên chọn ngôn ngữ là english nhé, hoặc có thể cái fake ip của bạn đã bị đưa vào blacklist :)

Ko bik sao mà cài cứ có lỗi này hoài. Lỗi của BS khi cài FP.
You'll need download the latest version of FeaturePoints in order to continue earning.
Pro giúp chút :(

Ko bik sao mà cài cứ có lỗi này hoài. Lỗi của BS khi cài FP.
You'll need download the latest version of FeaturePoints in order to continue earning.
Pro giúp chút :(
K chiến được đâu pro à, nó chặn hết BS rồi, có bản root ngon như pro kia bảo thì mới chiến được@@@@

bác nào co tut hướng dẫn gỡ bluestacks không cần resintall thi inbox mình với nhá... ok xin hậu tạ...
giờ nói thật họ ko share đâu, hoặc chỉ nói chung chung thôi, tự tìm hiểu đi,
GIỜ APP NÀO CŨNG NÁT NÊN KO AI SHARE ĐÂU NHA =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back